Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
E chắc sẽ vẫn giử nguyên mức vào tiền là dàn 64s 2000d + dàn 3d 200d. đang kiếm ăn đc e ko thể bỏ lỡ cơ hội vàng này
Thấy bạn chơi kiểu ăn thua thế tôi thấy lạnh trong người. Chúc người anh em cùng tàu may mắn nhé

E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

chơi mà ra tiền, cầm mấy trăm triệu về đưa vợ thấy gia đình hạnh phúc, biết ơn ct PHANBAO lắm

chuc mừng chủ tịch. mong chủ tịch giữ phong độ để ae về bờ ạ

Đã từng có một thời chơi như bác @longlong . Nhưng mình không chơi 3 càng, mỗi ngày đều tiền 300/sô ~ 19.200.000 trên 1 ngày, lãi ăn 10.050.000. Đã khoảng thời gian mình theo Anh Bảo lãi đến gần 300tr trong vòng có 1 tháng chưa tính vốn tự có của mình. Thế mà đúng hôm sát têt Đồng nó chơi a Bảo gãy 5 ngày, mình vẫn nhớ hôm đó, 5 ngày gãy mà đi của mình hơn 600tr, 200tr còn pải vay ngoài, giờ vẫn chưa trả hết nợ. Nên rất ủng hộ cách chơi của bác @longlong nhưng cũng mong bác cũng như ae biết được tình hình mà căn ke vốn sao cho hợp lý. A bảo vốn rất nhiều, nhưng mình để ý đơn cược của a ngày nào cũng như ngày nào. Vậy nên cốt lõi dàn của a @PHANBAO là vào tiền sao cho hợp lý, có ngày lãi sẽ có ngày lỗ nhưng tổng hợp cuối tháng vẫn có lãi.
ủng hộ?? gãy sao lại ủng hộ bác

Dàn ct Bảo theo các bác theo lâu năm thì nên đánh đều tay hàng ngày hay đánh gấp (tỷ lệ 1-3-7) trong trường hợp gãy như hnay ợ

Hôm nay gửi đồng 1 ngày nha ae, muốn kiếm đc tiền quan trọng nhất phải vượt qua đc những lúc khó khăn sẽ tích lũy đc kinh nghiệm.
Cuộc đời mà cứ bằng phẳng cho đi thoải mái thì ko có ai nghèo đâu.
những người vượt qua đc mình tin là những người thành công

Vốn nhiều thì gấp, ít thì cứ đều tay cho lành.
theo dõi đơn cược của ct Bảo thì thấy đánh đều ko gấp, thôi mình cứ thế mà theo, gấp lên mà trượt thông 5 ngày như bác nào nói ở trên thì cũng toang sạch. Đánh đều tay cuối tháng tổng kết lãi là ok