Cầu MB - LẠI RỰC RỠ 4S RỒI AE Ạ | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB LẠI RỰC RỠ 4S RỒI AE Ạ

Ngày cuối ae ơi, 747,757 lót tuần mới 474,484 trùng 474 ae hiểu chứ, cứ lót hết tuần 4 số đừng bỏ hihi lót thêm cặp 19,91 ae nhé, ai vốn cao 3d =5.1,5.2,5.3 hihi

Còn 4s : 47,74,57,75
Cho ngày mai nữa và ngay bây giờ tôi sẽ chia sẻ cho ae một cầu 8s bắt vào ngày chủ nhật để ae tham khảo nhé, như vậy là tuần này đỡ được 2 ngày ở Cầu chủ nhật này
Mong sao mai rr cuối khung

Ngày cuối ae ơi, 747,757 lót tuần mới 474,484 trùng 474 ae hiểu chứ, cứ lót hết tuần 4 số đừng bỏ hihi lót thêm cặp 19,91 ae nhé, ai vốn cao 3d =5.1,5.2,5.3 hihi
Mai khung ngày cuối 47,74,57,75 lốt ngày mai ko ra bỏ hả bạn

Ae tham khảo thêm cầu này nhé cầu bắt ngày chủ nhật, chơi từ thứ 2 đến chủ nhật tuần tiếp theo nhé. Lại có 47,74 ae tính sao

Cá nhân vẫn theo mạnh 74 từ tuần trước, lót bộ 74, bạc nhớ ae tham khảo khi đề ra 898 sau sẽ ra bạch thủ 74,79 hoặc bộ. Trùng với cầu của ct, mong ngày mai tươi sáng ace ơi ???

Mai lại vào tiếp cầu này thôi ae, có hình mô tả rõ ràng rồi mà. Ae lấy con số hàng chục nghìn của ngày thứ 3 tuần hiện tại làm chuẩn ghép lên với con hàng chục nghìn của thứ 4 và thứ 6 của tuần trước được TTĐ
Theo cầu báo thì mai ta lại vào chăn

TTĐ: 74,47,75,57
Cái này còn mai khung ngày cuối hả bạn
CHÚC AE LẠI TIẾP TỤC RỰC RỠ

Ae tham khảo thêm cầu này nhé cầu bắt ngày chủ nhật, chơi từ thứ 2 đến chủ nhật tuần tiếp theo nhé. Lại có 47,74 ae tính sao

View attachment 45326
Những cầu khác tôi ko nói. Nhưng cầu 4s thì tôi fai nói. Kênh Lam Giang chia sẻ ngày 23/6. Còn ông bạn chia sẻ ngày 02/7 sau con đề 35. Hỏi xem ai cs trước. Nếu là cầu của mình thì hãy nói là của mình.

Những cầu khác tôi ko nói. Nhưng cầu 4s thì tôi fai nói. Kênh Lam Giang chia sẻ ngày 23/6. Còn ông bạn chia sẻ ngày 02/7 sau con đề 35. Hỏi xem ai cs trước. Nếu là cầu của mình thì hãy nói là của mình.
Bạn ạ, của ai không quan trọng. Cái quan trọng là bạn chủ thớt đưa lên để ace tham khảo và cùng nhau chiến thắng. Vậy thôi.

Bạn ạ, của ai không quan trọng. Cái quan trọng là bạn chủ thớt đưa lên để ace tham khảo và cùng nhau chiến thắng. Vậy thôi.
1 khi đã có trên youtube thì ai cs ko quan trọng. Quan trọng là nói sao cho đúng và đừng nhận bừa

Bạn này sao lại cứ rách việc nhỉ .của ai k quan trọng nhưng tôi được biết đến cầu này từ khi bạn hùng cs nên tôi cảm ơn bạn ấy . Cái quan trọng là có được nhiều nguòi như bạn ấy để giúp đỡ mọi người cùng nhau kiếm được ít tiền là ok r . Bạn ấy có được đồng lệ phí nào đâu mà sao bạn phải nói thế .

Qt là phải có tấm lòng, nhiều người có cầu hay nhưng ko dám cs đấy thôi. Cảm ơn chủ thớt cs để ace kiếm cốc cafe, ko cũng coi như mất bát phở, cũng ko sao cả.