Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

G
Đã bảo rồi. kinh nghiệm xương máu của những ae đi trước mà. nó bịp thì sml hết cả lũ :ROFLMAO:
Em vốn 1tr , hôm nay chủ nhật nghỉ làm rình cả ngày đc 3 tay hậu nhị nhóm phức hợp , mà muốn rớt hết chim ra ngoài , ko biết mai sao đây chứ kiếm ngày đc 100k ko lỗ là vui lắm zồi ???

chào ae .rất cảm ơn sụ ủng hộ nhiệt tình của ae trong những ngày qua
hôm nay mình tuyên bố chính thức với ae mình đã hoàn thành và vượt qua thử thách của chính mình
với số vốn ban đầu của mình là 1,5m sau 5 ngày mình đã kéo lên đc 7,5m
đã hoàn thành chỉ tiêu đề ra
thử thách của mình đến đây là kết thúc => to be continued
Nay có chơi không bác :)

chào ae .rất cảm ơn sụ ủng hộ nhiệt tình của ae trong những ngày qua
hôm nay mình tuyên bố chính thức với ae mình đã hoàn thành và vượt qua thử thách của chính mình
với số vốn ban đầu của mình là 1,5m sau 5 ngày mình đã kéo lên đc 7,5m
đã hoàn thành chỉ tiêu đề ra
thử thách của mình đến đây là kết thúc => to be continued

Sếp giỏi quá giúp e về bờ với ạ
E đang chật vật

hôm nay bận qua ae ak giờ mơi cơm nước xg
vào chơi kiếm vài tay xem có ổn ko
mình sẽ tiêp tục chơi thú vị dung cầu 1 đôi và câu bóng bát quái của bác @mobai55
khi nào cầu đẹp mình sẽ chơi 2s5t
Chia sẻ cầu bát quái đi bạn. Với cách bắt 2s5t cụ thể đc k. Link kia k vào đc nữa rồi. Tks bạn

bạn @THIEGIACHA , - bạn biến tấu cách chơi theo pp - cộng 2 số thật - chục + với ngìn , được bao nhiêu bạn cộng tiếp với bát qoái tâm càng - rồi bạn tiến lên 1,2,3 xem nó ra cái gì bạn nhé ,- kỳ 101 ra : 56789 , vậy : 6+8=4 rồi : 4+1=5 ,tiến lên 123 , ta có : 5,6,7,8 , bạn xem hộ mình - kỳ sau đó 102 -nó ra cái gì vậy bạn , cảm ơn bạn - bạn sẽ đạt được chỉ tiêu mỗi ngày : 5 triệu đến 15 triệu ,đảm bảo sẽ không trượt ngày nào , mong bạn- là truyền nhân của độc cô cầu bại
cảm ơn bác cs .e sẽ ghi nhớ điều này

bạn xem xong cs và không bình luận gì cư vậy mà làm ... tránh tình trạng bọn ngứa mồm - nó chửi mình
Bài bát quái của bác xoá rồi hay sao ạ. Cháu vào link ở trên mà k vào đc. Cháu cảm ơn.