Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 69 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Trà trà 3 ngày rồi, nhưng ko sao, lúc khó khăn phải hết sức bình tĩnh ae ơi, bác Phan Bảo cố lên - Luôn ủng hộ bác.

Toang thông 3 ngày thì cũng hơi mệt đấy, mai làm lại vậy

THEO PHAN BẢO TỪ LÂU CÓ THỜI ĐIỂM THÔNG SUỐT, CÓ THỜI ĐIỂM GÃY LIỀN 4 HÔM NHƯNG KO CÓ CẢM GIÁC BUỒN MÀ LẠI CÀNG THẤY TỰ TIN VÀ KIÊN ĐỊNH VÌ MÌNH ĐỊNH HÌNH ĐƯỢC LỐI CHƠI ĐÓ LÀ "KO THAM LAM KHI ĐANG Ở MẠCH THẮNG VÀ KHÔNG CAY CÚ KHI THUA THA". VỐN MÌNH CÓ HƠN 300 TRIỆU TUY NHIÊN MÌNH GIỚI HẠN MỘT NGÀY CHỈ VÀO GIÀN ĐỀ 150K/ SỐ X 64 SỐ =9.600.000Đ/NGÀY( KHOẢNG 10 TRIỆU/NGÀY).MÌNH CỦNG KHÔNG CHẢO NẾU HÔM TRƯỚC KHÔNG RA, CÙNG LẮM GÃY NGÀY 2 THÌ MÌNH NGHỈ CẮT CẦU. QUAN TRỌNG NHẤT LÀ KIỀM CHẾ ĐƯỢC CẢM XÚC. CẢM ƠN BẢO RẤT NHIỀU, HỌC CÁCH CHƠI, CÁCH KIỂM SOÁT VÀO TIỀN CÓ KHI CÒN KHÓ HƠN LỰA CHỌN CON SỐ ĐỂ ĐÁNH.
HÔM NAY NGHỈ CẮT CẦU HỢP LÝ, MAI NGHỈ TIẾP KHI NÀO CT TRÚNG TRỞ LẠI SẺ VÀO TIẾP.

NGHỈ CẮT CẦU HỢP LÝ, MAI NGHỈ TIẾP KHI NÀO CT TRÚNG TRỞ LẠI SẺ VÀO TIẾP.
mẹ mai bỏ thì nó lại ra cho mà xem. 3 tháng nay mới quay lại dàn đề mà nó cho mình toang mẹ 2 hôm đầu tiên luôn, ạ thằng đồng

mẹ mai bỏ thì nó lại ra cho mà xem. 3 tháng nay mới quay lại dàn đề mà nó cho mình toang mẹ 2 hôm đầu tiên luôn, ạ thằng đồng
Trông cho nó ra mà người ae, tớ nghỉ là để cắt cầu khi nào CT trúng lại tớ mới vào lại. Chơi với tư tưởng không nợ nần nên thoải mái không áp lực.

Mùng 1 đã hãm rồi thì dự báo 1 tháng k ra gì rồi anh em ak???

các chủ tịch hôm nay đều kết lô đầu 2 đít 2. đồng nó giam luôn! mẹ thằng đồng chắc nó soi rồi

up bảng thống kê xem còn dư nhiều ko nào, mấy hôm nay buồn quá
28984