Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 27 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
Đợt mấy tháng ấy là nổi nhất diễn đàn rồi, quá đông vui cho đến cái ngày gãy khung ấy
Mk cũng là 1 thành viên trong chuỗi sự kiện ý mà?
Mấy tháng trước ct MaiCa còn gãy 1 khung 7 ngày cơ. Giờ thì có ct NiemTin gãy thông 10 ngày. Mk không theo mà thấy hoảng quá. Kb những người ae theo giờ có ổn k
Bác cũng nằm vùng bên đó à?

Mùa dịch kéo dài, mọi thứ đều khó khăn nhất là với những ae thua tha, nợ nần vì đam mê số học. Ae nào có phương pháp, kinh nghiệm, cách chơi hay đừng ngại chia sẻ cho mọi người nha
Bình luận vao chô nào

100 ae chơi Bet, 101 người muốn bỏ
Kb người ae có bị thua nhiều không, chứ diễn đàn nhiều nhiều ae thua tha, nợ nần nhờ ma Bet lắm r. Bỏ ngay đi thôi. Ae trong topic này, Mk khuyêm bỏ hết rồi?
Đến giờ là sợ thực sự rồi bác ạ. Cả ngày ôm đt. Đầu óc chả suy nghĩ đc gì. Rảnh là ôm cái đt. Đầy óc mụ mị cả đi. Đc thì ham thua lại máu gỡ. Chán nản. Từ đầu năm đến giờ em đi cũng tầm 150tr. Có ít vốn tích cóp lại đi hết

Bình luận vao chô nào
Bác cứ bình luận chỗ nào cũng được, nó sẽ hiện bài viết mới nhất, ae sẽ theo dõi được luôn bác à
Thấy bác chốt số rất hay, không biết bác có phương pháp chơi nào đang ổn định, có lời hàng tháng Bác chia sẻ cùng ae nha.

Đến giờ là sợ thực sự rồi bác ạ. Cả ngày ôm đt. Đầu óc chả suy nghĩ đc gì. Rảnh là ôm cái đt. Đầy óc mụ mị cả đi. Đc thì ham thua lại máu gỡ. Chán nản. Từ đầu năm đến giờ em đi cũng tầm 150tr. Có ít vốn tích cóp lại đi hết
Thế chết. Thế thì phải bỏ ngay và luôn nha
Không ăn được máy móc tinh vi đâu. Nhiều nhiều tỏi của nhiều nhiều ae cx đổ hết vào Bet ấy

Chơi chảo thì có tiền dự phòng nhiều ko là đứt như chơi. Mà đứt cái chơi bao giờ gỡ được. Em đấy đánh chảo tài xỉu bet chết giò con ớn. Đừng nghĩ thống kê chuẩn, nó biến động lắm ae ah. Mình xem bệt toàn đến tay 11 là gãy mình chơi hôm đó bắt đầu bẻ từ tay 10 . Nó ra tận 18 tay mỡis gãy bệt. Nghĩ lại chơi ngu nhất là chơi ngược lại trò chơi.
Thống kê chỉ tham khảo bảo chắc chắn là ko có đâu ae.
Minh cung dinh 17 tay le roi.nuoi den tay 14 het tien ma van con ra 3tay lẻ nưa.nhung nguoi hay gap chão.thua het tk.ai theo bet thi choi nho cuoi cung nha cai hương loi nhieu. Thong thuòng.mõi van nha cai hưởng hoa hông .neu co choi a e chi choi nho.von nap 200k dươc thi choi thua chi mat 200k.ko tiec

HELLO AE TÔI LÀ PHONG99X NÔNG DÂN THỰC THỤ-theo cách chơi của tôi-tôi chơi 2 con lô-2-3 cặp xiên 2 -dàn đề nhiều nhất mà tôi bắt 36 s quay đầu-chủ lực là lô-rồi xiên-đề phụ
Càng nhiều nhát 3 càng-k bắt nhiều-hôm nào mà tôi cảm giác con số mạnh tôi choi to chút k là bình quân-ae đung ngày nào cũng phang-bỏ cách chơi 64 s đi -thua nhiều ăn k bao nhiêu-
Khi nào hứng đề bắt ít số chơi thôi-có khi lâu lâu hup ttđ đề 6 số đề 12 sô -ngẫu hứng thoi ae -chủ yêu là lô -xiên là nghề của tôi-ae tham khảo nhé-

Để hết tháng này vào chơi lô khung của chủ tịch phong vân..dự tính vốn 30m chơi 2 khung ngày 1 đi 10đ, ngày 2 đi 30đ.. Cứ cho đen như tháng 7 này đi chưa hết tháng có âm thì cũng âm ít . đỡ đau đầu

HELLO AE TÔI LÀ PHONG99X NÔNG DÂN THỰC THỤ-theo cách chơi của tôi-tôi chơi 2 con lô-2-3 cặp xiên 2 -dàn đề nhiều nhất mà tôi bắt 36 s quay đầu-chủ lực là lô-rồi xiên-đề phụ
Càng nhiều nhát 3 càng-k bắt nhiều-hôm nào mà tôi cảm giác con số mạnh tôi choi to chút k là bình quân-ae đung ngày nào cũng phang-bỏ cách chơi 64 s đi -thua nhiều ăn k bao nhiêu-
Khi nào hứng đề bắt ít số chơi thôi-có khi lâu lâu hup ttđ đề 6 số đề 12 sô -ngẫu hứng thoi ae -chủ yêu là lô -xiên là nghề của tôi-ae tham khảo nhé-
Đồng qua điểm không chơi 64s của Bác
133660

Thế chết. Thế thì phải bỏ ngay và luôn nha
Không ăn được máy móc tinh vi đâu. Nhiều nhiều tỏi của nhiều nhiều ae cx đổ hết vào Bet ấy
giờ quay về miền bắc cho nhẹ cái đầu. Dàn đẹp thả nhẹ vài k tổng kết cuối tháng thôi bác ạ. Tháng thêm 500-1 tr cũng là lãi rồi bác nhỉ

Bác bắt lô, bắt xiên chủ lực
Vậy bác chia sẻ cụ thể hơn về cách vào tiền như nào để hàng tháng có lãi được không???

Bác chốt ở mục nào vậy