Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 664 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đất e. 4 mảnh to vật trong Hà Tiên Kiên Giang. Giờ bán nhanh cũng lỗ 4 tỉ-mua 10tỉ. Đất nha Trang nằm im. 4 cái nhà hàng tiền thuê mặt bằng trả trc 2 năm. Đầu bếp trả trước 1 năm. E nhân lên bao nhiêu rồi.?, làm ăn ông nào mà chả phải vay. K dính Covid thì đời a đã k khốn nạn như giờ đâu. Chưa đầy 1 năm từ khối tài sản gần 60ti, giờ nợ âm 14ti
Ủa vậy e tưởng bác bán thuốc trị nghèo thiệt , đùa tí cho không khí vui lên thôi bác nhé hii

Mình trc cũng như B,nếu đen dừng ở Khung5 ngay, thì còn cơ hội,,đến ngày 6-7-8 kg lên thì kg sao,lên lại cố vay mượn chão thành 1 đống nợ,,
Mình thì đã đứng vòng ngoài ngay khi gãy tay thứ 2.
Nhưng mình rất sót khi biết lượng Ae chết quá thảm những tay cuối.
Chết là do người do bạn,do tôi ko đủ sức cản đường,mà cản đường mắc tội ngáng bạc.

Nhìn cái bảng theo dõi mà chua xót quá mn ạ , 4 tháng trc chạy băng băng chưa bao giờ gãy qá 3 ngày thông mà tháng 12 này gãy tận 5 ngày . AE nào theo bác maica từ 4 tháng trc thì giờ gãy 5 tay vẫn chưa thể hết vốn đc . Chỉ buồn cho 1 số ae vốn nhỏ mới theo mà gặp dây đen này thui
View attachment 81861
Nay ngày 14 cũng thấy nghi nghi

Em chơi cả 2d cả 3d 455s à
k phải đâu chị .cũng k phải dàn g1 như mọi nguòi nghĩ .e đi song song 2 dàn 3 càng đb mà .
từ mùng 1 mà chỉ gãy 3 hôm còn có những ngày ăn cả 2 dàn .kể cả chị ăn 1 dàn thì cũng lãi nhẹ .nên 5 hôm nay anh maica gãy em vẫn lãi nhẹ là ở đó .như hôm nay gãy 2d thì chiu .nay mà ăn 2d thì em lại dc cả 2 .tiếc quá chị a

Chị đi 60đ dàn 520s mong lấy lại vốn 4 ngày quá. Nhưng đến lúc đen nó thế em ạ. Chị tính đi lại khung khác từ 5đ nhưng sau lại đi 8c nên tự tin đi to chứ. Tại chị thôi, nghĩ 1 đằng làm 1 nẽo, đặt ra quy định ko đi vượt khung mà đi lại khung khác cho an toàn nhưng lại ko làm đc. Xui cái nữa, chị nhát lắm nên mấy tháng trước cứ đến ngày 4 chị bỏ đi lại từ đầu, tháng này cứ lao như con thiêu thân ấy em?
thế giờ chị còn vốn ko

k phải đâu chị .cũng k phải dàn g1 như mọi nguòi nghĩ .e đi song song 2 dàn 3 càng đb mà .
từ mùng 1 mà chỉ gãy 3 hôm còn có những ngày ăn cả 2 dàn .kể cả chị ăn 1 dàn thì cũng lãi nhẹ .nên 5 hôm nay anh maica gãy em vẫn lãi nhẹ là ở đó .như hôm nay gãy 2d thì chiu .nay mà ăn 2d thì em lại dc cả 2 .tiếc quá chị a
là em đi như thế nào chị chưa hiểu lắm, em đi đều tiền cả 3 dàn 455s, 280s và 260s à?

Mình thì đã đứng vòng ngoài ngay khi gãy tay thứ 2.
Nhưng mình rất sót khi biết lượng Ae chết quá thảm những tay cuối.
Chết là do người do bạn,do tôi ko đủ sức cản đường,mà cản đường mắc tội ngáng bạc.
Nhưng chết nhiều quá,thấy b nói vậy tôi cũng vào 50% hnay,,,mà số nhọ thế nào,,vừa vào 3 ngày đã chết,,

Mn cho em hỏi con lô 38 mai đẹp ko ạ. Nay đánh 38 về lọt khe vs 33-88 tiếc quá. Mai e định vã to con 38 ạ

Mất
a còn lót đầu 7 mà k hiểu sao k có 76. hnay trc khi a maica chưa lên dàn thì a tự lên 45s 3d 270s có 776 mà lại bỏ qđ theo a maica thế là toang. cay thật
tui y hệt b hôm 51 và hôm nay lấy dàn mai ca làm chuẩn ra bt bộ 12 và mất ăn.haiz quá trách mình ngu chứ sao dám trách ai dc

thế giờ chị còn vốn ko
Chị còn có 10m thôi, giờ chị chưa biết đi ntn đây em. Đi chão 1248 thì cũng sợ quá khung nữa thì hết tiền luôn, giờ nên thế nào em, 10m ít quá em nhỉ, có khi chị nghỉ đợi có tiền tết rồi vào chơi lại thôi em à

Rất đơn giản e lấy dàn 2d của maica. Sau đó 1 dàn đi càng 3d của maica, dàn còn lại chọn càng thủ của maica và thêm 3 càng maica loại thành 2 dàn 3d. Chỉ khi gãy 2d mới thua

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.