Thảo luận - Góc tâm sự về 1 cao thủ | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Góc tâm sự về 1 cao thủ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nay mình vào fb nhìn thấy cái này . Anh em vào và cho một suy nghĩ nhé anh em.
122945

Đính kèm

Chuẩn luôn.hôm trước ông kéo bet cho ae bảo maica ngày cứ làm mấy chục.nghe cái giọng là k tin dc rồi.nhưng thời gian đó nói ra chỉ có bị ae chửi thôi.nói thật ông chốt chắc gì đã đánh .tôi vào diễn đàn ít khi bình luận toppic của maica nhưng tôi vẫn theo dõi thấy cách nói là biết bốc phét rồi ,đấy là ý kiến cá nhân .còn bác nào gạch đá e thì e cũng xin nhận
Được cái nổ thôi, chứ có thấy bao giờ ổng chụp bảng cược lên đâu, toàn chém. T thống kê tần suất thấy là ko ăn thua rồi

Vậy ông bỏ tiền ra mua phí đi ở đây ae ai cũng nợ nần cần nơi nương tựa và các cao thủ chủ tịch trong đây ai cũng có tâm và có tầm, họ có suy nghĩ về thu lợi cho mình chưa, có tài mà k có đức là kẻ vô dụng
Mình ngi như này ae nhé ko toàn cãi nhau cả , ai cũng có cuộc sống riềng lên mình ko đi sâu vấn đề của ng ta , con người ko ai dc hoàn hảo cả , lên ae ko bàn vấn đề đấy nữa mat lòng nhau , ko ảnh hưởng đến kinh tế nình là dc

Ý kiến cá nhân về bác Maica
Đợt đầu thì bác ấy tự tâng mình là khung 5 tay 3d không bao giờ gãy. Đến lúc gãy thì quay sang bảo ae phải tự chừa vốn cho tay 6 chứ.

Rồi sau đấy 1 tháng thì gãy cả tay 6. Xong bác ấy lại vãn bảo là ae phải tự căn vốn để gãy tay 6 thì còn có tay 7 gỡ chứ. Đợt đấy ai theo bác ấy cứ chão liên tục thì ra khơi khá xa
Lúc đầu là khung 4 tay chứ n

Động đến đồng tiền cái là nó khác ngay

thì sao bạn ? Người ta ra khỏi diễn đàn rồi thì làm gì kệ người ta. Có ai bắt các bạn phải mua không? Bản thân tôi cũng chẳng phải mua bán gì , tự tôi lên số tự chơi.Tôi tôn trọng a ấy vì anh ấy có 1 thời làm mưa làm gió với 3 càng đề và điều đó làm tôi không ngừng học hỏi để tự lên dàn cho mình.
E vào tường của chị để hỏi chị chút chia sẻ phương pháp nhưng k bình luận được nhỉ

E có ý kiến
Mai ca thì kích rồi nhưng còn nhiều người thân vs maica nhỡ đâu họ cấu kết vs Nta để lấy số bán thì nhục cho ae xa bờ
Số anh ấy bắt.chẳng có ai ngồi ngày 14-15 tiếng đồng hồ để đi lừa ai cả.ai cũng có cuộc sống công việc riêng.1 phần anh ấy nghỉ diễn đàn là vì có mấy con chó ăn chào đá bát.ăn thì ko sao gãy cái cứ sủa nhặng hết lên.cái gì cũng có giá của nó bạn á

Thật ra mình vào dđ đươc là mình đã bị lừa các kênh làm giã bán số làm mình thua 6oo tr nay rất khỗ làm ngày ăn bữa vc, coi thường ,nên mình rất gét các anh bán số nếu trúng thì nó cho ,cã họ nó đánh làm dầu , mong adim gò xét kỹ đễ mà phán sét cho đúng

Ai rồi cũng không vượt qua cám dỗ của đồng tiền. Trúng thì ai cũng mừng, trật thì AE mất tiền - Còn ng lập nhóm thì thu phí ngày từ đầu rồi, trúng hay trật thì đều có tiền trước rồi. AE thích thì ở lại, k thì chẳng liên quan tới họ :D .
Nói chung AE cần phải biết lô đề đều là đỏ đen hết cả, cao thủ hay chủ tịch là chia sẻ số họ chơi, họ kết, cầu họ soi, AE tham khảo thích thì chơi theo. Vì trúng hay trật phải sau giờ quay mới biết,còn AE nào vẫn tin là có số chuẩn, cầu chuẩn, số vip, số từ hội đồng, số mật,... thì cứ mất tiền phí rồi mới có bài học nhớ mãi không quên được. Cứ mất tiền học phí thì mới nhớ được, chứ nói ae lại không tin :D ( Ngày xưa tôi cũng mất khá nhiều)
Quan trọng là học cách chơi, phương pháp chơi, cách chia vốn vào tiền sao hợp lý, Tổng kết dương nhiều hay ít là được, hoặc có âm thì cũng sẽ âm ít hơn là thua sạch

giờ vẫn còn bảo vệ lắm. tâng bốc tung hô lắm ae ạ! ra khỏi diễn đàn còn nói làm ko công 1 năm! cao thủ chủ tịch chốt hay đầy kia ng ta ko nói thì thôi ông maica cứ như mình giỏi lắm k bằng!
Giỏi hay ko ko biết nhưng bạn đã đk như người ta chưa???

