Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 29 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
HN bắt đầu thiết lập trạng thái mới theo CT 16.căng lắm rồi ae ạ

a thua nhiều rồi biết chứ
E nói thật.biết diễn dàn tầm 2năm..e máu lại thích chơi lô..có hôm ăn 1 2chục..có lúc gãy 1 2n cũng hết.e đã xoá diễn dàn và ku vài lần.giờ chơi chậm giữ vốn đi đều tiền tháng cũng kiếm đc 5,6m.chủ yếu e chơi lô kẹp k2n

E nói thật.biết diễn dàn tầm 2năm..e máu lại thích chơi lô..có hôm ăn 1 2chục..có lúc gãy 1 2n cũng hết.e đã xoá diễn dàn và ku vài lần.giờ chơi chậm giữ vốn đi đều tiền tháng cũng kiếm đc 5,6m.chủ yếu e chơi lô kẹp k2n
Còn k vốn 20củ k chơi lô đề-vào xóc đĩa tình choi chẳng lẻ lam vào tay 1m -2m j đó húp cảm thây ổn nghi k ham la ok khỏi đi làm-hoặc hậu nhị tiên nhi nuôi mây tay bùm bụm nghi-biết điểm dừng là húp thôi

Tôi thấy NAE rất nhiệt tình chia sẻ cùng mọi người .mặc dù gần 50k TV nhưng phải thừa nhận bạn rất chi tận tình!
Rất cảm ơn người ae nhé
Chỉ mong sao ae ai ai cũng dư giả, tìm được con đường, hướng đi đúng đắn???

Còn k vốn 20củ k chơi lô đề-vào xóc đĩa tình choi chẳng lẻ lam vào tay 1m -2m j đó húp cảm thây ổn nghi k ham la ok khỏi đi làm-hoặc hậu nhị tiên nhi nuôi mây tay bùm bụm nghi-biết điểm dừng là húp thôi
E xin thua a ơi..môn đó ko biết cũng ko dám học.nge ae đỗ nợ e đã thấy sợ.tài xỉu bầu cua ở ngoài tay nge mắt thấy còn k ăn thua vô đó 99% là ra đảo

Ăn dễ, đi cũng nhanh
Quan trọng là nhiều ae không biết nơi đâu là điểm dừng Bác à. Xóc đĩa, Bet bủng khác gì chất nghiện đâu. Bánh cuốn lắm. Bỏ được thì tốt hơn?

E xin thua a ơi..môn đó ko biết cũng ko dám học.nge ae đỗ nợ e đã thấy sợ.tài xỉu bầu cua ở ngoài tay nge mắt thấy còn k ăn thua vô đó 99% là ra đảo
K bjet cách choi máy sẽ thua -cái này do bản nang mjnh nữa-cái này a thừa-hihi

Ăn dễ, đi cũng nhanh
Quan trọng là nhiều ae không biết nơi đâu là điểm dừng Bác à. Xóc đĩa, Bet bủng khác gì chất nghiện đâu. Bánh cuốn lắm. Bỏ được thì tốt hơn?
Chính xác bác.. Đa số ae đỗ nợ là vì.. Xóc đĩa,bét tài xỉu đánh vào làm tham mà