Thông báo - LỜI CHIA TAY CỦA MỘT SỐ CHỦ TỊCH VÀ KHẢO SÁT QUY HOẠCH LẠI DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo LỜI CHIA TAY CỦA MỘT SỐ CHỦ TỊCH VÀ KHẢO SÁT QUY HOẠCH LẠI DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC

⚡Giảm số lượng bát chốt và Số lượng các Cao thủ, Chủ tịch Câu lạc bộ trên Diễn Đàn Giải Mã Số Học 📜

• Giảm số lượng Bát chốt, Cao thủ và các Câu lạc bộ.

• Giữ nguyên số lượng số lượng Bát chốt, Cao thủ và các Câu lạc bộ.

Results are only viewable after voting.
Mới vào chưa dc bao lâu lại nge tin phải chia tay các chủ tịch,chúc các chủ tịch,các cao thủ cùng toàn bộ ace GMSH cùng gia đình luôn bình an bà gặp nhiều may mắn ạ

HƠN 2 NĂM GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN BAO NHIÊU VUI BUỒN KỶ NIỆM CHẲNG THỂ QUÊN. GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN TỪ NHỮNG NGÀY ĐẦU THÀNH LẬP ĐẾN GIỜ MÌNH CHƯA BAO GIỜ HẾT YÊU QUÝ ĐỘI NGŨ ADMIN VÀ CÁC THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN. CHỈ MONG DIỄN ĐÀN LUÔN LỚN MẠNH VÀ LUÔN HOẠT ĐỘNG VỚI CHỈ TIÊU GIÚP ĐỠ AE, TẠO SÂN CHƠI SỐ LÀNH MẠNH LỚN NHẤT VÀ UY TÍN NHẤT VIỆT NAM.
NHIỀU NĂM SOI CẦU THÌ MẮT CŨNG PHẢI MỜ, TƯ DUY VỀ CẦU KÈO CŨNG DẦN HẠN CHẾ.
TRE GIÀ THÌ MĂNG LẠI MỌC.
cảm xúc những ngày theo a ăn dàn 8 số 3 càng?

HƠN 2 NĂM GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN BAO NHIÊU VUI BUỒN KỶ NIỆM CHẲNG THỂ QUÊN. GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN TỪ NHỮNG NGÀY ĐẦU THÀNH LẬP ĐẾN GIỜ MÌNH CHƯA BAO GIỜ HẾT YÊU QUÝ ĐỘI NGŨ ADMIN VÀ CÁC THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN. CHỈ MONG DIỄN ĐÀN LUÔN LỚN MẠNH VÀ LUÔN HOẠT ĐỘNG VỚI CHỈ TIÊU GIÚP ĐỠ AE, TẠO SÂN CHƠI SỐ LÀNH MẠNH LỚN NHẤT VÀ UY TÍN NHẤT VIỆT NAM.
Chủ tịch ơi,dù có đi đâu,chủ tịch vẫn đừng quên các anh em,vì chủ tịch có các kinh nghiệm,đường cầu chuẩn,mà mình vân thường áp dụng để đánh đề,cho du là mình chỉ đánh vui tuổi già cho não làm việc thôi.Chủ tịch dù có bận việc gì đi nữa thì có đường cầu hay,đường cầu mới,chủ tịch hãy gửi bài lên cho anh em tham khảo để áp dụng nhé

Rất cảm ơn adm ct và các cao thủ tốp 1 đã giúp đỡ đc cho rất nhiều ae đi đúng hướng trên con đường cờ bạc này . mỗi ng cố 1 cv và 1 cuộc sống riêng .mọi ng đã giúp đỡ ae trên dd đàn rất nhiều rồi cũng cần phải có 1 thời gian để nghỉ ngơi.chúc toàn thể các adm các ct các cao thủ trên dd đàn gặp đc nhiều may mắn hơn nữa ở trong tất cả các lĩnh vực

NẾU DIỄN ĐÀN MÌNH ĐƯỢC NHIỀU CAO THỦ VÀ CHỦ TỊCH THÌ HÂY HƠN ADMIN ƠI KHÔNG NÊN VÌ MỘT SỐ ÍT NGƯỜI KHÔNG BIẾT CHƠI CHO LÀ NHIỀU NGƯỜI CHỐT THÌ LOẠN SỐ, VÀ QUY HOẠCH LẠI TỪNG KHU VỰC RIÊNG BIỆT ĐỀ THEO ĐỀ, LÔ THEO LÔ, XIÊN THEO XIÊN, THÌ TUYỆT VỜI ÔNG MẶT TRỜI ☀
Mình đồng ý với ý kiến của bạn

Dù sao cũng xin chúc tất cả cao thủ và các chủ tịch nhiều sức khỏe và thành công

rất biết ơn các cao thủ. Administrator diễn đàn đã tạo ra sân chơi. Và giúp ích rất nhiều anh chị em . Chúc các administrator và các chủ tịch thật nhiều sức khỏe và hạnh phúc....

mong uống bia cùng bác ở quê hương quan họ mà chưa dc thỉnh giáo. hi

Sao mõi lần nghe thay đổi các CT, trong lòng e buồn lắm.bik rằng măng mộc trăng già, các ct còn g.d riêng của mình.mà e vẫn thấy hụt hẫng và thiếu cái gì đó,khi lên xem mà k thấy những tên thân yêu.cầu chúc các CT và g.d luôn luôn mạnh khỏe.mai iu

Em không biết nói gì hơn. Câu cho mưa thuận gió hòa.dich giả qua mau, nhà nhà ấm no.nguoi người hạnh phúc. xin chúc các cao thủ thật nhiều sức,mạnh, khoẽ ,gia đình hạnh phúc,vạn sự như ý;!

