Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 45 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
Chuẩn. Phải là chính mình-trong chờ rồi chờ đợi lạm j . Thành thói quen. Cái j cũng phải học mà. Tại mjnh hay áp dụng hay ăn nên -chia sẽ còn nghe tin hay k tuỳ ae chứ đúng k-vào lịch sử xem mjnh có khi nào chốt nhiều số đau
theo em huấn nói ko lm ma muốn có ăn thì an gạch nhiu khi cug nghiên cứu đủ các loaij như mình nợ nhiu chỉ số IQ thấp lên chấp nhận ngồi chờ sung rụng

theo em huấn nói ko lm ma muốn có ăn thì an gạch nhiu khi cug nghiên cứu đủ các loaij như mình nợ nhiu chỉ số IQ thấp lên chấp nhận ngồi chờ sung rụng
Thua nhiều thành lú đó.xem nhiều quá loan ra.kiểu như tẩu hỏa nhập ma ? vậy

Thua nhiều thành lú đó.xem nhiều quá loan ra.kiểu như tẩu hỏa nhập ma ? vậy
Chuân bac ak nhiu khi mình bắt đúng ui ko tự tin lại đi theo ng ta đâm ra chưa tham gia trương chỉnh vượt lên chính mình đc

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

View attachment 135024
Bác chơi theo phương pháp nào hay theo cao thủ nào vậy ạ? Thấy vốn ít mà lãi đều quá ạ. Bác có thể chia sẻ đc ko ạ? :)

Chào ae tôi là nông dân ?‍? Phong99x
ae muốn chơi 64 s : ae bắt 6 chạm kết nhất ?. Rồi chọn tổng tầm: 8 tổng kết . Là ra 67 số.có thể lọc bot 4 số về gần hoac Loại bớt kép khi chưa có cầu báo kép . Còn 5 chạm 8 tổng chỉ 58 số tuỳ ae lựa chọn-
Hôm nay trật ,ngày mai áp dụng phương pháp đôn (tăng) tiền ? lên là húp thôi
Cá nhân tôi thấy 64 số đơn giản, cho ae nào thích chơi 64s an toàn.
Còn khái niệm của tôi bắt 36 s quay đầu. Và tôi cảm nhận tốt con số.theo phương pháp trên tôi lọc dần dần nên hay húp dàn 12,13 s.
Ae nào thử thì thử còn k thì thôi -vui vẻ k quạu k ném đá nhé.
Chúc ae nào thử nghiệm thành công
Tôi k bắt cầu này . Cầu kia. Nhức đầu. Tôi vào chỉ nhìn sơ qua có cầu nào trùng hợp cho tự tin hơn thôi. Để tìm ra ttd và btđ.
ae thử trải nghiệm nhé -CHÚC AE THÀNH CÔNG . Nếu gãy theo phương pháp tăng tiền lấy lại ngay -k suy nghĩ.k sợ ✅ ok
Xin cách hạ dàn ít số khi có 6 tỏng hay 4 chạm
Xuống tầm 30-36s càng ít cang tốt

Vd hom nay tỏng từ 1-6
Chạm thì 1356
Vậy hạ dàn ít số căn cư vào đâu xin được chỉ giáo??

Vậy mình căn cứ tổng đề hom qua và bóng của nó vậy tong dc tầm 40s còn chạm thì 5x
K biết như vậy dc chưa ct

Thì cầu có lúc thông dc vài ngày có lúc phải 3 tới 4 ngày mới về. Chơi dạng gối đầu y như khung
Vd
N1 123456
N2 456789 nếu n1 k ra thì gối tiếp tổng tren n2x2 hay 3 thì tuỳ

Bác chơi theo phương pháp nào hay theo cao thủ nào vậy ạ? Thấy vốn ít mà lãi đều quá ạ. Bác có thể chia sẻ đc ko ạ? :)
Ae chịu khó lướt lại đọc mấy trang, ae bàn luận rôm rả lắm, cx khá nhiều cái hay
Phương pháp mk chơi thì đi đều, Vốn chia 4,5 tay. Tuyệt đối không Chão
Còn các con số thì theo các Cao thủ thôi ae ạ
Số mk bắt không tốt thì ít nhất cũng phải quản lý vốn tốt, vào tiền hợp lý
Chúc ae may mắn rực rỡ nha