Lotto Bet - PP BẮT HẬU NHỊ,NHÓM PHỨC HỢP SAU BAO NGÀY TRINH CHIẾN | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet PP BẮT HẬU NHỊ,NHÓM PHỨC HỢP SAU BAO NGÀY TRINH CHIẾN

Ví dụ tay trước có con 2 thì tay sau đánh 247 và thêm một chạm nữa em kết là thành 4 chạmView attachment 31546
mình chỉ lấy mỗi con hàng chục là 2 để xét cho kì sau ah bác

View attachment 31639mình chỉ lấy mỗi con hàng chục là 2 để xét cho kì sau ah bác
Lấy cả 2 con hàng trục và hàng đv em nhé , lọc ra 4 chạm để đánh hậu nhị còn đánh nhóm phức hợp thì đánh 6 con cộng thêm con tâm càng và bóng dương của nó nữa là thành 8 con và bỏ 2 con còn lại em nhé . Tk và áp dụng thành công e nhé

Lấy cả 2 con hàng trục và hàng đv em nhé , lọc ra 4 chạm để đánh hậu nhị còn đánh nhóm phức hợp thì đánh 6 con cộng thêm con tâm càng và bóng dương của nó nữa là thành 8 con và bỏ 2 con còn lại em nhé . Tk và áp dụng thành công e nhé
Cảm ơn bác

Xin mn cho mình hỏi có thể "hơi ngu" vì mình chưa biết là trong đơn cược hậu nhị - chọn nhóm phức hợp của bác nguoirung hiển thị: chọn 8 số mà chỉ có 28 tổ hợp là ntn? Cám ơn những người ae giải thích cho mình!
N
Tính ra là chơi 64 số nhưng loại 8 số kép thì chỉ còn 56 số vào tiền ít nhất là 10k thì tương đương với 28 tổ hợp.giống như đánh 56 số với 5k thì họ rút gọn đi

Ae Ko hiểu sao nếu kỳ trước về 06 ae lấy những con hay về kỳ sau của 2 số 06 thì ta đánh 058 và 369 cộng con tâm càng và bóng dương của nó là 8 s nhé ae . Ae thấy cầu chạy thì vào cầu báo kép dừng ct cho ngay nhé
Ct cho mình hỏi tại sao lại chọn 058 mà không chon 019 vậy? Số nào thì chọn 019 và số nào chọn 058

Ct cho mình hỏi tại sao lại chọn 058 mà không chon 019 vậy? Số nào thì chọn 019 và số nào chọn 058
Khi số 0 ra ta đánh nhóm phức hợp có chọn 5 số 01958 vì số 0 ra nó hay về những số đó , còn hậu nhị đơn thức thì phải nhìn cầu trước nữa để bắt ae nhé

Ct cho mình hỏi chút. Ví dụ kỳ trước về 36 thì mình sẽ lấy những số như nào. Vs khi số ở tâm càng và bóng dương trùng vs các dãy số trong nhóm số hay về thì ta chọn thêm số khác hay là nghỉ kỳ đó

Khi số 0 ra ta đánh nhóm phức hợp có chọn 5 số 01958 vì số 0 ra nó hay về những số đó , còn hậu nhị đơn thức thì phải nhìn cầu trước nữa để bắt ae nhé
Thanks ct. Mình tìm hiểu chơi nhóm phức hợp hậu nhị.

ACE CHƠI NHÓM PHỨC HỢP ,HẬU NHỊ SẢNH A NHÉ
Tôi lấy vd nhé: Hậu nhị về 19 thì ta đánh 1235679 bỏ 84 kỳ sau về 63
Ghi ra đây hơi khó nhưng ae quan sát thấy có những con nào về kỳ trước thì kỳ sau ae đánh những con nó hay về sau cùng những con đó
019
058
247
369
Ace dựa vào những con số tôi thống kê ra đây để đánh cho kỳ sau , áp dụng vào cả hậu nhị đơn thức và hậu nhị nhóm phức hợp ace nhé
Ace đọc kỹ và tét thử cầu và áp dụng thành công

Đơn tôi chơi hôm nay đâyView attachment 31601View attachment 31600
Thực sự là quá khó hiểu ai đó giải thích kĩ càng hơn được không ạ

Bạn ơi sao 4 chạm hậu nhị lại có 28 tổ hợp thế thì đánh như thế nào mình k hiểu lắm mình đánh 4 chạm nó ra 64 con số một chạm đầu đuôi đã 19 con bạn giải thích rõ giúp mình với nhé ! Thank

Ct cho mình hỏi chút. Ví dụ kỳ trước về 36 thì mình sẽ lấy những số như nào. Vs khi số ở tâm càng và bóng dương trùng vs các dãy số trong nhóm số hay về thì ta chọn thêm số khác hay là nghỉ kỳ đó
nếu trùng hoặc về kép thì ta có thể nhìn các kỳ quay trước xem có nhiều số nào về quá nhiều mà ko trùng với kỳ quay vừa rồi thì ta bỏ hoặc nghỉ kỳ đó chờ cầu chạy ae nhé

Bạn ơi sao 4 chạm hậu nhị lại có 28 tổ hợp thế thì đánh như thế nào mình k hiểu lắm mình đánh 4 chạm nó ra 64 con số một chạm đầu đuôi đã 19 con bạn giải thích rõ giúp mình với nhé ! Thank
Hậu nhị là chơi 4 chạm còn nhóm phức hợp thì bỏ 8 số thì chơi 28 tổ hợp nếu về kép bằng là mình thua bạn nhé , cứ học hỏi dần mình sẽ chơi đc hết

Thực sự là quá khó hiểu ai đó giải thích kĩ càng hơn được không ạ
Học hỏi dần dần ae vì chưa chơi các trò chơi như nhóm phức hợp thì khó hiểu lắm ae nên hỏi chuyên viên tư vấn các trò mình muốn chơi ae nhé