Cầu MB - Rực rỡ nào ae!! | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Minh lên đây mới dc 9bài viết rực rỡ rất nhiều bài thấy cũng nhiều ae theo nay những ae theo dõi mình từ trước chắc ăn cả chứ. Mình đang âm 180tr mấy hôm nay còn âm 40tr nua thôi ae ạh. Tình hình ae sao nhỉ sắp dc lên núi rồi ae ạh. Yên tâm bám chặt nhé. 3 ngày nay mình ăn thông đề rồi.1 tuần may mắn mai còn ngày cuối của tuần húp tiếp ae nhỉ.
Chúc mừng bác bám càng bác chắc chắn về bờ

Minh lên đây mới dc 9bài viết rực rỡ rất nhiều bài thấy cũng nhiều ae theo nay những ae theo dõi mình từ trước chắc ăn cả chứ. Mình đang âm 180tr mấy hôm nay còn âm 40tr nua thôi ae ạh. Tình hình ae sao nhỉ sắp dc lên núi rồi ae ạh. Yên tâm bám chặt nhé. 3 ngày nay mình ăn thông đề rồi.1 tuần may mắn mai còn ngày cuối của tuần húp tiếp ae nhỉ.
Hay ơi là hay

Mấy ngày nay có linh cảm ăn đề xuốt mình chốt những con ko ai ngờ tới bỏ qua những con đẹp. Nói với ae kép khan nổ rồi chạm 4 nổ rồi còn tổng 4 nổ tiếp. Nói vu vơ vậy chứ chua thấy cầu nào cả lại ra thật. Anh đồng đợt này hay ghé nhà mình chơi quá ae ạh. Nay ăn 86!ai ăn dc là số lộc rồi 86 phát lộc rồi ae

Chúc bạn nay may mắn . Cá nhân mình thì cụt hết vốn ko chơi nhưng mình vẫn luôn theo dõi b . Bạn rất có tâm mà có tầm . Mong cho b rr
Bạn này với buồn nhỉ. Tiếc cho bạn ko có duyên với mình.

Ko thể rực rỡ hơn, nay đã theo ăn bạch thủ, chức mừng chủ thớt và toàn thể ae, ai bảo cầu kèo lên sớm đồng soi nào? Ăn vẫn ăn..

Ko thể rực rỡ hơn, nay đã theo ăn bạch thủ, chức mừng chủ thớt và toàn thể ae, ai bảo cầu kèo lên sớm đồng soi nào? Ăn vẫn ăn..
Mình rảnh là xong kết quả là soi lên cầu thôi. Lộc ăn thì ăn thoii mà cần gì phải 5h30 với lên. Muốn lên sớm ae tham khảo và chọn cho mình 1 số may mắn

theo cầu tổng hôm nay đang chạy thì tiếp là tổng 1 chắc ae cũng rõ điều đó.thấy cả làng cả xóm ai báo tổng 1 nhưng mai mình bắt tổng 4.7 nhé ae bthu ngày mai mình chơi 86 luôn ae ạh. Như nói với ae là kép thả chạm 4 thả ko có lý do gì tổng 4 còn ko nổ nữa.mai rực rỡ ae nhé.
BTĐ
86
STĐ 59.86
TTĐ 52.89.59.86
lót: 25.98.95.68.56.29.83
phát lộc nào ae 1lỗ 86 thì ngon
Kg bít nói gi hơn ngoài lời cảm ơn tới ng ae thiện lành mấy hôm theo ng ae nay mình đả hạ cảnh an toàn
Cảm ơn . Cảm ơn

Qúa rực rỡ đồng hết chạy , nay full bảng

Cảm ơn ct đã cs húp btđ với tổng 4 e ghép đc 5 càng lẻ thế là cũng chén luôn

Mình rảnh là xong kết quả là soi lên cầu thôi. Lộc ăn thì ăn thoii mà cần gì phải 5h30 với lên. Muốn lên sớm ae tham khảo và chọn cho mình 1 số may mắn
Kết cái phong cách này, mình cũng thế có cầu kèo chia sẻ là chia sẻ luân cho ae có thời gian tham khảo , ko cần hẹn giờ ăn vẫn ăn, thua vẫn thua.