Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 82 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Đánh đều tay tính ra vẫn lãi ko ít mà các thím đã loạn cả lên. Ông nào tham chão lên thì chịu thôi, ct Bảo đã nói rất nhiều lần về việc vào tiền rồi mà
Chuẩn bạn...mình thấy trượt 2 hôm đầu nên nghỉ giờ tính ra lãi vẫn bằng cả tháng lương cty của mình....

Nay cứ nghĩ PB hết dây đen, đinh ninh được ăn, cuối cùng toang thông. Lịch sử chưa từng có. Thôi mai nghỉ, đợi quay rồi chiến đấu tiếp để lấy lại.

Vẫn phải chờ chiến thắng ! Cùng cố gắng lên các ace ! Thắng ko kiêu bại ko nản tin tưởng có niềm tin cũng là một sự chiến thắng trong mục động viên nhau ! Chúc chủ tich và cả nhà chiến thắng!

Cầu ngày mai chạm 2,7,3,8 cho ae tham khảo !!!!
chúc ae may mắn !!!!!!!

29973

Chúc mừng ae đã chúng lo chúng de mình tuần này bệnh việc gia đình lên kg tham gia nay vào thấy ae chức mừng mình cũng thấy vui và cảm ơn ct đã dìu dắt anh em mai mình lại chơi tiếp chắc được ngày Mai xo số nghỉ tới 15 tháng 4 rồi thôi ta vào để hoc hỏi kinh nghiệm chúc ca nhà một đêm ngon giấc

Chúc mừng ae đã chúng lo chúng de mình tuần này bệnh việc gia đình lên kg tham gia nay vào thấy ae chức mừng mình cũng thấy vui và cảm ơn ct đã dìu dắt anh em mai mình lại chơi tiếp chắc được ngày Mai xo số nghỉ tới 15 tháng 4 rồi thôi ta vào để hoc hỏi kinh nghiệm chúc ca nhà một đêm ngon giấc
nay tớ làm 1000k con 02 nghỉ quay vài tháng cũng đc

Các Cao Nhân cho em tham khảo với ạ ! Em có vốn 30M thì vào nuôi dàn 64 theo mức nào là hợp lý tránh bay ạ. Em xin cảm ơn !
Vào dàn 64 số mỗi ngày 20đ đều tay 1 tháng bác cũng lãi đc 10tr

Ae ạ, sau đợt này đã suy nghĩ kĩ rồi. :pĐặt chỉ tiêu chơi dàn hàng tháng, đạt được chỉ tiêu thì nghỉ sớm cho nhẹ đầu, nửa tháng xong chỉ tiêu đặt ra, nghỉ luôn cũng được.,)
Thứ 2, chơi dàn nuôi, chắc mình bỏ dàn ngày, chỉ có chăn nuôi mới chiến thắng, bản thân tớ đã bỏ được món lô, món xóc và cả bet, 1 năm qua tổng kết chỉ vì 3 món tren mà thân tàn ma dại. :ROFLMAO:
Tranh thủ dịp này xổ số ngưng 15 ngày, nghỉ cho nhẹ cái đầu, dành thời gian cho gia đình nhiều hơn.? Nghiêm khắc với bản thân, học lại pp để mà đấu với Đồng.?
Chúc ae luôn may mắn, tớ vào diễn đàn đã học hỏi được rất nhiều cầu kèo, dàn chăn nuôi. Sau đợt này sẽ tịnh tâm nghiên cứu kĩ hơn, cám ơn những chia sẻ quý báu của điễn đàn <3
Và cung cầu Mong dịch nhanh chóng qua đi, :ROFLMAO::$
[/QUO
chuẩn đấy người ae

Đồng nào ở đây, chẳng có đồng nào cả?
Có chăng khi đen thì đồng trong túi mình rơi ra thôi. ACE bỏ khái niệm đồng soi, đồng ngó, đồng nhòm ... đi.
Xin thưa các bác! HĐXS lên số theo lập trình, theo thuật toán của họ, vì thế số ngày hôm nay đã có từ hôm qua, quay là hình thức thôi. Sớm tinh mơ đã có vé các thể loại đài bán khắp miền Bắc-Trung-Nam. Nếu có mua hết về cũng không có vé giải ĐB nhé. Mặt khác ĐB chơi 2 số hỏi có mấy phần nhỏ chơi loto nhà nước ...

Biết cái đéo gì mà phán như thật. Toàn nghe hơi nồi chõ, không chấp

Ăn nói cho lịch sự nhé bạn. Không chấp sao nổi cáu văng tục thế, không chấp thì trích bài của mình làm gi?

Tôi thấy bạn lad Vip member mà nói thiếu suy nghĩ nên tôi nói vậy. Bạn đọc mà tức thế nào thì tôi cũng tức như vậy

CT đang dây đen nên các bạn cứ đánh lại dàn CT cho hôm trượt,mai dự định toang tiếp cho hết tháng nên tốt nhất các bạn đừng vào,mai vào dàn hnay