Cầu MB - LẠI RỰC RỠ 4S RỒI AE Ạ | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LẠI RỰC RỠ 4S RỒI AE Ạ

Về sưng Nó với thằng bố con mẹ mày ở nhà nhé. Cầu của mày soi à ,sao mày không chia sẻ cho ae đi mày nhìn lại mày đi con lợn thì ra mày cũng chỉ là thằng vào đây ăn cắp cầu kèo và số của các cao thủ và ae về làm video để lừa người khác thôi con lợn à, mày vào diễn đàn này sau bố sau Bố 3 ngày con ạ nhưng xem mày đã chia sẻ được gì cho ae hay chỉ vào ăn cắp để về lừa người khác mày giỏi thế mà một năm nay vẫn là Thằng Binh Nhất xem Bố mày lên đến đâu rồi con lợn. Để Bố báo cho adm cho mày cút khỏi cái diễn đàn này cho nó trong sạch, Để phúc để đức cho con cháu sau này, chứ đi lừa người khác mà ăn thì sau này con cháu nó khổ con lợn à, có cầu 8s Bố mới chia sẻ hôm qua đó lấy về mà làm video đi lừa người khác. Còn ae ở trong diễn đàn này không lừa được đâu
Cứ báo admin đi bác ạ e thấy thành phần này rất nhiều lần soi mói ng khác rồi cả e cũng đã bị 1 lần rồi nói ra cũng ngại nhưng cũng có lòng cs chuyện là cũng có lần e xem youtube xong cs lên dđ cho ae mà bác ấy cũng soi nhưng e nói luôn đúng là nguồn e lấy trên youtube thật nhưng e còn biết cs cho những ng k biết mà bác ấy nói câu ăn cắp nghĩ cũng bực mà thôi cũng kệ bác ạ. Theo ngu ý của e thì bác bỏ qua còn nếu k thì cứ báo admin để tẩy chay những thành phần chọc gậy bánh xe đi. Cái tên tài khoản này e nhớ quá rõ vì e đã báo admin 1 lần rồi vì vi phạm nội quy " k tôn trọng thành viên khác trong dđ"

Thành phần có cầu nhưng giữ cho cả họ chơi và khi người ta chia xê lại lu loa nhận của mình thì cũng nên cho lượn. Ace khỏi cần phí lời làm gì.

mọi người bình tĩnh bớt bức xúc , theo tôi nghĩ thì cầu kèo kinh nghiệm lấy ở đâu không quan trọng cái quan trọng là mang về đây chia xẻ cho anh em tham khảo , chơi như thế nào tuỳ anh em có lúc ăn ngập mồm cung co lúc toang rách váy chuyện đó bình thường ,mọi người vào xem chùa phải đóng góp xây dựng không thì thôi lướt qua , đã không giúp được gì cho anh em thì thôi câm cái mồm lại cầu lô đề chắc chẳng có quốc gia nào đăng ký bản quyền cho đâu , vì vậy phải biết cảm ơn những người có tâm huyết đem về chia xẻ cho anh chị em xem chùa . cuối cùng tôi xin phép được đcm mấy đứa mồm thối ngáng bạc một phát cho bớt bức súc !!! chúc chủ thớt mạnh khoẻ tràn đầy năng lượng luôn chia sẻ những đường cầu hay cho ace
Chuẩn cơm mẹ nấu

Chuyện đã qua cầu cũng bị sập rồi ae à xin chia buồn với ae tuần này theo cầu nhé. Cầu 8s còn từ nay đến cuối tuần hy vọng vẫn chạy để ae ta lấy lại những gì đã mất
Chúc tất cả ae may mắn nhé
Riêng cá nhân hôm nay kết bộ : 01,23
Hạ STĐ: 10,28

Chuyện đã qua cầu cũng bị sập rồi ae à xin chia buồn với ae tuần này theo cầu nhé. Cầu 8s còn từ nay đến cuối tuần hy vọng vẫn chạy để ae ta lấy lại những gì đã mất
Cầu sập là chuyện bt nhưng cái tâm mình bỏ ra bị kẻ khác coi thường tức lắm chứ bác

Cầu sập là chuyện bt nhưng cái tâm mình bỏ ra bị kẻ khác coi thường tức lắm chứ bác
Thôi bỏ qua đi ae chúc ae tuần này may mắn nếu từ nay đến thứ 3 mà nổ BTĐ: 10
mình chia sẻ cầu cho ae tham khảo vì cầu bt chỉ có 1s nên sợ gãy chưa dám chia sẻ

ông nói như cái đb ấy. ng ta chia sẻ cho những ai ko biết để tham khảo. còn ông biết rồi ai bắt ông xem. mà xem rồi ko nói được lời nào hay ho thì lượn đi cho nước nó trong.
Ct hung 1979 cs từ lâu lắm rồi

Thôi bỏ qua đi ae chúc ae tuần này may mắn nếu từ nay đến thứ 3 mà nổ BTĐ: 10
mình chia sẻ cầu cho ae tham khảo vì cầu bt chỉ có 1s nên sợ gãy chưa dám chia sẻ
ý bạn đang nói là đến thứ 3 ngày 21 / 7 đó à .

