Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 28 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
Thực sự mk cũng đang rất đau đầu khoản này. Con số, nhịp ăn, nhịp gãy, dây đỏ, dây đen,..Thay đổi liên tục mỗi ngày. Nếu chọn đi đều thì ae thấy rõ kết quả rồi đấy, đề tháng này còn dễ thở hơn tháng trước toàn Képpp.
Còn Chão thì k dám chão. Gãy thông 5-7-10 ngày liên tục thì đi đều đã khó khăn chứ chão nữa chịu sao nổi.
Mk vẫn đang đợi cách chơi, phương pháp vào tiền mới phù hợp với những tháng khó khăn như này từ các cao nhân, thiên tài ẩn giật trong hơn 50 nghìn ae diễn đàn
Quá Chuẩn lun..tìm đc dàn 64s ăn trên 20ngày đâu dễ

Tuỳ theo vốn của mỗi người nhé-ví dụ lô 2 con mỗi con 50d xiên 200k 100k tuỳ đề 36 a choi 10k 12 so choi 15-20
Bác có tự thống kê lại lời lãi tháng vừa rồi không. Nếu có share cho ae thì thật tốt. Ae sẽ thấy luôn được trực quan, tổng quát nhất??? Không thì lại để e lục lại hết các bài chốt của B, để thống kê lại cho ae

Chào a.. E thấy pp bắt lô đề của a khó hiểu quá. A chia sẻ cách vào tiền giúp e
[/Tuỳ theo vốn của mỗi người nhé-ví dụ lô 2 con mỗi con 50d xiên 200k 100k tuỳ đề 36 a choi 10k 12 so choi 15-20- mình k bắt cầu nào cụ thể cả -ngày nào mình bắt ngày đó-

HELLO AE TÔI LÀ PHONG99X NÔNG DÂN THỰC THỤ-theo cách chơi của tôi-tôi chơi 2 con lô-2-3 cặp xiên 2 -dàn đề nhiều nhất mà tôi bắt 36 s quay đầu-chủ lực là lô-rồi xiên-đề phụ
Càng nhiều nhát 3 càng-k bắt nhiều-hôm nào mà tôi cảm giác con số mạnh tôi choi to chút k là bình quân-ae đung ngày nào cũng phang-bỏ cách chơi 64 s đi -thua nhiều ăn k bao nhiêu-
Khi nào hứng đề bắt ít số chơi thôi-có khi lâu lâu hup ttđ đề 6 số đề 12 sô -ngẫu hứng thoi ae -chủ yêu là lô -xiên là nghề của tôi-ae tham khảo nhé-
Thanks a.. E thấy lô xiên a thông 6,7 hôm liền..mong sg và bình dương ổn định