Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 44 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
Lên thượng sĩ mà k biết soi câu ah -vào diễn đàn gần 1nam rồi còn j .phải học cách soi cầu đi, biết ít thôi áp dụng pp này là húp thôi
Vâng e cungx ngi như bac vao dd lau ui ma ko tim dc 6cham thif cung kem thât nhiu khi tổng sai cham cai la ngẻo hết

5 -6 chạm mà tới 8 tổng thì tỷ lệ ăn 85% rồi đâu phải thấp nữa đau-thử 3 ngày biết kết quả ngay
Mình phải tự lực gánh sinh. Học từ từ. K thể ký sinh mãi dk. Mjnh là chính mình.
Kết câu này của bác đấy chuẩn thật sụ luôn ,kể ra bắt dc cham chuan thi ngon , e vẫn ko vào dc baif chia se hạ dan cuae bác ko vao dc

5 -6 chạm mà tới 8 tổng thì tỷ lệ ăn 85% rồi đâu phải thấp nữa đau-thử 3 ngày biết kết quả ngay
Mình phải tự lực gánh sinh. Học từ từ. K thể ký sinh mãi dk. Mjnh là chính mình.
Bac hay bac chạm ơ chỗ nào bac có thể dừng hình gợi ý dc ko ah

Kết câu này của bác đấy chuẩn thật sụ luôn ,kể ra bắt dc cham chuan thi ngon , e vẫn ko vào dc baif chia se hạ dan cuae bác ko vao dc
Cũng ntn thôi-mjnh bắt 1-2 chạm con ăn -5 cham mà bắt k dk thì quá kém -phải nổ lực học nhiều vào-tỷ lẹ 4 chạm đã thây li ăn nhiều rồi-nói j 5 chạm mà 8 tổng thì tỷ lệ rát cao, chưa biết thì bỏ bớt chạm khan đi -trật 1 ngày -ngày sau -áp dụng pp dó tăng tiền lên bao trúng

mình bắt chạm-bảng tuần-tháng-tự tìm cầu trên bảng kết quả-tìm ít nhất-4 ngày ăn thông-cũng có thể kiếm đầu đuôi-dk luôn-bạn k bjet soi cầu cũng khó nhỉ
E chủ yếu bắt chạm ở kết qua xx hàng ngày thôi bac ạ

mình bắt chạm-bảng tuần-tháng-tự tìm cầu trên bảng kết quả-tìm ít nhất-4 ngày ăn thông-cũng có thể kiếm đầu đuôi-dk luôn-bạn k bjet soi cầu cũng khó nhỉ
e cung ngiên cứu đủ các loại pp nhưng các cham 1-8 chon may tong laoi de khan nhưng van ko ăn thua bác ak hay nợ nhiu lên nđầu óc no mụ mấm ko con tri Khôn của ta dây nữa nhiu lucs bo no con khoon hơn e ng ta chơi mua nay mua kia mình chơi. Nợ 1 đống lãi sieeu to khổng lồ

E chủ yếu bắt chạm ở kết qua xx hàng ngày thôi bac ạ
Bắt chạm .bảng xs . Vào xem thống kê chạm khan và tổng khan. Loại trù kết hợp-
Vd như hôm nay mjnh bắt 5 chạm 02789
và tổng 0235679 (7t) có 51 số ah -nếu thêm cham thêm tổng thì 67 so rồi loại ra