Mình tưởng 8s là 494,484,454,474 nuôi đến chủ nhật mà bạn,sao lại có bộ 01,23 vậy,hay có cầu khác ak

Cảm ơn ae đã có tâm chia sẻ cầu cho mọi người cùng tham khảo mình nghĩ dù là ở đâu đi chăng nữa cầu thì nhiều người biết trước chia sẻ cho ae không biết cảm ơn còn trưa hết nữa là sao ae còn phải năng nhẹ mới nhau vào được diễn đàn là hạnh phúc của ae chúng ta được xem số miễn phí chơi hay không tùy thuộc vào mỗi người ae nên hòa thuận để diễn đàn ngày càng lớn mạnh trường tồn cho ae mình được học hỏi

Chẳng fai mất hoà khí gì hết. Nó mang cầu của tôi soi lên đây nhận cầu của nó thì mới vào nói. Thử xem tất cả những cầu kèo trên diễn đàn có xảy ra trg hợp ntn ko?
Hoá ra anh bạn này chuyên làm kênh you tobe bán số, bạn giỏi rồi thì lê la vô đây làm gì nữa, lần sau bạn nên đăng ký bản quyền cầu kèo bạn tìm ra nhé, cầu kèo chỉ là sự trùng hợp ngâu nhiên của những con số, bạn nhìn ra chả lẽ người khác k được phép nhìn ra? Bạn ấu trĩ thật, ,, trong diễn đàn này k thích những kẻ bán số dạo đâu, nếu bạn đúng là một trong những thành phần đó thì nên ra khỏi diễn đàn, k chúng tôi báo cáo nên ad xử lý bạn tội vu khống, làm nhục người khác đấy,

Chẳng fai mất hoà khí gì hết. Nó mang cầu của tôi soi lên đây nhận cầu của nó thì mới vào nói. Thử xem tất cả những cầu kèo trên diễn đàn có xảy ra trg hợp ntn ko?
Đang đọc cầu kèo thì gặp thành phần này. Tốt nhất không đóng góp được gì thì hóng số, đừng tỏ ra nguy hiểm như này.

Bác hung1979 có cầu cứ chia sẻ cho anh em tk; ăn dc hay không là tùy duyên. Cảm ơn bác

Cầu ở đâu kô quan trọng chỉ cần ae chia xẻ nhiệt tình là được miễn là đừng lôi kéo ae vào nhóm rồi thu phí

Câu cua ông sao không cs dê chú hùng 1979 cs dâu sao chu hung còn có tâm còn ông chì là thāng Ban sô

Mọi người sao nhỉ .chia sẽ là tốt có khi mình xem trên YouTube nhiều người kg xem dc thì chia sẽ ae tham khảo .nhưng phải nói rõ là trên mạng kg phải của mình

Chào ae.
Nói chung ai cũng vậy, có Cầu kèo chia sẻ tới ae TK là quá tốt rồi. Tất nhiên Cầu kèo không có nghĩa là trúng ngay, tuy nhiên nó là cơ sở để ae cùng nghiên cứu nếu trùng Máu thì chơi không thì chỉ TK.
Chúng ta nên cảm ơn họ vì những đóng góp và không ngại bị Gạch Đá.
Như ae biết DĐ với số lượng rất lớn Người tham gia vì vậy viêc trùng Cầu Kèo là rất bình thường.
Còn việc Trúng hay không cá nhân tôi nghĩ nó còn TÙY DUYÊN.
Chúng ta mạnh dạn cùng nhau chia sẻ Cầu Kèo để có lợi cho ae thì tại sao phải ngại.
Tôi cũng thường xuyên chia sẻ Cầu mỗi ngày, khi ăn thì Tung hô khi Thua thì rất căng thẳng vì không tiện nói nhưng ae chắc cũng hiểu.
Tuy nhiên đại đa số là ae rất tốt và có lòng chính vì yếu tố đó nó là động lực để tôi và 1 số ae khác không ngại mà vẫn chia sẻ Cầu đến ae mỗi ngày.
Tôi có 1 số lời đến ae, chúc mọi người luôn may mắn và đại thắng.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ !

Xin được góp ý!
Tất cả ae vào dd này có 2 lý do, 1 là đam mê, 2 là thua tha, thử hỏi có mấy người chiến thắng mãi? nên ae nên vui vẻ hòa đồng để mái nhà gmsh dk vui vẻ và vững mạnh, ko nên soi mói để ý nhau, cầu kèo của ai cũng dk, kể cả có nhắc lại cầu của người khác thì cũng ko Sao quan trọng là để mọi người tham khảo và cùng chiến thắng đồng mấy quan trọng..chứ lên đây lại ko tham khảo càu kèo mà cứ đi nói qua nói lại mất hết thời gian để 6h30 đồng lại béo lên thì các bạn dk lợi lộc j?
Tóm lại các cụ nói sởi lởi trời cho,( vui 1 phút đời hưởng 1 phút) và cứ thế mà tận hưởng.