Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

tôi luôn tôn trong ae trên diễn đàn ,nhưng có 1 số người ko tôn trọng thì tôi phải nói
ae thấy bác @mobai55 lớn tuổi rồi mà 1 số người ko tôn trong
Bạn ám chỉ tôi ko tôn trong à ,nhân tiện tôi nói nếu ban mobai55 mà 55 tuổi thì còn kém tuổi tôi đấy.Nhưng trên diễn đàn chúng ta đều là bạn nhé!

Bạn ám chỉ tôi ko tôn trong à ,nhân tiện tôi nói nếu ban mobai55 mà 55 tuổi thì còn kém tuổi tôi đấy.Nhưng trên diễn đàn chúng ta đều là bạn nhé!
e đâu có nói bác . trên diễn đàn thì m,inh là ae cùng nhau giúp đỡ để phát trển và kiếm tiền
nhg có 1 số ae ko biết là đã giúp đỡ đc ai chưa mà hay đi đá xoáy bác ak
nếu e có gì sai cho e xin lỗi

Đỏ đen là chính,pp là phụ.Theo người hô hay,theo dõi ngon nhưng số đen vào tiền thì gãy.Khi vào dây đỏ ,tôi còn 100k đánh bừa hậu tam 64k ăn, tiếp tục ngày đó ăn 18 tr, suy nghĩ tưởng pp mình phù hợp,nhưng mấy ngày sau đi hết.Khi không tiền ,ngồi xem dự đoán trúng 99,9%.Vậy khi đen các bạn dừng sớm còn giữ được vốn.Còn tôi đã cho Ku nợ tới 50 củ rồi.Nếu bạn nào thua ít thì nên dừng ,chơi sx vn thôi.Đây là suy nghĩ của riêng tôi, mong các bạn đừng cười nhé!
Chuẩn luôn bạn ơi. Khi tets thì nó chuẩn mà chơi vào là nó gãy. nó canh me từng thằng 1 luôn

Toàn mấy thánh ảo tưởng là ngon ăn. nhưng chưa tới lúc nó sẽ lấy lại tất cả! Chơi với bịp thì ăn bằng mắt nhé:ROFLMAO:

Toàn mấy thánh ảo tưởng là ngon ăn. nhưng chưa tới lúc nó sẽ lấy lại tất cả! Chơi với bịp thì ăn bằng mắt nhé:ROFLMAO:
ko ăn đc tôt nhât lên bỏ cho lành . tôi và nhiều ng vẫn kiếm tiên đều nhé

Chuẩn luôn bạn ơi. Khi tets thì nó chuẩn mà chơi vào là nó gãy. nó canh me từng thằng 1 luôn
N
Không có gì,chúng ta vẫn là bạn,vì là ban nên theo tôi bạn phải để ý kỹ nhé các cầu chỉ được thòi gian là nó đổi,khi nào vào dây đen nên tạm dừng đừng cố gỡ là toang đấy.Chúc bạn luôn luôn may mắn!!!

Các cụ chơi giỏi thật . Tui thua sấp mặt lợn . Sợ thật có những hôm nạp 70m vẫn bay . Không thể tin được . Ở đảo lâu nay

cuộc sống có lúc thăng trầm ,đôi khi vào bet mà cay đắng lòng

View attachment 38963View attachment 38964
Món này khó mời lắm . Nhiều hôm nạp 5m đánh lên 35 m để đó mai chiến tiếp kết quả là bay hết . Tất cả các cầu kèo chỉ có thể sử dụng trong một thời điểm nhất định và ngắn . Còn đen nhiều hơn là đỏ bởi vậy tôi bỏ bạn à

bạn @THIEGIACHA , - bạn biến tấu cách chơi theo pp - cộng 2 số thật - chục + với ngìn , được bao nhiêu bạn cộng tiếp với bát qoái tâm càng - rồi bạn tiến lên 1,2,3 xem nó ra cái gì bạn nhé ,- kỳ 101 ra : 56789 , vậy : 6+8=4 rồi : 4+1=5 ,tiến lên 123 , ta có : 5,6,7,8 , bạn xem hộ mình - kỳ sau đó 102 -nó ra cái gì vậy bạn , cảm ơn bạn - bạn sẽ đạt được chỉ tiêu mỗi ngày : 5 triệu đến 15 triệu ,đảm bảo sẽ không trượt ngày nào , mong bạn- là truyền nhân của độc cô cầu bại
Ra 4 số 5,6,7,8 bác đánh 3 số 5 tinh hay đánh 1 hàng số con số 8 vậy bác. Thank

Cá nhân b nghĩ là có bác và các ae cực thành thạo soi cầu ok và tính dc nhịp độ của cầu ra,với số vốn 1,5m bác có thể kiếm dc 500k=>1tr chứ nhiều ae mới với số vốn đó may mắn thì kiếm dc chút k là mất hết