Chào ae tôi là nông dân ?‍? Phong99x
ae muốn chơi 64 s : ae bắt 6 chạm kết nhất ?. Rồi chọn tổng tầm: 8 tổng kết . Là ra 67 số.có thể lọc bot 4 số về gần hoac Loại bớt kép khi chưa có cầu báo kép . Còn 5 chạm 8 tổng chỉ 58 số tuỳ ae lựa chọn-
Hôm nay trật ,ngày mai áp dụng phương pháp đôn (tăng) tiền ? lên là húp thôi
Cá nhân tôi thấy 64 số đơn giản, cho ae nào thích chơi 64s an toàn.
Còn khái niệm của tôi bắt 36 s quay đầu. Và tôi cảm nhận tốt con số.theo phương pháp trên tôi lọc dần dần nên hay húp dàn 12,13 s.
Ae nào thử thì thử còn k thì thôi -vui vẻ k quạu k ném đá nhé.
Chúc ae nào thử nghiệm thành công
Tôi k bắt cầu này . Cầu kia. Nhức đầu. Tôi vào chỉ nhìn sơ qua có cầu nào trùng hợp cho tự tin hơn thôi. Để tìm ra ttd và btđ.
ae thử trải nghiệm nhé -CHÚC AE THÀNH CÔNG . Nếu gãy theo phương pháp tăng tiền lấy lại ngay -k suy nghĩ.k sợ ✅ ok
Khoái cái ông nông dân này, chỉ có nông dân mí thẳng và thật thế :love:

Bắt chạm .bảng xs . Vào xem thống kê chạm khan và tổng khan. Loại trù kết hợp-
Vd như hôm nay mjnh bắt 5 chạm 02789
và tổng 0235679 (7t) có 51 số ah -nếu thêm cham thêm tổng thì 67 so rồi loại ra
Khi có võ công cao cường như bác rồi ket quả vừa có mai cac bác đã biet chạm gi tổng gi ui

Lô xien ví dụ chơi 10 cặp xiên đúng k-lựa 2 cặp stl tỷ lệ ra cao và 1 con gọi là đặt niềm tin vào nó -tông 5 con xiên quay thành 10 cặp về 1 cũng Lãi về 2 -3-4 càng tốt -muốn quay thêm xiên 3 nhe nhàng -OK chưa hiểu chưa
E hiểu rồi ạ.em cảm ơn bác.

Thượng sĩ thì đã là gì các chủ tịch còn có người trượt thông 6 ngày liền kìa
Ở đây tôi k phải nói xấu chứ -chủ tịch cao thủ voi tôi cũng vậy thôi tại tôi k theo ai cả-
Nhưng ở đay tôi muốn nói với ae rằng-vào diễn đàn-học hỏi -rồi tự lực gánh sinh-chứ k lang bang lại loạn số ra-ai cung đay dot đây đen ai mà ăn mãi dk -còn khi nào ai bắt số ít mà hay trúng thì tôi mới phục-64 số tôi thây hoa mắt-đó là cá nhân -còn tôi thây ae hay chơi 64 số nên thích vậy-cá nhân tôi nghi. Khác. Chứ tôi k nói xấu ai cả-

Ở đây tôi k phải nói xấu chứ -chủ tịch cao thủ voi tôi cũng vậy thôi tại tôi k theo ai cả-
Nhưng ở đay tôi muốn nói với ae rằng-vào diễn đàn-học hỏi -rồi tự lực gánh sinh-chứ k lang bang lại loạn số ra-ai cung đay dot đây đen ai mà ăn mãi dk -còn khi nào ai bắt số ít mà hay trúng thì tôi mới phục-64 số tôi thây hoa mắt-đó là cá nhân -còn tôi thây ae hay chơi 64 số nên thích vậy-cá nhân tôi nghi. Khác. Chứ tôi k nói xấu ai cả-
Đúng ui ko đc tự ái , chia sẻ kinh ngiêm Thoii nhiu khi theo hay phai Ngóng chờ đợi mệt moi muốn thành công phải học hỏi ,

Nhiu khi e vẫn nói e ngu như bo tra có gi mà ngại

Đúng ui ko đc tự ái , chia sẻ kinh ngiêm Thoii nhiu khi theo hay phai Ngóng chờ đợi mệt moi muốn thành công phải học hỏi ,
Chuẩn. Phải là chính mình-trong chờ rồi chờ đợi lạm j . Thành thói quen. Cái j cũng phải học mà. Tại mjnh hay áp dụng hay ăn nên -chia sẽ còn nghe tin hay k tuỳ ae chứ đúng k-vào lịch sử xem mjnh có khi nào chốt nhiều số đau