A tố cho nó nghỉ phép dài hạn ở diễn đàn về quê chăn vịt chưa.
Trước tôi cũng thấy bạn hay vào nhà anh mai ca hỏi cách chơi vs cách vào tiền.anh ấy cũng chỉ dạy tận tình cho bạn.giờ anh đi 1 lối đi khác bạn quay sang * Nó* nhanh thế ai đỡ nổi

Giỏi hay ko ko biết nhưng bạn đã đk như người ta chưa???
tôi k biết mới vào dđ tôi cũng k bjo đi nói xấu ai! cũng k đi đem số để thu phí sao tôi pải bằng ông maica lzj. tôi cũng đâu có theo ông ý! mà b nói tôi bằng hay ko

Chuyện đã như vậy sẽ có 2 luồng trái chiều với nhau.
Nhưng mọi người cũng đừng quên giúp Admin @Giông_Tố dẹp cái page này nhé.

⛔️
CÙNG CHUNG TAY BÁO CÁO GROUP LỪA ĐẢO NHÉ AE!
NICK ADMIN NGUYỄN TỔNG KO THUỘC ADMIN DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC. HIỆN TẠI, NÓ ĐANG LỪA ĐẢO AE BÁN VÀ THU PHÍ 500K/1 TÀI KHOẢN.
DIỄN ĐÀN GMSH XIN NHẮC LẠI VỚI AE 1 LẦN NỮA, TẤT CÁC TÀI KHOẢN DIỄN ĐÀN KO CÓ BẤT KỲ 1 HÌNH THỨC NÀO LIÊN QUAN ĐẾN PHÍ.
⛔️
NẾU GROUP NÀY KO SẬP CHÚNG TÔI SẼ NGỪNG CẤP TÀI KHOẢN DIỄN ĐÀN.
CHÚNG TÔI CẦN SỰ ĐỒNG LÒNG CỦA AE CHƠI SỐ CHÂN CHÍNH VÀ GIÚP ĐỠ NHỮNG NGƯỜI KHÁC.
CÙNG THỰC HIỆN HIỆN 3 BƯỚC THEO HÌNH ẢNH HƯỚNG DẪN. KÍCH VÀO LINK GROUP CỦA NÓ VÀ PHANG THÔI AE! https://www.facebook.com/groups/364815020899249/
?

Ai rồi cũng không vượt qua cám dỗ của đồng tiền. Trúng thì ai cũng mừng, trật thì AE mất tiền - Còn ng lập nhóm thì thu phí ngày từ đầu rồi, trúng hay trật thì đều có tiền trước rồi. AE thích thì ở lại, k thì chẳng liên quan tới họ :D .
Nói chung AE cần phải biết lô đề đều là đỏ đen hết cả, cao thủ hay chủ tịch là chia sẻ số họ chơi, họ kết, cầu họ soi, AE tham khảo thích thì chơi theo. Vì trúng hay trật phải sau giờ quay mới biết,còn AE nào vẫn tin là có số chuẩn, cầu chuẩn, số vip, số từ hội đồng, số mật,... thì cứ mất tiền phí rồi mới có bài học nhớ mãi không quên được. Cứ mất tiền học phí thì mới nhớ được, chứ nói ae lại không tin :D ( Ngày xưa tôi cũng mất khá nhiều)
Quan trọng là học cách chơi, phương pháp chơi, cách chia vốn vào tiền sao hợp lý, Tổng kết dương nhiều hay ít là được, hoặc có âm thì cũng sẽ âm ít hơn là thua sạch
Bác nói quả là chí lí . Số chuẩn chỉ bọn lừa đảo mới có . Nếu chuẩn nó cắm nhà đất của nó và cả tông môn nhà nó chơi chứ cần gì rao bán . Còn ae thua tha cứ tin lời ong bướm thì đành chịu , lúc mà trượt chúng nó chặn Zalo . Tôi gặp rất nhiều người bị lừa rồi kể cả mấy con chó kéo xóc đĩa cũng vậy vốn ko bỏ lãi chia đôi . Hớ hênh như vậy mà nhiều ae cứ chui vào ....haizz

Chị @LeLinh0612 vào giải quyết hộ em vụ này cái
Nói chung chả ai giải quyết được việc này cả đâu bạn. Còn bạn là phan của mai ca thì bạn ủng hộ thôi. Còn nói thật tôi từ ngày vào diễn đàn đến giờ chả theo ai cả nên cũng ko là phan của ai hay ghét ai cả nhưng nếu đã lập nhóm thu phí thì thật sự tôi ghét và những người mà biết ko có số chuẩn mà vẫn mất tiền ngu để theo thì ko thể nói được. Còn nói thật mai ca tôi chả hiểu anh em hâm mộ nó cái gì nữa . Nó chỉ chốt cho những người có tiền chơi thôi mà . Anh em vào tốp pít nó đọc là biết ngay ah . Còn tôi nói thật nếu anh em còn chơi theo mai ca thì ko bao giờ về nhà được đâu mà mãi chỉ ở đảo chơi với kh thôi

Chào cả nhà,khi biết tin bác mai ca nghe cũng buồn, vì bác ấy cũng 1 thời làm mưa làm gió trên dd, cũng dúp được nhiều người vờ bờ, dù sao thì maica cũng đi rồi , cũng chẳng có gì phải bàn luận nhiều, mọi người hãy tập trung vào ngôi nhà trung của chúng ta để ngày càng phát triển, chúc toàn thể ace trên dd ngày nào cũng rực rỡ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.