Về bờ - Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ

A e nhìn tổng cược của t thì biết. Để ăn đc vài chục củ tổng cược lên đến hơn 1 tỏi. Chơi trò này vốn lớn bắt cá lớn. Vốn ít ăn ít, phải biết soi cầu chứ chơi theo cảm tính là đi nhanh lắm. T đã có những đêm hút mấy bao thuốc chỉ vì kubet này. Lên voi xuống chó. Thế nên anh em nào mà k có pp nên dừng ngay trc khi quá muộn. T chơi để gỡ nợ nên mới phải đánh gắt như thế. Giờ t k còn nợ nần gì nữa nên cũng muốn cs cho a e.
Y chang cảm giác thời gian mình đang ăn hút thuốc rất nhiều vào cây hơn 50củ ăn thì sướng lắm ngày kiếm mười mấy triệu cũng ok nhưng bác vẫn may mắn hơn mình

Anh em tin hay không thì tùy. T đính kèm đơn ngày hôm nay. Giờ vốn t lớn chơi ngày kiếm vài chục củ đơn giản. Quan trọng là phải biết vào ra hợp lý.View attachment 62328
Bạn đánh y chang tôi dàn hậu tam lên 09 là toang chỉ chọn 1 đến 8 nhưng mình chỉ đánh hậu tam lâu lâu phang cái hậu tứ chứ k đánh tiền trung hậu như bạn

Là tao dc 2 bộ à b.2 con ghép lại tao dc 1 bộ 8 số thôi chứ
Vd con hàng trăm là 8, con hàng chục 7 thì vào tn hn phức hợp chọn 2738 đc 16 co đó. Ghép càng chơi 3d lót tn cũng đc. Nhưng 3d thì vốn dày. Mình chơi cách ấy mình ko thua đâu, rình chơi 2,3 khubg thôi nhưng mà ăn xong mình ko nghỉ đc ấy cứ nghiẹn rồi chơi miết nên mất thôi,

Người AE Nói Đi Đôi Với Thực Hành Cho Ae Xa Bờ Tham Khảo,Bạn Xem Từ 1 tới 6 Mà không Thấy Phương Pháp Và Cách Bắt Như Thế Lào,Hay Lại Tung Hoả Mù Không Biết.Chúc Bác May Mắn Nhé

chúc mừng chủ thớt. Giá như kéo giúp mình từ 10tr lên 200tr về bờ cái cảm ơn chủ thớt 50tr ngay.

uhm.mình ko cầm dc lòng.vs cả cái này nghiện lắm.chơi nhiều đầu óc toàn nghĩ tới nó.cứ rảnh là chơi.khó kiểm soát bản bản thân.
ăn ít tay lãi la nghĩ... cứ tham hoài... vay an dc.. ăn non nghĩ...hau tam ..ăn 2 đen 3 tay lãi hon 1 triệu roi

Môn này chỉ dành cho những bác tâm lý vững,ko cay cú thì may ra giữ dc tiền

Bác chỉ e với, em mới tập chơi cũng chưa kềm chế được, ăn lên được mấy chục củ thì ham lại toang