Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 44 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
E chắc sẽ vẫn giử nguyên mức vào tiền là dàn 64s 2000d + dàn 3d 200d. đang kiếm ăn đc e ko thể bỏ lỡ cơ hội vàng này
Em không biết khuyên bác thế nào vì bác đánh to quá chỉ biết chúc cho bác và tất cả ae theo ct ngày nào cũg rực rỡ thui

Tiếp tục chén.
Ct cứ việc chốt số còn chén với húp là để bọn e lo

Bác chơi 3d thì ghép những càng nào vậy bác

Các anh có kinh nghiệm chỉ em vào bờ với dàn 64 của CT Phan Bảo với ạ
Mình cũng xin cs cách của mình ntn. Trc mình tự chơi bỏ vốn khá nhiều đc rồi lại mất. Có tuần có tháng âm hết tiền. Và từ khi mình bắt đầu chỉ theo 1 dàn Duy nhất của CT Pb. Đúng hôm đấy mình chỉ còn 1300k chỉ còn đủ chơi 64s 20k/1 số. Như thật may mắn từ 1300k ý giờ nó đã sinh sôi đc lên 18trieu. Tỷ lệ vào tiền cua mình như sau cứ chơi 1.1.1 bữa nào gãy 2 hôm sau đây lên 30k/1 ăn thông 2 hôm rồi lại giảm về 10k.binh thường cầu cua các Ct thông 7.9 hôm có khi 10 hôm như mình chỉ Theo ăn thông 5 ngày rồi giảm tiền lại. Bao giờ cầu gãy lại đảY lên tiếp 5 hôm rồi lại giảm lại. Cứ đều đều nt. Giờ vốn mình có rồi nên mình chơi 50k cầu gãy mình đây lên 70 ăn thông 2 hom rồi lại về mức 50k.

Mình cũng xin cs cách của mình ntn. Trc mình tự chơi bỏ vốn khá nhiều đc rồi lại mất. Có tuần có tháng âm hết tiền. Và từ khi mình bắt đầu chỉ theo 1 dàn Duy nhất của CT Pb. Đúng hôm đấy mình chỉ còn 1300k chỉ còn đủ chơi 64s 20k/1 số. Như thật may mắn từ 1300k ý giờ nó đã sinh sôi đc lên 18trieu. Tỷ lệ vào tiền cua mình như sau cứ chơi 1.1.1 bữa nào gãy 2 hôm sau đây lên 30k/1 ăn thông 2 hôm rồi lại giảm về 10k.binh thường cầu cua các Ct thông 7.9 hôm có khi 10 hôm như mình chỉ Theo ăn thông 5 ngày rồi giảm tiền lại. Bao giờ cầu gãy lại đảY lên tiếp 5 hôm rồi lại giảm lại. Cứ đều đều nt. Giờ vốn mình có rồi nên mình chơi 50k cầu gãy mình đây lên 70 ăn thông 2 hom rồi lại về mức 50k.
Mình cũng chơi giống bạn! May mắn vào hôm gãy mà chơi nhỏ cũng bị mất ít hơn !

Chào các bạn hôm nay mình lại trúng lọc dàn PB và HIHI còn 43 số chén luôn 74 như vậy ngày thứ 3 trúng rồi. Không biết có bạn nào chơi không. Xin cám ơn Phan Bảo và HIHI nhé !
Bạn thích lọc nữa thì ghép với dàn của tony666 cũng đc đấy

Cuộc đời có thăng có trầm. Ngày trước tôi cx như bạn. Thắng tiền tỷ. Nhưng chỉ 1 tháng 7 âm lịch anh đồng anh ấy quay kiểu giết người bao nhiêu tiền mất.. Khi tiền kiếm được dễ quá người ta sinh ra tâm lí chủ quan. Đời còn dài lắm bạn ạ. Khi cực thịnh cũng là lúc khởi suy. Chúc bạn may mắn, bám các cao thủ mà kiếm tiền tỷ. Anh em nên tiết chế lòng tham của mình.. NHƯ THẾ NÀO LÀ ĐỦ ĐÂY

