Về bờ - Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ

Nói thật .ae ma có tâm giúp ae , thi cs cầu kèo hoặc ae vào phong chat keo ae, chứ chỉ đăng ko thì đăng làm mẹ gì,trong khi đó toàn ae xa bờ,Có tâm một chút đi người ae

Đúng rồi. Sau khi thua 200 tr trong vòng 2 ngày tôi chỉ còn 2 tr. Rồi t big bet ăn thông lên 28tr. T thấy mình là ng may mắn và từ đó t tìm ra pp. T chơi bất kỳ lúc nào rảnh.
Vậy bác vẫn còn gỡ mình thì cháy tk cứ nạp vào thêm là đi k hiểu sao :)

Đúng rồi. Sau khi thua 200 tr trong vòng 2 ngày tôi chỉ còn 2 tr. Rồi t big bet ăn thông lên 28tr. T thấy mình là ng may mắn và từ đó t tìm ra pp. T chơi bất kỳ lúc nào rảnh.
Mình cùng từ hậu tam hậu tứ lên nhưng kết quả của app là sao bác

em thua em xin hàng môn này luôn
Ae nhiều tiền sao hok các dàn 85s vào mà chơi sảnh A ăn hok trượt phát nào đen thì gãy. Nhiều tiền big bet lấy 3 tay rồi nghỉ .. hôm qua e rỉa dc hơn 3m tham quá gãy thế là lại bay hết

Anh em tin hay không thì tùy. T đính kèm đơn ngày hôm nay. Giờ vốn t lớn chơi ngày kiếm vài chục củ đơn giản. Quan trọng là phải biết vào ra hợp lý.

A e nhìn tổng cược của t thì biết. Để ăn đc vài chục củ tổng cược lên đến hơn 1 tỏi. Chơi trò này vốn lớn bắt cá lớn. Vốn ít ăn ít, phải biết soi cầu chứ chơi theo cảm tính là đi nhanh lắm. T đã có những đêm hút mấy bao thuốc chỉ vì kubet này. Lên voi xuống chó. Thế nên anh em nào mà k có pp nên dừng ngay trc khi quá muộn. T chơi để gỡ nợ nên mới phải đánh gắt như thế. Giờ t k còn nợ nần gì nữa nên cũng muốn cs cho a e.

Nhìn sao kê tuần trước dám chắc cũng âm 5-6 trăm rồi,chơi to quá
Cho a em xem sao kê tuần trước. Cái gì cũng cần có học phí. Cầu kèo và may mắn đã kéo t khỏi vũng bùn.

Đính kèm

Cho a em xem sao kê tuần trước. Cái gì cũng cần có học phí. Cầu kèo và may mắn đã kéo t khỏi vũng bùn.
A ơi a có thế vào PC để kéo mn ko. E cũng đag nợ nần lãi nặng lãi ngân hàng e cũng khốn khổ lắm đây. Mong a giúp ace được như a