Cầu MB - LẠI RỰC RỠ 4S RỒI AE Ạ | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LẠI RỰC RỠ 4S RỒI AE Ạ

Những cầu khác tôi ko nói. Nhưng cầu 4s thì tôi fai nói. Kênh Lam Giang chia sẻ ngày 23/6. Còn ông bạn chia sẻ ngày 02/7 sau con đề 35. Hỏi xem ai cs trước. Nếu là cầu của mình thì hãy nói là của mình.
Óc bạn là óc lợn à cũng là một con số nhưng Co khả năng nó trùng hợp cả mấy đường cầu chứ mà tôi nói thật nhé tôi đéo biết cái thằng nam giang là thằng nào luôn Ý. Còn bạn biết nó chia sẻ trước tôi sao không chia sẻ xớm cho ae chơi bạn giữ để cả họ bạn chơi à. Thấy tôi chia sẻ cho ae bạn tức à. Những người ích kỉ như bạn thì cũng chỉ đến vậy mà thôi. Đọc xong rồi cút đi nhé

Óc bạn là óc lợn à cũng là một con số nhưng Co khả năng nó trùng hợp cả mấy đường cầu chứ mà tôi nói thật nhé tôi đéo biết cái thằng nam giang là thằng nào luôn Ý. Còn bạn biết nó chia sẻ trước tôi sao không chia sẻ xớm cho ae chơi bạn giữ để cả họ bạn chơi à. Thấy tôi chia sẻ cho ae bạn tức à. Những người ích kỉ như bạn thì cũng chỉ đến vậy mà thôi. Đọc xong rồi cút đi nhé
Chuẩn đấy đại ca, cái kiểu gì mà soi mói k ra làm sao cả, làm cho những người thật sự tâm huyết cũng đến phải cụt hứng với mấy thể loại người đó.

Chạm 4 đang giam không biết khi nào mới ra . Thôi làm cái std 575 mạnh tay vậy , lót thêm 474. Cám ơn ct

Những cầu khác tôi ko nói. Nhưng cầu 4s thì tôi fai nói. Kênh Lam Giang chia sẻ ngày 23/6. Còn ông bạn chia sẻ ngày 02/7 sau con đề 35. Hỏi xem ai cs trước. Nếu là cầu của mình thì hãy nói là của mình.
ông nói như cái đb ấy. ng ta chia sẻ cho những ai ko biết để tham khảo. còn ông biết rồi ai bắt ông xem. mà xem rồi ko nói được lời nào hay ho thì lượn đi cho nước nó trong.

Nói như này mới là chuẩn này. Ok ct.

Cs thì tốt. Nhưng đừng nhận cầu kèo của mình. Nhục lắm. Còn mấy thằng a dua nghĩ mình là ai mà xàm xí. Hung 1979 chưa bao giờ đưa cầu của chính m lên đâu nên đừng tự đắc

ông nói như cái đb ấy. ng ta chia sẻ cho những ai ko biết để tham khảo. còn ông biết rồi ai bắt ông xem. mà xem rồi ko nói được lời nào hay ho thì lượn đi cho nước nó trong.
Đéo ai bảo ko đc chia sẻ. Nhưng chia sẻ thì đừng nhận cầu của mình. Ngu còn tỏ ra nguy hiểm

Ae cùng trong diễn đàn mà mất hòa khí quá tốt nhất mỗi ng nhịn nhau tí

Ae cùng trong diễn đàn mà mất hòa khí quá tốt nhất mỗi ng nhịn nhau tí
Chẳng fai mất hoà khí gì hết. Nó mang cầu của tôi soi lên đây nhận cầu của nó thì mới vào nói. Thử xem tất cả những cầu kèo trên diễn đàn có xảy ra trg hợp ntn ko?

Cảm ơn bn đã cs. Cầu của ai cũng ko sao miễn là bạn chia sẻ cho mọi người là cái tâm của bn đã tốt lắm rồi.

