Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình sẽ đưa đơn cược hàng ngày lên tại tốp lúc này
Bác ơi chia sẻ cầu kèo nữa đi

các cụ muốn xem đơn .đc ok tôi toại nguyện cho các cụ
Đây là từ khi bắt đầu thử thách tôi nạp 1,5m chưa nạp thêm nhé các cụ

View attachment 40401View attachment 40402View attachment 40403View attachment 40404

Ae chú ý nhé thử thách của tôi đã kết thúc và hoàn thành xuất sắc
nhũng thành phần trẻ trâu tôi ko thèm chấp
tôi sẽ giồng như bác @mobai55 tôi để bài viết 10 ngày cho ae tk sau đó tôi sẽ xóa
bác xuất sắc quá! chúc mừng bác

bạn @THIEGIACHA , - bạn biến tấu cách chơi theo pp - cộng 2 số thật - chục + với ngìn , được bao nhiêu bạn cộng tiếp với bát qoái tâm càng - rồi bạn tiến lên 1,2,3 xem nó ra cái gì bạn nhé ,- kỳ 101 ra : 56789 , vậy : 6+8=4 rồi : 4+1=5 ,tiến lên 123 , ta có : 5,6,7,8 , bạn xem hộ mình - kỳ sau đó 102 -nó ra cái gì vậy bạn , cảm ơn bạn - bạn sẽ đạt được chỉ tiêu mỗi ngày : 5 triệu đến 15 triệu ,đảm bảo sẽ không trượt ngày nào , mong bạn- là truyền nhân của độc cô cầu bại
Sư phụ mở bài 55 cho e đăng ký làm đệ tử với,

Bác chia sẻ lại cho em và mọi người cầu của bác Mobi mới. Em ko tìm được bài đó.
Tớ cũng k xem được, phiền bạn chia sẻ lại pp của bác mở bài đc k, tớ vốn ít chỉ muốn đạt chỉ tiêu đủ cơm gạo mỗi ngày thôi, tính chơi thú vị là vốn nhẹ nhất nhưng k biết chơi như thế nào cho an toàn, nên mở pet ra lại ngồi ngắm lúc xong đóng lại chứ k dám vào tiền

Viết pp chơi bé quá , ở đây nhiều người có vốn lớn, họ chơi to. Mất công họ đọc , họ nói cho đấy. Nhé bạn
Vậy e phiền bác gửi giúp vào hồ sơ giúp e với, e cảm ơn bác nhiều nhiều, rất nhiều người k có điều kiện về vốn tìm pp vốn nhỏ mà an toàn bác ơi, mặc kệ những người chém giớ đi bác, họ giỏi để họ làm giàu, e chỉ kiếm cơm thôi

Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình sẽ đưa đơn cược hàng ngày lên tại tốp lúc này
Giàn như nào vậy ct ơi

Ban oi có thể giúp mình với ko? Mình đã nướng vào bét 20tr và đã vay lãi 10tr giờ mình cũng chỉ còn vốn có 2tr mình thạt sự ra

Bạn oi giúp mình với mình cũng đã nướng vào bet 20tr và mình cũng đã vay lãi ngoài 10tr giờ vốn của mình cũng chỉ còn 2tr giờ mình cũng ko biét phải làm sao trong 1thang phải trả đc 10tr tiền vay lãi mình rất bế tắc dộc bài viết của bạn mình cũng chỉ mong sao gỡ dần đc như bạn bạn chỉ và giúp mình với cảm ơn bạn nhiều

ats
Bạn có thể nói rõ chút dk ko ạ, cầu là lấy số gì, cầu ghép như nào vậy ạ cảm ơn bạn

Bạn có thể nói rõ chút dk ko ạ, cầu là lấy số gì, cầu ghép như nào vậy ạ cảm ơn bạn
đang bập bõm hết cả lượt thì sao kéo được ai bạn ơi. bỏ lotobip đi còn sống được. chứ dính đến nó là 10 người thua 11 người ?

Vậy e phiền bác gửi giúp vào hồ sơ giúp e với, e cảm ơn bác nhiều nhiều, rất nhiều người k có điều kiện về vốn tìm pp vốn nhỏ mà an toàn bác ơi, mặc kệ những người chém giớ đi bác, họ giỏi để họ làm giàu, e chỉ kiếm cơm thôi
Chuẩn rồi ae .pp chơi vón nhỏ kiếm cơm cháo an toàn b ak

Qua mấy ngày chơi mình thấy cầu 1 đôi và cầu bóng bát quái và kết hợp thêm cầu
00=>5 /11=>8/22=>4/33=>3/44=>2/55=>0/66=>6/77=>9/88=>2/99=>1
cs thêm với ae về cầu này .mình cũng lấy trên diễn đàn
vd khi trong kq có đôi 1 thì ta cchọn 8 để nuôi khung 3 tay
khi kết hợp 3 cầu lại với nhau và thêm cầu 2s5t : 058,247,369,109 lại với nhau chọn ra 1 số để chơi hg số ,thú vị, 2s5t khá ok ae ak
Thấy bác đưa ra nhiều phương phap cũng kha ok đó, nhưng đoi hỏi bản thân phải có đủ ban lĩnh để chơi mới được, phải kinh nghiệm qua những lần thực chiến

Tôi là học trò của nhiều người trong diễn đàn giảimasohoc. Tôi nhận lời sẽ chia sẻ lại đầu , cuối cho bạn @phamthitam . Nhé. Trong hồ sơ của bạn
bác chia sẻ vào hồ sơ cho em với được không ạ. cháu vốn cũng có 1m thôi. cháu cảm ơn bác nhiều

Tôi là học trò của nhiều người trong diễn đàn giảimasohoc. Tôi nhận lời sẽ chia sẻ lại đầu , cuối cho bạn @phamthitam . Nhé. Trong hồ sơ của bạn
Cảm ơn bác, chúng ta đều là học trò của những người đi trước e hứa sẽ là học trò chăm ngoan và thành côngđể k phụ công sư phụ,