Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
Nhieu khi chan lam âh.Nhiều lúc định xóa lun ku nhưng cứ nghĩ m còn nợ nần nhiu zui nhiu thứ nữa lên lại thui
Từ từ gỡ người ae ơi tôi cũng thua mấy lít rồi.trước đây cũng do mình tự chơi nên bây giờ chỉ dám theo các chủ tịch và các cao thủ không dám đánh bừa nữa

Mình cũng có đợt thông Bet hơn 20 ngày xong rồi cũng đi cả gốc lẫn lãi trong nốt nhạc vì nó.
Gần như chơi món này ai cũng say bạc .giờ mình chỉ dám chơi Bắc -Trung -Nam 64s và 3 càng đề chứ k dám chơi lô và mấy món bét nữa .thi thoảng vào phòng chát thấy ai phong độ thì theo 1-2 điểm cho vui thoii k dám mạnh tay nữa chơi xổ số Việt Nam vẫn thấy xanh chín hơn

Gần như chơi món này ai cũng say bạc .giờ mình chỉ dám chơi Bắc -Trung -Nam 64s và 3 càng đề chứ k dám chơi lô và mấy món bét nữa .thi thoảng vào phòng chát thấy ai phong độ thì theo 1-2 điểm cho vui thoii k dám mạnh tay nữa chơi xổ số Việt Nam vẫn thấy xanh chín hơn
Giờ ae chỉ chơi đề thôi à
Tháng 6 có dương tiền đề k
Chứ mk thấy tháng 6 thật kinh hoàng riêng về món đề luôn. Quá nửa tháng nổ kép các loại. Các Cao thủ, Chủ tịch cũng điêu đứng bó tay với cái tháng 6?

Ok b nhiu nha.k bit mai là khung lo j a
Chúc rực rỡ nhé

E cảm ơn m n nha.dk nc thọa mái cả đầu óc .h bỏ lun bet sợ lắm zui.có tý vốn luc toi lai chơi ăn dk 600k zui ham lai bay lun vốn. Đúng là chơi bwt k kìm dk lòng tham

M
Chứ mk thấy tháng 6 thật kinh hoàng riêng về món đề luôn. Quá nửa tháng nổ kép các loại. Các Cao thủ, Chủ tịch cũng điêu đứng bó tay với cái tháng 6?
ình mới chơi hôm nay tháng trước mình nợ nhiều không còn xoay nổi vợ giữ hết tk

M

ình mới chơi hôm nay tháng trước mình nợ nhiều không còn xoay nổi vợ giữ hết tk
Cũng may cho ae tháng 6 không chơi được chứ k cũng sập nặng đấy. Có cái tháng nào lại bệt kép nhiều đến như vậy đâu. Tháng này ổn ổn hơn rồi. Chúc ae tháng này rực rỡ nha. Cuối tháng tổng kết có lương quay lại đây chia sẻ cùng ae vui cùng nha

[/QUOTE cố lên người ae