Cầu MB - LỘC CUỐI TUẦN CS CÙNG MN ĐÂY ..CẦU TTĐ VÀ TỔNG CHO NGÀY 21*11*2020 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Với những định dạng liên tục báo đề kép của các cao thủ dầy dạn kn tại DIỄN ĐÀN.. Với kn bản thân từng vỡ mặt với kép.. mấy hôm nay mình có cs định dạng khi bắt nó..Tuy khung bắt kép còn 3 ngày nhưng mình soi đc đg cầu khá hay cs cùng mn.. đề nghị toàn thể ace cùng nhau thảo luận số..Nó chỉ là niềm đam mê giải mã số đúng tên ý nghĩa của DĐ này..Chúc toàn thể DIỄN ĐÀN ta một ngày đại đại thắng..!

View attachment 75082
Cảm ơn bác Thống. E l
Với những định dạng liên tục báo đề kép của các cao thủ dầy dạn kn tại DIỄN ĐÀN.. Với kn bản thân từng vỡ mặt với kép.. mấy hôm nay mình có cs định dạng khi bắt nó..Tuy khung bắt kép còn 3 ngày nhưng mình soi đc đg cầu khá hay cs cùng mn.. đề nghị toàn thể ace cùng nhau thảo luận số..Nó chỉ là niềm đam mê giải mã số đúng tên ý nghĩa của DĐ này..Chúc toàn thể DIỄN ĐÀN ta một ngày đại đại thắng..!

View attachment 75082
Cảm ơn bác Thống. Cá nhân e kết BTĐ 66, lót 00,88,99,44. Chúc bác Thống cùng ACE rr cuối tuần

LẠI DÍU MẮT BNGU MẤT RỒI.. NHỜ ACE GHÉP THỬ CÁI NÀY COI NÓ RA CÁI GÌ MN NHỈ
75167
75166

View attachment 75082
a nghĩ sao về cặp kép lệch 161, có có đường cầu báo nét căng,dàn 8s 161 262 191 292 nhưng đọc cầu này của anh thì chỉ còn StD LÀ 161

đang làm việc mà tâm lúc nào cũng nghĩ đến mấy con số . ra đường lúc nào cũng nhìn biển số xe , tai nạn nào cũng lại xem số??? . đúng là sinh nghề thì tử nghiệp .
hề hề.. nghề của a nè....cả đêm mới biên tập đc 1/3 video.. đam mê số nó vậy..hiii
75168

góc góp nhặt : nếu như anh Đồng chơi đểu . anh em chú ý . và nếu nó ra thì ......??????????

Đính kèm

tsu ae chút.. bao năm bon chen đc thua với chủ lô rồi cs.. giờ cv mình khá ổn định.. chống đc cả hơn 1 năm trời và hiệu ứng ảnh hưởng của covid tới giờ cũng ko đơn giản.. gần 30 tay thợ giờ mình chỉ còn dưới 10.. khổ đủ thứ.. tay máy làm cứng cho mình giờ chui đi làm cty cả.. nghĩ cũng tội họ.. nhưng vất mình.. thức đêm soi cầu cũng có lý do cả.. ngồi biên tập video.. đợi máy zender xuất phim thgian toàn 1 - 2 h nên mới thức ae ak
Bạn cho đi, tức là cho ae đang xa bờ loạn số. Mình nghĩ, bạn sẽ nhận được từ trời ban!