Cám ơn bạn nhiều nhân đây mình cũng chia sẻ thêm một cách đánh kết hợp 2 dần của 2 CT là PB và HIHI như sau: theo thống kê tháng 3 thì CT PB trượt 3 ngày (8,10,15/3) còn CT HIHI trượt 2 ngày (4,15/3) như vậy đa số trúng trùng nhau. Như vậy ta Copy 02 dàn của PB và HIHI vào KUDV 2D đơn thức đuôi rồi ấn vào mục thêm danh sách. Nó tự lọc cho mình những số trùng nhau ta kích chuột vào đó copy những số trùng nhau đó đưa vào chơi dàn chỉ còn lại 38 đến 45 số (Mình đã chơi ngày 17 là 38s và ngày 18 còn 43s) đều chén cả ăn cả 3D luôn.
Còn hiện tại từ đầu tháng mình chơi theo CT PB đánh đều tay 30đ thống kê tính đến ngày 18/3 cũng lãi được 9 900 000 rồi rất OK, lên theo mình cứ chơi đều tay cho đỡ đau đầu và cũng an toàn và không bị áp lực. Nợ thì cứ từ từ trả rồi cũng hết mà, còn chão lên đến ngày thứ 3 nó lên khủng lắm không chịu được. Rất cám ơn CT Phan Bảo và các bạn trên diễn đàn !
Cảm ơn bác đã cs

Mình lấy 8 càng của CT ghép 3D và 4D luôn bạn. Lời hơn cả dàn 64.. chúc các ACE may mắn với lựa chọn của mình..
E thấy bác PB cho 4 càng 3d thôi bác. Bác lấy cả càng ở 3d và 4d ghép vào với nhau ạ.

Cuộc đời có thăng có trầm. Ngày trước tôi cx như bạn. Thắng tiền tỷ. Nhưng chỉ 1 tháng 7 âm lịch anh đồng anh ấy quay kiểu giết người bao nhiêu tiền mất.. Khi tiền kiếm được dễ quá người ta sinh ra tâm lí chủ quan. Đời còn dài lắm bạn ạ. Khi cực thịnh cũng là lúc khởi suy. Chúc bạn may mắn, bám các cao thủ mà kiếm tiền tỷ. Anh em nên tiết chế lòng tham của mình.. NHƯ THẾ NÀO LÀ ĐỦ ĐÂY
Cái tháng 7 mà bác thua ấy bác theo đều tay hay chão mà thua vậy bác

bạn chuẩn lam . nếu gio minh vào k biết se ntn . lỡ tỏi dây đen . ma vào có 1 tỏi la minh lại về mức vui chơi thoii

Ae cho hỏi chút, dàn 64 cao thủ PB gãy thông nhiều nhất bn ngày vậy?

Cái tháng 7 mà bác thua ấy bác theo đều tay hay chão mà thua vậy bác
Tháng 7 đó là ngày trước r bạn ạ. Khi chưa vào diễn đàn. Năm đó tháng 7 âm, 1 tháng ra bao nhiêu cái chạm 7 ấy bạn, cầu kèo bộ tổng chạm cx gẫy sạch. Mình nói ra k phải vì đố kị ghen tị với bạn ấy, tiền của bạn ấy bạn ấy chơi thôi, mình chỉ khuyên bạn ấy nên tỉnh táo. Số bạn ấy kiếm dk với nhiều người đã là lớn r.. anh em đừng nghĩ mình gato j cả, tiền mk có k phải k. Chỉ là những j đã qua, thôi k nói nữa. Chúc a e thắng lớn

Tháng 7 đó là ngày trước r bạn ạ. Khi chưa vào diễn đàn. Năm đó tháng 7 âm, 1 tháng ra bao nhiêu cái chạm 7 ấy bạn, cầu kèo bộ tổng chạm cx gẫy sạch. Mình nói ra k phải vì đố kị ghen tị với bạn ấy, tiền của bạn ấy bạn ấy chơi thôi, mình chỉ khuyên bạn ấy nên tỉnh táo. Số bạn ấy kiếm dk với nhiều người đã là lớn r.. anh em đừng nghĩ mình gato j cả, tiền mk có k phải k. Chỉ là những j đã qua, thôi k nói nữa. Chúc a e thắng lớn
Ý là bác theo đều tay những vẫn thua sạch à