Thảo luận - Góc tâm sự về 1 cao thủ | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Góc tâm sự về 1 cao thủ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nay mình vào fb nhìn thấy cái này . Anh em vào và cho một suy nghĩ nhé anh em.
122945

Đính kèm

Anh em phải biết là chẳng có ai rảnh rỗi cả ngày không làm ăn gì ngồi trả lời bình luận của từng thành viên trên diễn đàn để lấy tiếng hay thu hút sự chú ý của thành viên diễn đàn như thế cả, cái gì cũng có mục đích cả thôi, người đến vì điều gì thì cũng sẽ ra đi vì điều đó. Thành phần này nói chung là admin cũng đã lường trước được rất lâu rồi chỉ là xem tới khi nào "chó cùng rứt giậu" thôi. Mà nhân đây cũng nói luôn là vẫn đang chờ 1 vài thành phần như thế này lòi ra để tôi còn được xoá tk cho hả hê, không ae lại bảo tôi sỉ nhục idol ?.
Cam ơn chu tich cam ơn dd từ ngày được vào dd e theo cầu tam huyết của bác saigon999 chơi đều cũng kiếm được tiẻn trà đá thuốc lao hàng thang

Liệu cha nội bán cho người ta có trúng ko hay lại thành hại người?chơi môn này tất cả chúng ta chơi thắng chỉ gọi là may mắn và tôi thường xuyên đc admin giông bão nói là theo cao thủ nào đang đỏ! Chứ tôi nghĩ nếu như tôi mà nghiên cứu đc số thì ko đời nào tôi phải bán và thay vào đó tôi chơi cho thật nhiều tiền để làm phúc làm công đức.chơi số là niềm đam mê khó từ bỏ cho nên ta chơi ta hưởng thì ta chịu đừng cho số người ta mà thu phí là ko có tâm!
E cũng hay lấy số cầu của bác chơi từ đầu năm đến h bác tính xem hết bao tiền cho e gửi :p

Tao đéo bênh ai cả.cái gì đúng thì nói thôi.tao tiếc cái công sức anh bỏ ra chỉ dạy cho mày vs thằng thiennano.2 thằng óc chó???
Mai ca chot 64 so an binh quan 21/30 ngay thi deo bang tao.bai chot cua tao hang thang con o bat chot tap doan.ko hieu sao chung may than tuong 1 thang non kem nhu vay

mong rằng các ct giữ vững cái tâm để giúp ae.Và cũng mong ae đừng đem suy nghĩ ăn tung hô,trượt sỉ vả.Lô đề thì ngày nào cũng quay,cứ tất tay thì chỉ có mệt thôi.

Chả ai có thể giải quyết dc và cũng chã ai có thể ngăn cản hay bênh vực trừ khi k làm!
có ai biết bà chị gì đó có " LƯƠNG THÁNG CỦA 1 GIÁM ĐỐC CÔNG TY NHỎ " bữa nay đâu rồi không thấy lên BL, không biết có theo qua sàn của maica không

có ai biết bà chị gì đó có " LƯƠNG THÁNG CỦA 1 GIÁM ĐỐC CÔNG TY NHỎ " bữa nay đâu rồi không thấy lên BL, không biết có theo qua sàn của maica không
Mình k để í bạn

Chả ai có thể giải quyết dc và cũng chã ai có thể ngăn cản hay bênh vực trừ khi k làm!
Bạn cứ chụp thoải mái mà. ? Anh ấy cũng nói rõ ràng xin nghỉ diễn đàn ra làm riêng với ct Tố mà, chẳng giấu diếm gì , công khai hết. Còn trên fb tôi thích bình luận gì là việc của tôi. Chụp nhiều lên

Anh em phải biết là chẳng có ai rảnh rỗi cả ngày không làm ăn gì ngồi trả lời bình luận của từng thành viên trên diễn đàn để lấy tiếng hay thu hút sự chú ý của thành viên diễn đàn như thế cả, cái gì cũng có mục đích cả thôi, người đến vì điều gì thì cũng sẽ ra đi vì điều đó. Thành phần này nói chung là admin cũng đã lường trước được rất lâu rồi chỉ là xem tới khi nào "chó cùng rứt giậu" thôi. Mà nhân đây cũng nói luôn là vẫn đang chờ 1 vài thành phần như thế này lòi ra để tôi còn được xoá tk cho hả hê, không ae lại bảo tôi sỉ nhục idol ?.
haha thanh lọc sót ak bão

Tao đéo bênh ai cả.cái gì đúng thì nói thôi.tao tiếc cái công sức anh bỏ ra chỉ dạy cho mày vs thằng thiennano.2 thằng óc chó???
Ủa rồi thằng maica chỉ dạy cái đéo gì cho tao? Chỉ cách làm sao để ra ngoài đảo xa nhanh nhất có thể à? LÀM SAO ĐỂ VỨT TIỀN QUA CỬA SỐ NHANH NHẤT À? NÀO LÀ "KHÔNG BAO GIỜ GÃY QUÁ 5 TAY" => ĐỨT CMN THÔNG 10 TAY ĐÉO ĐỨA NÀO THEO RỒI KÊU CA CÁI ĐÉO GÌ. ĐÃ NGU CÒN CHÚA BẢO THỦ, CHỈ MUỐN NGƯỜI KHÁC CHẾT THEO MÌNH THÔI. ĐẾN LÚC NHIỀU AE TÚI KO CÒN 1 CẤC NÓ MỚI HÁ MỒM RA BẢO THAM KHẢO THEO NGƯỜI KHÁC. ĐÚNG CÁI LOẠI THÍCH DANH HÃO. RÁCH

Nó làm gì có vị ở ngoài đời và trên 4rum
Mượn danh tiếng của em để PR tên tuổi
Còn xúi dục hàng trăm người , để Avatar băng nhóm
Vào topic , chửi bới và sỉ nhục em từ khi mới vào 4rum
Kể cả các lần bình chọn Cao Thủ Thần Tượng , em còn hơn phiếu nó
Đòi sóng sánh với Bác PhanBao , NguoiQuaDuong ...
Đúng là ngu đần , nghèo , hèn , có gia phả tổ tiên
:i :i :i
uh a cũng thấy ông ý và 1 số ng nữa đi nói e mà a cũng k hiểu tự nhiên lsao nà lại đi nói xấu e. a thấy e có lzj đâu

Câu like để lên thống tướng
Còn các ct khác chả cần cũng tự lên thống tướng
123151

Dù gì trước cũng từng 1 thời chơi số theo người ta, đừng nên bình luận cho thêm xấu hổ.Còn những anh em khác ko chơi theo thì họ nói còn được,chứ những người trước đu bám số của ng ta,giờ thấy ng ta như vậy quay ra nói thì khác gì ăn cháo đá bát

Tài năng , Đức độ và chân chính với xứng đáng là một người dc ae dđ tin tưởng và ngưỡng mộ! Ai ko làm dc việc ấy thì hãy dừng lại ct ah!
Đồng ý với anh người rừng đúng là phải có tài năng sáng tạo chịu khó học hỏi giúp đỡ nhau vô tư mới sứng đáng ở lại diễn đàn

Từ ngày tr đã có rất nhiều người nv r. Thêm 1 Maica nữa a e cx có j bất ngờ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.