Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

bạn chú ý là hãy bằng pp ấy tìm càng 3Đvà4Đ, khi nào có lãi chắc chắn rút bớt để lại 2 tay chơi 320s x1k nhé , vậy thôi chơi to làm gì cho thêm lo , nhớ không bình luận , mình không thích nghe chửi ngoai 60 bị tre con nó , :$ :$
Bài kia bị xoá bác a, bác có thể chia sẻ lại giúp cháu không a?

Nghĩ nó chán ae à .đúng là con sâu bỏ dầu nồi canh.vì có 1 vài thành phần tre trâu lên bác đã xóa bài viết .khiên nhiều ae muốn học hỏi mà ko đc

các cụ muốn xem đơn .đc ok tôi toại nguyện cho các cụ
Đây là từ khi bắt đầu thử thách tôi nạp 1,5m chưa nạp thêm nhé các cụ

Ae chú ý nhé thử thách của tôi đã kết thúc và hoàn thành xuất sắc
nhũng thành phần trẻ trâu tôi ko thèm chấp
tôi sẽ giồng như bác @mobai55 tôi để bài viết 10 ngày cho ae tk sau đó tôi sẽ xóa

Sửa lần cuối:
bạn @THIEGIACHA , - bạn biến tấu cách chơi theo pp - cộng 2 số thật - chục + với ngìn , được bao nhiêu bạn cộng tiếp với bát qoái tâm càng - rồi bạn tiến lên 1,2,3 xem nó ra cái gì bạn nhé ,- kỳ 101 ra : 56789 , vậy : 6+8=4 rồi : 4+1=5 ,tiến lên 123 , ta có : 5,6,7,8 , bạn xem hộ mình - kỳ sau đó 102 -nó ra cái gì vậy bạn , cảm ơn bạn - bạn sẽ đạt được chỉ tiêu mỗi ngày : 5 triệu đến 15 triệu ,đảm bảo sẽ không trượt ngày nào , mong bạn- là truyền nhân của độc cô cầu bại
Bác cho e hỏi tiến lên 3số đk 4 chạm xong đánh j vậy bác

Vâng thank bac. E thu xem. E chỉ tieu ngay cung1,5 m mà 2 tuần nay cứ thứ 7 là bay acc , cay thật

anh có thể chia sẻ cách chơi nhiều hơn được không. theo dõi anh từ bài thử thách về bờ

anh có thể chia sẻ cách chơi nhiều hơn được không. theo dõi anh từ bài thử thách về bờ
Ae chuyển qua chơi hag số đi.bây giờ mình tập chung ngâm cứu chơi hg số vốn nhỏ an toàn .có đen cung ko thua sâu
Ae áp dụng theo đúng pp của mình đảm bảo ae sẽ có lãi tuần
QQuan trọng là ae ăn đúng chỉ tiêu

Khi ra 2 đôi ae nuôi con còn lại
Tôi còn một cách cũng hay chơi. Đó là rình rồng hổ. Khi nào ra hoà thì để ý 100 ký xem sau đó nó sẽ ra bệt hay ra nhảy thì vào. Hoặc đợi rồng hoặc hổ ra đủ 3 tay thì nuôi con đó 3 tay. Ae tham khảo thêm.

Tôi còn một cách cũng hay chơi. Đó là rình rồng hổ. Khi nào ra hoà thì để ý 100 ký xem sau đó nó sẽ ra bệt hay ra nhảy thì vào. Hoặc đợi rồng hoặc hổ ra đủ 3 tay thì nuôi con đó 3 tay. Ae tham khảo thêm.
Đó cũng là 1pp .mình sẽ test .cảm ơn bạn

Ae chuyển qua chơi hag số đi.bây giờ mình tập chung ngâm cứu chơi hg số vốn nhỏ an toàn .có đen cung ko thua sâu
Ae áp dụng theo đúng pp của mình đảm bảo ae sẽ có lãi tuần
QQuan trọng là ae ăn đúng chỉ tiêu
vâng, anh có hô ở kênh nào không

này - bạn @THIEGIACHA - chơi 4 chạm tồn vốn lãi không cao , con tổng tiến lên có 4 chạm rồi , xong con tổng ấy tâm càng = bằng cách , lùi 1,2 tiến 1,2 được 5 càng - xổ số - B-T Nam cũng thế V Dụ tổng = 5 lùi 4,3 tiến 6,7 = 5 càng 3,4,5,6,7x64s =320s máu hơn , có lúc ăn thông 5-6 tay nhưng có lúc ăn 1 bỏ 1 hoặc ăn 1 bỏ 2 vì sai con tâm càng nếu 7 càng thì ít sai - tùy ý biến tấu đi cho phù hợp ,
mình thường chơi thú vị trước hoặc 1 số không cố định , để đảm bảo có lãi và để rình cầu , bao giờ thấy 1 số ấy nó ăn thông được 3 tay là đến lúc nó chạy 1 chạn cho 2 đầu -tiền +hậu ,là mình phang -khi nào gãy dừng quay về 1 số không cố định - chơi cả ngày được - nhưng ăn thông nhất là từ 3 giờ đến 7 giờ - và từ lúc 3,4 giờ đến lúc bảo trì 6 giờ,- ,- chú ý 1 số này phải dùng pp -cộng 2 cụm -bát quái ỏ 2 -bỏ con tâm càng không được cộng vào -tổng 2 cụm của 2 đầu là 1 chạm đó nhé - viết ra giấy kẻo hay bị nhầm tổng - hí hí nó lằng nhằng nhỉ - cố lên - lotobet -là cây - ATM của mình cần tiền cứ rút tự nhiên nhé :love: :+:+
Dạ cảm ơn bác cs ak.e dạo này cũng ít chơi hậu nhị và hậu tam .e đg chơi ngành số và thú vị .tập chung đi sâu vào 2 cái đó ,vốn nhẹ mà ăn cũng đc bác ak
Chúc bác luôn mạnh khỏe và thành công

Đỏ đen là chính,pp là phụ.Theo người hô hay,theo dõi ngon nhưng số đen vào tiền thì gãy.Khi vào dây đỏ ,tôi còn 100k đánh bừa hậu tam 64k ăn, tiếp tục ngày đó ăn 18 tr, suy nghĩ tưởng pp mình phù hợp,nhưng mấy ngày sau đi hết.Khi không tiền ,ngồi xem dự đoán trúng 99,9%.Vậy khi đen các bạn dừng sớm còn giữ được vốn.Còn tôi đã cho Ku nợ tới 50 củ rồi.Nếu bạn nào thua ít thì nên dừng ,chơi sx vn thôi.Đây là suy nghĩ của riêng tôi, mong các bạn đừng cười nhé!

Bác @mobai55 kệ bọn tre trâu đi bác.họ ko kiếm đc thì vậy còn bác và e vẫn đg hàng ngày rút tiền