Anh gì đó ơi, bác hùng 1979 rất có tâm, từ hôm vào dđ tới nay, bất kể ai chia sẻ cầu kèo ít số tôi rất quan tâm và ngưỡng mộ, cầu kèo thì rất dễ trùng, tuy bác đã xem trên youtube là cầu của người này đã chia sẻ rùi, nhưng bác có suy nghĩ người ta chia sẻ như vậy bác xem thì người ta có được lợi hay không, hay chỉ là để bác xem miễn phí, ơ vậy bác có nghĩ lại lúc bác lên dđ này bác có thấy ai nói bác phải like và comment gì không, cũng đồng cảnh ae chơi môn này mà bác nói người ta như vậy, tôi không binh ai, bỏ ai cả ae trên dđ này tôi rất quý, nhưng nói năng làm sao cho nhau nghe mát dạ tí, ae mới vui, xin lỗi bác nếu là tôi đăng bài này nhé miễn bác vào xem, xem có thắc mắc thì hỏi không thôi thắc mắc thôi, cứ cho người này đăng, người kia đăng rùi bảo thế này thế nó, vào mà chửi a giông bão ấy câu nói quen thuộc:" tôi đếch cần các ông xem, không xem thì thôi" , chân thành gửi người anh em !

Sao bác không làm toppic như bác ấy tự xây một cái mà ae vào bình luận, cho dù của bác hay của ai, không cần biết, nhiều ae chưa biết, họ cảm ơn, bác biết rồi, chắc chắn cầu của bác thì xin mời không ý kiến, chia sẻ ngoài youtube có ai xem không, thấy người đăng trên diễn đàn thì vào thế này thế kia, không ai hùa theo cả, bác lớn, mà bác nói anh ấy như vậy, bác giỏi hơn ngta trong diễn đàn này thì bác nói, sợ ae vào này hết à, ở người toàn bác ghi kết bạn zalo, like and send, vào này nhiều ae thua tha còn khổ hơn gấp nhiều đấy, không giúp được họ còn chửi anh chủ toppic , nói ra mắc ngại bác ak.

Kệ đi bạn ơi bạn chia sẻ là ae quí ui bạn kia bit sao ko chia sẻ để ăn mình của ai ko quan trọng lòng tốt của ng ta

Bác giỏi thì lên thi làm cai thủ đi rồi nói người ta, ai cũng khổ, cũng bị loạn số, biết đâu họ thấy được mà cầu ăn, họ gỡ được bác cũng mừng cho họ chứ, cho đi là nhận, cho dù anh ấy lấy của bác nhưng cái duyên người ta chia sẻ được bác cũng hảnh diện với bản thân bác, đã vào đây còn khối ae đang chết dở bác không thương họ nữa " dĩ hòa di quý"hai bác nhé.

Chẳng fai mất hoà khí gì hết. Nó mang cầu của tôi soi lên đây nhận cầu của nó thì mới vào nói. Thử xem tất cả những cầu kèo trên diễn đàn có xảy ra trg hợp ntn ko?
Về sưng Nó với thằng bố con mẹ mày ở nhà nhé. Cầu của mày soi à ,sao mày không chia sẻ cho ae đi mày nhìn lại mày đi con lợn thì ra mày cũng chỉ là thằng vào đây ăn cắp cầu kèo và số của các cao thủ và ae về làm video để lừa người khác thôi con lợn à, mày vào diễn đàn này sau bố sau Bố 3 ngày con ạ nhưng xem mày đã chia sẻ được gì cho ae hay chỉ vào ăn cắp để về lừa người khác mày giỏi thế mà một năm nay vẫn là Thằng Binh Nhất xem Bố mày lên đến đâu rồi con lợn. Để Bố báo cho adm cho mày cút khỏi cái diễn đàn này cho nó trong sạch, Để phúc để đức cho con cháu sau này, chứ đi lừa người khác mà ăn thì sau này con cháu nó khổ con lợn à, có cầu 8s Bố mới chia sẻ hôm qua đó lấy về mà làm video đi lừa người khác. Còn ae ở trong diễn đàn này không lừa được đâu