Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 81 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Tuần vừa rồi là 1 tuần đen tối với tất cả AE. Giờ nên nghỉ ngơi một thời gian để cho đầu óc tỉnh táo và đạt trạng thái tốt nhất để chiến tiếp sau khi xổ số được quay trở lại.

Ông nào nhắm chơi đc thì chơi, ko chơi đc thì nghĩ đi! Số má nó có cái duyên! Chơi được chịu đc! Gặp dây đen thì nghĩ, dây đỏ thì vào, quan trọng là do bản thân mình thôi! Chứ trách móc người khác ko giải quyết đc vấn đề!

Lên thuyền cùng chủ tich ! Chúc cả nhà đại thắng!!!!!!!

29922

Tóm lại ae đánh đều tay theo tháng thì gãy 10 ngày thì xem như hoà đề tháng có gì đâu. Có ăn thì có thua . Ăn mãi sao đc

Chuyện gì đang xảy ra với giàn đề 64S của chủ tịch thế nhỉ.

Ae cứ cố đấm ăn xôi làm cái gì nhỉ , đầy cao thủ đang dây đỏ đấy ko theo , theo dàn a pb đang dây đen toang thế lên vũ trụ luôn chứ ra đảo là gì

Mấy nay các cao thủ đều dây đen cả.chết toàn tập,có lẽ phan bảo là dây lâu nhất.dàn 36 và tứ thủ đi suốt

Xin chào tất cả ace đã theo anh Phan Bảo thời gian vừa rồi. Tiền trong túi mình, chia ra mà chơi. Anh giông bão toang 6ngày liên tiếp dan đề 32s. Còn dan 192s toang hết khung. Anh bảo đã cố gắng hết sức rồi, anh bảo cũng muốn tất cả ace theo điều được. Còn 2ngày nữa là tạm chia tay rồi. Đừng nên nói những lời cay đắng. Chúc toàn thể ace luôn luôn mạnh khỏe và đoàn kết
Đã xác định đầu tư thì có thể lãi hoặc lỗ. Mình xử lí linh hoạt sẽ giảm thiểu rủi RO. Mọi

Không hiểu thế nào mà a phan bảo bị gãy nhiều như thế. Chắc bị đồng soi anh rồi.
Ae nên dừng lại đợi cầu ổn định...trượt 2 hôm thì nên dừng để theo dõi...đừng cố chơi làm gì