Thảo luận - HỮU DUYÊN XEM TỬ VI THÁNG 3/2024 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận HỮU DUYÊN XEM TỬ VI THÁNG 3/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
không có duyên với cô giáo hay sao ý
lần này nữa là 3 lần rồi .
nhờ cô giáo xem giúp cho anh với , anh sinh vào 11h trưa ngày 20-09-1982

Rảnh rảnh Hương mở topic xem tử vi cho ai đam mê
Cả nhà để lại thông tin bao gồm: giờ sinh, ngày tháng năm sinh ( dương lịch ), giới tính
Mỗi người có thể hỏi 1 câu hỏi
Ai bình luận nhiều va vào mắt em thì em hữu duyên giải đáp trước
Hoan hỉ đúng sai mình cùng chiêm nghiệm nha :love:View attachment 355763
sinh 15h30 ngày 11/11/1988 Nam
Hữu duyên hoan hỷ mong CT chỉ điểm
Chúc CT và gđ nhiều may mắn và hạnh phúc

năm nay thấy báo làm ăn anh có lộc đó, tuy nhiên có nhiều khoản hao tài hơn là lộc,cần thận trọng hết sức, em thấy báo cung điền trạch gắn số mệnh cả đời của anh đẹp lắm luôn. Anh có tài sản đất cát gì không mà cung điền trạch đẹp ghê ? Hay là anh hợp buôn bất động sản nhỉ ? Cần sự chia sẻ từ phía anh để hoàn thiện chiêm nghiệm lá số hơn
Nói thật mình có gì đâu, vẫn ở chung với bố mẹ

năm nay thấy báo làm ăn anh có lộc đó, tuy nhiên có nhiều khoản hao tài hơn là lộc,cần thận trọng hết sức, em thấy báo cung điền trạch gắn số mệnh cả đời của anh đẹp lắm luôn. Anh có tài sản đất cát gì không mà cung điền trạch đẹp ghê ? Hay là anh hợp buôn bất động sản nhỉ ? Cần sự chia sẻ từ phía anh để hoàn thiện chiêm nghiệm lá số hơn
Nhờ bạn xem kỹ mọi việc giúp mình với, chứ bản thân vì ham chơi mà vẫn còn nợ đầm đìa. Giờ chỉ mong quay đầu là bờ thôi bạn ạ

Sinh 19h00 ngày 21/05/1985 Nam
Mong Hữu duyên hoan hỷ với CT ạ

Nhờ bạn xem kỹ mọi việc giúp mình với, chứ bản thân vì ham chơi mà vẫn còn nợ đầm đìa. Giờ chỉ mong quay đầu là bờ thôi bạn ạ
năm nay tiền tài hao nhiều đó anh, số phận rồi k tránh được đâu

Cả nhà để lại thông tin bao gồm: giờ sinh, ngày tháng năm sinh ( dương lịch ), giới tính
sao minh tải ko được

Hữu duyên nhờ đại tướng xem giúp gia đạo vận mệnh, tiền tài của em ntn:
Nam mệnh, sinh 23h ngày 10/11/1988 (02-10- Mậu Thìn).
Em cám ơn ĐT nhiều ạ!

Vậy còn vợ con gia đình, mình đã có 2 nhóc rồi. Vợ chồng hay cãi nhau vì chuyện k đâu
hẹn anh ở topic tháng sau hữu duyên nha, topic mỗi tháng e xem cho 1 câu thôi còn hữu duyên cho người khác nữa ạ

Em cám ơn chị trước,nhờ chị xem giúp con em với ạ
Bé:nguyễn ngọc phúc minh,giới tính:nam,sn:28/11/2022,sanh lúc 19h44p.Em muốn hỏi là đường học vấn sau này của bé có khó khăn trắc trở gì ko ạ?

Sinh 29/04/1990. lúc 19:00 Nam
Hoan hỉ và hữu duyên ạ

Nam, 13/09/1993 sinh 6:30 sáng. hữu duyên nhờ cô giáo xem cho gia đạo và tiền tài năm nay ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.