Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

Viết pp chơi bé quá , ở đây nhiều người có vốn lớn, họ chơi to. Mất công họ đọc , họ nói cho đấy. Nhé bạn
Nếu bác không ngại mất thời gian có thể xin e 1 bản để học hỏi ,e cảm ơn bác nhiều, muốn chơi lâu dài thì phải học hỏi cách chơi thế nào không phân biệt chơi lớn chơi nhỏ

các cụ muốn xem đơn .đc ok tôi toại nguyện cho các cụ
Đây là từ khi bắt đầu thử thách tôi nạp 1,5m chưa nạp thêm nhé các cụ

View attachment 40401View attachment 40402View attachment 40403View attachment 40404

Ae chú ý nhé thử thách của tôi đã kết thúc và hoàn thành xuất sắc
nhũng thành phần trẻ trâu tôi ko thèm chấp
tôi sẽ giồng như bác @mobai55 tôi để bài viết 10 ngày cho ae tk sau đó tôi sẽ xóa
Thế này chẳng mấy chốc bạn đã giàu, chúc bạn tiếp tục thành công trên con đường bạn chọn, nếu bạn sn 1984 thì là đồng niên đó.

Vừa chơi vài phát thú vị, 1 số không cố định , Lâu lâu không chơi, vừa bị hú hồn bạn ạ, nó lì 3 tay .đến tay thứ 4 nó mới ra bạn ạ. Nếu phát ấy chơi to thì cũng hoảng loạn đấy...View attachment 40693View attachment 40694
Chơi thú vị mà chỉ chơi 1sgn thì chưa thú vị, em toàn rình thú vị 3sgn

Thôi chịu. 3 con thì mình không chơi được., 1con mà còn ở khung 5 tay nè. Hãi bỏ sừ. Mình rát ma lắm. 5 tay chão đã hú hồn. ?
Thú vị 1sgn nếu khởi động 10k, khi lên mức 3 thì nên chuyển sang chơi 1 hàng số.
Bên 5D có những đợt sam ra như mưa, em hay lót thêm thú vị 3sgn chạm đang nuôi hoặc chạm mới ra sam gần đó.
Cứ chơi kiểu vậy, hôm qua cần tiền rút còn 270k, giờ lên 3m :ROFLMAO:

Thôi chịu. 3 con thì mình không chơi được., 1con mà còn ở khung 5 tay nè. Hãi bỏ sừ. Mình rát ma lắm. 5 tay chão đã hú hồn. ?
Bác rảnh thì chia sẻ pp chơi vào hồ sơ giúp cháu với. Cháu cảm ơn bác. Cháu xa bờ nên đang tìm phương pháp tiến vào bờ dần dần. Đọc bài của bác trong mục người về bộ mà chưa tìm được bài chia sẻ của bác. Cháu cảm ơn bác.

Bác chia sẻ em với. Xã bờ quá mà ko dám vào gỡ giờ ngồi nhìn học hỏi phương pháp các ct
Ae áp dụng theo pp mình đã cs ơ trang 1 và 2. Hiện tại mình vẫn đg dùn ok b nhé
Chúc ae may mắ

Thấy bác đưa ra nhiều phương phap cũng kha ok đó, nhưng đoi hỏi bản thân phải có đủ ban lĩnh để chơi mới được, phải kinh nghiệm qua những lần thực chiến
Các pp đó áp dụng vào chơi hg và ko cố định rất ổn b ak .quan trọng là phải giữ dc bình tĩnh và đủ chỉ tiêu nghỉ

Khó giữ được lòng kiên nhẫn trước cám dỗ của lotobet lắm các bạn ạ. Mình nhặt suốt từ lúc 17 giờ 30 đến lúc 19 giờ 30 cả 2 tiếng đồng hồ , mới được có 1 triệu. Các bạn không kiên nhẫn được pp chơi này đâu. Ví dụ như này
Mong bác bày em cách bắt 1 số với. Cảm ơn bác.