Tâm sự - Cứu giúp em | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Cứu giúp em

Gửi lời chào tới anh chị em diễn đàn cùng các chủ tịch.
Em lỡ lầm đường lạc lối, thua đâu đó tầm 100tr .với em cũng là một con số quá lớn. Có lẽ là do em chơi không đúng phương pháp, và nói chung lại là đen. Tiền mất thì đã mất rồi, nhưng mà đó lại là nợ nên gồng gánh nhọc lắm anh em ạ. Giờ còn đúng 10tr làm vốn mà hoang mang không biết phải làm gì, chơi như thế nào, mong anh em và các chủ tịch soi đường chỉ lối. Em cảm ơn

Khi nào ra kép 11,16 thì trong vòng 3 tay sau đánh cả tiên, trung ,hậu tam càng 0 đến 9 bộ 12.

lúc trc mình cũng vậy nhưng suy nghĩ để tìm ra riêng cho mình 1 pp,mặc dù trên diễn đàn có vô số ct kéo hoặc chỉ cho mình soi cầu nhưng đã gọi là chơi số rùi thì ko ai mà ko mắc fai dây đen cả nên làm gì cũng fai bỏ túi cho mình 1 vài pp soi cầu cho riêng mình,bn còn hơn tôi là vốn 10tr lúc trc tôi chỉ còn đúng 5tr thui tôi fai nghĩ 1 tuần để tìm ra pp riêng cho mình đó là chơi hậu tam trong lotobet và chơi theo 3 khung giờ mỗi khung giờ chỉ chơi đúng 2 bàn ăn đúng 2 bàn đó rùi nghĩ và mỗi bàn đặt chỉ 1k thui và mỗi khung giờ mình lãi 940k và 1 ngày mình lãi gần 3tr trong 1 tháng thui là hết nợ nếu bn thấy mình nói đúng và cần pp tôi sẽ giúp bn hãy comment để xem ý kiến của bn sao?
Cho mìh xin pp của b

Gửi lời chào tới anh chị em diễn đàn cùng các chủ tịch.
Em lỡ lầm đường lạc lối, thua đâu đó tầm 100tr .với em cũng là một con số quá lớn. Có lẽ là do em chơi không đúng phương pháp, và nói chung lại là đen. Tiền mất thì đã mất rồi, nhưng mà đó lại là nợ nên gồng gánh nhọc lắm anh em ạ. Giờ còn đúng 10tr làm vốn mà hoang mang không biết phải làm gì, chơi như thế nào, mong anh em và các chủ tịch soi đường chỉ lối. Em cảm ơn
Bám theo cao thủ dần rồi bờ thôi. Chứ nợ cũng đã nợ rồi. Nhưng tuyệt đối chơi ko nên tham. Chúc bạn sớm về bờ nhé

thui để mình chia sẻ cho các bn pp và khung giờ để các bn chơi và mong các bn tuân thủ theo quy tắc để vào bờ an toàn:khung giờ 10h,17h,20h30 hàng ngày.Trc khi các bn mún chơi hậu tam thì fai soi hậu nhị cho chuẩn trc mình thì chỉ chơi 3 pp sau:pp thứ 1:hàng ngàn và hàng trăm cộng với nhau ra bao nh cộng thêm 0123 ra 4 chạm,pp thứ 2 dùng trung tam cộng lại rùi cộng 0123,pp thứ 3 hàng ngàn cộng hàng chục ra bao nh cộng thêm 0123. tất cả các pp trên ghép càng 1-8(nếu các bn mún soi càng hãy comment tôi sẽ chỉ cách soi riêng càng). trc khi chơi các bn hãy soi trc 5 bàn trc xem nó đang chạy cầu nào rùi hãy vào tiền chơi mong các bn theo quy tắc và sớm vào bờ xin cảm ơn!
Cảm ơn bạn. Mong bạn chỉ rõ rồi ví dụ con số luôn ạ.bạn chia sẽ thêm về bắt càng nữa ạ