------------NGUOIQUADUONG-----------------
Xin có đôi lời với anh, em!
Chào toàn thể anh, em trên mọi miền tổ quốc trong nước và ngoài nước. Lời đầu tiên xin chúc tất cả anh, em luôn nhiều sức khỏe và may mắn. Chắc nhiều anh, em cũng đã đọc thông báo của admin Tiểu Mây về vấn đề một số cao thủ và chủ tịch CLB trên diễn đàn sẽ nghỉ chốt số trong thời gian tới. Điều gì đến thì cũng sẽ phải tới thôi ae ak.
Mình đã xin phép QTV diễn đàn nghỉ chốt số trên diễn đàn 3 tháng tới để giải quyết công chuyện kinh doanh của gia đình. Khi nào công việc ổn định mình sẽ quay lại tham gia cuộc thi Cao thủ thách đấu để có cơ hội tiếp tục chốt tại bát Top 1 cho ae tham khảo. Mình sẽ bắt đầu nghỉ chốt số vào ngày mai nhé ae!
Mình xin cám ơn tất cả những tình cảm của ae trong thời gian qua đã luôn yêu quý và động viên. Diễn đàn như là một ngôi nhà thứ 2 mà ko phải ở đâu cũng có và dễ tìm kiếm. Hi vọng ngày mình quay trở lại sẽ được anh, em yêu quý chào đón.
Thân ái!
cảm ơn a đã cống hiến thời gian qua, chúc a thật nhiều sức khỏe, sớm quay trở lại giúp đỡ mọi người. cảm ơn a 1 lần nữa

Tre già thì măng mọc.Đó là quy luật của tự nhiên, Nhưng liệu rằng những cây tre sau này có giúp đỡ và kéo những AE khác vào bờ giống như các chủ tịch trước đó hay k,đó lại là 1 chuyện khác nữa.Hy vọng những cây tre tiếp nối theo những kỳ cựu của diễn đàn.Và mong cho diễn đàn luôn vững mạnh,,nhiều sức khỏe.để kéo AE vào bờ

Cảm ơn ban quản Trị TĐ,Cảm ơn các Cao thủ, chủ tịch thời gian qua đã đồng hành cùng ae trên tdgmsh, chúc CT người qua đường và chủ tịch thầy đồ quay lại với ae vào 1 ngày ko xa, chúc sức khỏe

Mới bắt đầu theo ct mà ct lại chia tay rồi buồn thật.nhưng dù gì thì cũng luôn ủng hộ quyết định của ct.chúc ct và gia đình sức khoẻ công việc thuận buồm xuôi gió.sẽ ngóng ngày ct quay lại và luôn ủng hộ ct.

Chào toàn thể anh, em trên mọi miền tổ quốc trong nước và ngoài nước. Lời đầu tiên xin chúc tất cả anh, em luôn nhiều sức khỏe và may mắn. Chắc nhiều anh, em cũng đã đọc thông báo của admin Tiểu Mây về vấn đề một số cao thủ và chủ tịch CLB trên diễn đàn sẽ nghỉ chốt số trong thời gian tới. Điều gì đến thì cũng sẽ phải tới thôi ae ak.
Mình đã xin phép QTV diễn đàn nghỉ chốt số trên diễn đàn 3 tháng tới để giải quyết công chuyện kinh doanh của gia đình. Khi nào công việc ổn định mình sẽ quay lại tham gia cuộc thi Cao thủ thách đấu để có cơ hội tiếp tục chốt tại bát Top 1 cho ae tham khảo. Mình sẽ bắt đầu nghỉ chốt số vào ngày mai nhé ae!
Mình xin cám ơn tất cả những tình cảm của ae trong thời gian qua đã luôn yêu quý và động viên. Diễn đàn như là một ngôi nhà thứ 2 mà ko phải ở đâu cũng có và dễ tìm kiếm. Hi vọng ngày mình quay trở lại sẽ được anh, em yêu quý chào đón.
Thân ái!
E xin chào Bác Đường , cũng là từ ngày bắt đầu vào diễn đàn GMSH , e cũng chưa tham khảo số của bác 1 lần nào , những tất cả các CT các cao thủ mà e từng biết trên diễn đàn GMSH đầu tiên là e gái Niềm tin 678, giờ lại tới lượt bác Đường , e buồn nắm, những ko biết phải nói sao , chúc bác và gđ luôn luôn mk và thành công, khi nào rảnh bác ghé thăm ACe trên diễn đàn nhé , a chào bác

Thân ái!
Rất cảm ơn ae người qua đường mình luôn hy vọng ae xẽ quay trở lại ngày gần nhất chúc ae luôn gặp hái được nhiều thành công trong cuộc sống ><:((:((:((

Thân ái!
Thần tượng của em, hẹn anh ngày tái ngộ.