Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 323 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Bác cho e hỏi cách vào tiền cho đầu, đuôi và G1 k ạ. E định đi 2 mức mỗi giải nếu gãy là 15-20 có được k ạ. E cảm ơn
chơi 3 đầu mà 64s 1 đầu thì mang sổ đỏ cắm dần nhé b. lời khuyên bỏ ý nghĩ đó đi

Anh em xem lại khi bật mí.
Rõ ràng 6 dàn này pot lên đó là dàn tĩnh nên rất hạn chế, vì cả hạn chế của bản thân (dốt máy tính) nên tôi chưa lồng ghép, hòa nhập, lồng ghép giữa dàn 3 đầu đang chạy như đã chạy nên cần các bạn trẻ giỏi về máy tính _ giúp cho bởi làm bằng giấy bút thường nhầm lẫn, chán.
Mong các bạn khắc phục phần này. Để CT có thể khai thông dòng chảy.
Cám ơn.
Trân trọng kính mời một bạn nữa "niêmtin678" mà tôi đã, đang ngưỡng mộ từ rất lâu rồi. Tham gia CT.
Trân trọng các bạn.
còn theo idol đó thì mang sổ đỏ cắm dần đi là vừa

@tin2305198 xin được mời người ae vào topic tâm sự, chia sẻ cùng mọi người. Để nhiều ae khác có được bài học xương máu. Xin cảm ơn
cái đợt tết mình chơi đề chão dàn 64s của CT HiHi đợt đó bị gãy thông 5 ngày. từ đợt đó đến nay chỉ biết nằm thoi thót thôi lên mình khuyên anh em có ý định chơi chão dàn 64s thì suy nghĩ lại

Như cái bố cứ bô bô cái mồm theo 1 cao thủ 1tuần hay 1 tháng kiểu j cũng có lãi. Như ae theo ct NQD chết 6 hôm thông thì laays lãi đâu ra. K kể chão 640x6~~ 3.6tr rồi. Tháng sau an 25 ngày vẫn k kéo lại dc

cái đợt tết mình chơi đề chão dàn 64s của CT HiHi đợt đó bị gãy thông 5 ngày. từ đợt đó đến nay chỉ biết nằm thoi thót thôi lên mình khuyên anh em có ý định chơi chão dàn 64s thì suy nghĩ lại
Ns thật chứ ae choi chão 64s thì chả còn j để ns. Cks thế thà cks chão 50 số chẵn lẻ hay đầu chẵn đầu lẻ dễ an hơn

còn theo idol đó thì mang sổ đỏ cắm dần đi là vừa
IDOL NIEMTIN THÌ làm gì đến mức pải bán cửa bán nhà. Vốn bỏ ra ngày có đôi 3 trăm mà tháng nào cũng thu được mấy chục tỷ đến trăm tỷ. Chính ra tôi thấy nếu tính lợi nhuân ct NIEMTIN vẫn hơn các cao thủ khác. Bỏ vốn có 200-300k mà tháng nào cũng thu mấy chục tỷ rồi cả trăm tỷ cũng có

Ns thật chứ ae choi chão 64s thì chả còn j để ns. Cks thế thà cks chão 50 số chẵn lẻ hay đầu chẵn đầu lẻ dễ an hơn
vậy mình mới bảo là thoi thóp đến tận bây giờ mà người anh em

IDOL NIEMTIN THÌ làm gì đến mức pải bán cửa bán nhà. Vốn bỏ ra ngày có đôi 3 trăm mà tháng nào cũng thu được mấy chục tỷ đến trăm tỷ. Chính ra tôi thấy nếu tính lợi nhuân ct NIEMTIN vẫn hơn các cao thủ khác. Bỏ vốn có 200-300k mà tháng nào cũng thu mấy chục tỷ rồi cả trăm tỷ cũng có
k hoeeur niemtin cks kiểu j mà tháng nào cũng ăn mấy trăm củ. Trong khi thống kê hinhf như đều kém nhất

MK vẫn chưa hiểu ý bác lắm
Vấn đề hộ trợ về thống kê, @mickynova đang làm rất tốt, bác bảo chạy giả lập 6 dàn tĩnh đó cho tất cả các đài, thì @mickynova đã lên bảng rất cụ thể rồi
Còn vấn đề là ở bước xử lý những chỗ "gãy" , chỗ "âm" kia như thế nào thì cần bác là chủ của chương trình hóa giải, khắc phục và khai thông chứ, ae @mickynova cũng là đang thống kê theo chủ đích của bác mà
Ý tưởng của sự lồng ghép đó là: “tôi chưa làm được trên máy tính”
Với dàn 123 số cược cho 1 kỳ đối với tất cả các đài được kết hợp với dàn chốt hàng ngày tạo ra 6 dàn mới (dàn mới thỏa mãn điều kiện bao gồm số của dàn cũ thì “nuôi” số của dàn mới thì bổ sung) sao cho các dàn số mới có được một sự hòa trộn đồng điệu. vẫn đảm bảo số của nó là 123 đến 130 số (tùy vào các hàm áp dụng làm sao cho chẵn và thỏa mãn điều kiện) – bởi dàn chốt hàng ngày tuy có gãy nhưng không đứt đoạn liên tục.
Khi sử dụng không bị nhầm lẫn và nhanh thì ta dùng Exel để chế biến thì áp dụng hàm gì để làm được điều này. Có làm được không.
Các bạn (tôi đang loay hoay với nó cùng computer bướng bỉnh bảo không nghe)
Cám ơn các bạn.

Sửa lần cuối:
kiếm chục vs trăm tỷ .giả sử như ôgn miếng ngon thế ông có chỉ k =))

kiếm chục vs trăm tỷ .giả sử như ôgn miếng ngon thế ông có chỉ k =))
Tôi nói thật nhé có cái con củ ***. Chưa pải là thánh, trăm tỷ chục tỷ bon mồm lắm. Ai chả nói đc, t nói hôm qua trúng con 4 càng đc hơn 50 tỷ, xong tôi mang đi từ thiện hết, tin hay ko là việc của bạn còn bốc phét hay ko là việc của tôi ,)))

R
Ý tưởng của sự lồng ghép đó là: “tôi chưa làm được trên máy tính”
Với dàn 123 số cược cho 1 kỳ đối với tất cả các đài được kết hợp với dàn chốt hàng ngày tạo ra 6 dàn mới (dàn mới thỏa mãn điều kiện bao gồm số của dàn cũ thì “nuôi” số của dàn mới thì bổ sung) sao cho các dàn số mới có được một sự hòa trộn đồng điệu. vẫn đảm bảo số của nó là 123 đến 130 số – bởi dàn chốt hàng ngày tuy có gãy nhưng không đứt đoạn liên tục.
Khi sử dụng không bị nhầm lẫn và nhanh thì ta dùng Exel để chế biến thì áp dụng hàm gì để làm được điều này. Có làm được không.
Các bạn (tôi đang loay hoay với nó cùng computer bướng bỉnh bảo không nghe)
Cám ơn các bạn.
Rất cảm ơn bác đã chia sẻ. Em đề xuất trong topic này có bác Mèo và bạn mickynova sẽ giúp bác chạy chương trình trên computer. Rất mong ý kiến của bác để ae cùng nhau chiến thắng nhà đồng. Xin cảm ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.