Bạn nên theo dàn của chủ tịch hihi ở câu lạc bộ đề đuôi. Mình nợ 1ty vay nóng để gỡ lại theo dàn của chủ tịch hihi, ko lô, ko xiên, ko theo cầu nào hết... Thật tỉnh và chỉ theo chủ tịch hihi, vào tiền theo tỉ lệ 1:3:8
Bạn quá can đảm.ong bạn về bờ sớm.tôi đang timhs tháng sau vay mượn 10 tr rồi vào gỡ dần

Như b vẫn còn gỡ gạc đc vì còn 10tr làm vợ. Như tôi cứ đc đồng nào thì lại gồm góp trả nợ thành ra cần vốn. Giờ cũng cạn lực r k xoay xở đc nữa dành phải ngồi xem ae thôi

Sảnh B bộ 80 số bộ tam 12 ra liên tục mà ko có tiền thế mới đau.

ví dụ 3 pp lun hả bn?còn chọn càng bn chọn hàng ngàn cộng với hàng đơn vị -1+1+2 rùi sau đó bắt bóng dương 4 số vừa đc chọn ra 8 càng
Bạn hay chơi pp nào? Bạn chỉ 1 pp cụ thể nhé

B có thể tk dàn 64s loto của a Bảo để đánh miền bắc

Chúc b sớm lấy lai tinh thần theo đúng ct ddeerr về bờ

Đọc những tâm sự của anh em và nhìn vào hoàn cảnh chính mình mới thấy được không phải chỉ mình khổ. Ngày nào cũng có người trúng nhưng k phải mình, ngồi ngoài xem bet thì ngta húp húp rồi lại húp, xin theo thì ngta tạch và mình thì toang, khi ngta đỏ lại thì mình còn đâu tiền nữa để theo ( tôi thua 200tr nhưng mà là đi vay, và phải đóng lãi) nghĩ nó cực quá.
m đã phải xoá ứng dụng ku vì sợ sẽ k kìm Dc tay . Rảnh rỗi cứ vào bấm với cược rồi có đồng vốn nào nó hút hết . Bạc.,,

thui để mình chia sẻ cho các bn pp và khung giờ để các bn chơi và mong các bn tuân thủ theo quy tắc để vào bờ an toàn:khung giờ 10h,17h,20h30 hàng ngày.Trc khi các bn mún chơi hậu tam thì fai soi hậu nhị cho chuẩn trc mình thì chỉ chơi 3 pp sau:pp thứ 1:hàng ngàn và hàng trăm cộng với nhau ra bao nh cộng thêm 0123 ra 4 chạm,pp thứ 2 dùng trung tam cộng lại rùi cộng 0123,pp thứ 3 hàng ngàn cộng hàng chục ra bao nh cộng thêm 0123. tất cả các pp trên ghép càng 1-8(nếu các bn mún soi càng hãy comment tôi sẽ chỉ cách soi riêng càng). trc khi chơi các bn hãy soi trc 5 bàn trc xem nó đang chạy cầu nào rùi hãy vào tiền chơi mong các bn theo quy tắc và sớm vào bờ xin cảm ơn!
Biết là bạn có ý tốt nhưng theo m người ta đang nợ nần đừng dẫn dắt vào bét . Bét nó quay 24/24 k mấy người có bản lĩnh mà kìm chế Dc bản thân rồi lại lấn sâu vào thì đúng là be bét

Bạn nên theo 1 cao thủ đánh đều tay dàn 64, đen lắm thì hoa tiền, ko thì ăn ít nhon nhặt chả dần, ko chơi thêm gì cả

Bạn nên theo 1 cao thủ đánh đều tay dàn 64, đen lắm thì hoa tiền, ko thì ăn ít nhon nhặt chả dần, ko chơi thêm gì cả
Nếu cứ Theo đúng 1cao thử đánh dàn 64s thì tháng nào cũng có lương phải ko bạn?