Về bờ - Thêm 1 người về bờ nữa nhờ a Phan Bảo | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Thêm 1 người về bờ nữa nhờ a Phan Bảo

Chúc mừng anh em lại húp 05 trong dàn 64 s của a Bảo. Nay tớ lại húp 90 k. Kkk. Chão gấp 3 tớcũng đau tim lắm chứ bộ. Hạ cánh an toàn. Mai ta lại về mốc 30 k rau cháo qua ngày.????

Sửa lần cuối:
Chúc mừng bạn, mình cũng đang theo Phan Bảo để về bờ đây
Chúc mừng ban nhé mình thì bận đi làm mới vào diễn đàn từ hôm mừng 10 tháng 2 đến giờ đc 20 ngày dạo trước mình đánh lô theo cao thủ nào thì cao thủ đó gãy loạn số nay đọc đc tâm sự của bạn từ mai mình sẽ bỏ lô để theo dàn 64 số của ct phan bảo để đc về bờ chứ ngoài đảo lạnh lắm rồi chúc bạn luôn mk.chúc ct phan bao thật nhiều sk để đưa đc nhiều ae về bờ.

Cảm ơn bác Phan bảo chậm nhưng Trắc dàn 64 là ok nhất! Cảm ơn bác cứ Đà này cố gắng về bờ trong 6 tháng! Em chỉ theo dàn 64 thôi! Rất cảm ơn bác cùng các chủ tịch và cao thủ trong diễn đàn!

Hup 90k nhé ?? e vẫn đều tay
Hạ cánh an toàn, thở phào nhẹ nhõm, mai lại rau cháo qua ngày 30 k cụ ạ ?, đều tay của cụ là bn, thấy các cụ trong diễn đàn tay to lắm, toàn mấy trăm 1 số là ít, tớ
cò con cho vui thôi

Hạ cánh an toàn, thở phào nhẹ nhõm, mai lại rau cháo qua ngày 30 k cụ ạ ?, đều tay của cụ là bn, thấy các cụ trong diễn đàn tay to lắm, toàn mấy trăm 1 số là ít, tớ
cò con cho vui thôi
E đánh bé thui e theo đều tay cả 36s nữa chứ nếu chơi mỗi 64s thì hqua gãy hnay phải gấp 3 lên

Mình moi vao choi cho mịn xin dan đề 64s duoc ko minh cung thắc mắc dàn đề có thay đổi theo ngày ko

Mình moi vao choi cho mịn xin dan đề 64s duoc ko minh cung thắc mắc dàn đề có thay đổi theo ngày ko
Bạn vào bát chốt cao thủ tóp 2, tìm bát chốt cao thủ Phan Bảo,hàng ngày a Bảo đều lên dàn ở đấy, dàn thay đổi theo ngày nhé.

Em viết bài này mong muốn được gửi lời cảm ơn chân thành đến a Phan Bảo vì em nhắn trong nhóm tn bị trôi, mà trong bát chốt của anh thì chỉ đc like với thả tim ?
Ngày trước e mới vào diễn đàn, chưa có kinh nghiệm nên bị loạn số các bác ạ, mỗi cao thủ theo 1 tí, nhưng số nhọ toàn húc vào dây đen của các ct, nên toác mất mấy chục, xong lại quay ra học đòi bắt số, soi cầu này lọ chai, nhưng cũng chả đi đến đâu vì cầu gãy cho vài lần sấp mặt luôn.
Giờ chả có tính toán làm gì nhọc đầu, cũng chừa đến già ko dám đứng núi này chông núi nọ nữa.
Cứ trung thành với dàn 64s của a Bảo, nao dàn bị gãy thì hôm sau chão gấp 3 lên, trộm vía dàn 64s của a Bảo chưa gãy quá 2 ngày. ( nói luôn em cũng ko chơi lô, ko chơi 36s ?, thực ra quá khứ đã húc lô và bê xê nê vì lô rồi nên ẻm giờ hốt lắm, )
Đến hnay sau 20 ngày theo a Bảo e gỡ hết món nợ mấy chục kia rồi, mừng quá, giờ túc tắc theo anh kiếm thêm món thu nhập hàng tháng thôi.
Em cảm ơn a Phan Bảo thật nhiều nhé, chúc a có thật nhiều sức khỏe và tiếp tục là cao thủ có tâm có tầm giúp đỡ cứu vớt những đứa thua tha như em. ?

Chào bạn ! Chúc mừng bạn.
Đúng thật là may mắn đã đến với người biết tin vào cao thủ.
M cũng vào dd 1 thời gian rồi. Cũng thua tha nợ nần, dây đen cứ ập đến, theo các cao thủ nhưng ko biết cách, ko có phương pháp, thua càng thua. Ngày m ko đánh theo phan bảo thì về cả btl, stl và dàn đề 36s,64s,ttd.. Khi mình vaof thì lại trượt. Mà bank biết đang đen trượt dài lại thêm trượt. Tâm lý hoang mang.
Hôm nay m xem xét lại và nhờ bài viết này của bạn m biết nên làm gì và như thế nào mới hết nợ và vào bờ được.
Phân chia tiền bạc, vào theo tỷ lệ 1_3_8 dàn đề 64s và giờ m chỉ có đánh dàn 64s và ttd của Phan Bảo thôi. Hy vọng mình sớm về bờ được như bạn.
Xin chân thành cảm ơn Cao Thủ Phan Bảo và Bạn !

Nay lại ung dung ăn dàn 64s của a Bảo các cụ ạ.?, Nay dạo 1 vòng thấy khá nhiều cụ toang ?, đề đóm quay ảo vãi thậc,

Chúc
Em viết bài này mong muốn được gửi lời cảm ơn chân thành đến a Phan Bảo vì em nhắn trong nhóm tn bị trôi, mà trong bát chốt của anh thì chỉ đc like với thả tim ?
Ngày trước e mới vào diễn đàn, chưa có kinh nghiệm nên bị loạn số các bác ạ, mỗi cao thủ theo 1 tí, nhưng số nhọ toàn húc vào dây đen của các ct, nên toác mất mấy chục, xong lại quay ra học đòi bắt số, soi cầu này lọ chai, nhưng cũng chả đi đến đâu vì cầu gãy cho vài lần sấp mặt luôn.
Giờ chả có tính toán làm gì nhọc đầu, cũng chừa đến già ko dám đứng núi này chông núi nọ nữa.
Cứ trung thành với dàn 64s của a Bảo, nao dàn bị gãy thì hôm sau chão gấp 3 lên, trộm vía dàn 64s của a Bảo chưa gãy quá 2 ngày. ( nói luôn em cũng ko chơi lô, ko chơi 36s ?, thực ra quá khứ đã húc lô và bê xê nê vì lô rồi nên ẻm giờ hốt lắm, )
Đến hnay sau 20 ngày theo a Bảo e gỡ hết món nợ mấy chục kia rồi, mừng quá, giờ túc tắc theo anh kiếm thêm món thu nhập hàng tháng thôi.
Em cảm ơn a Phan Bảo thật nhiều nhé, chúc a có thật nhiều sức khỏe và tiếp tục là cao thủ có tâm có tầm giúp đỡ cứu vớt những đứa thua tha như em. ?

Nay lại ung dung ăn dàn 64s của a Bảo các cụ ạ.?, Nay dạo 1 vòng thấy khá nhiều cụ toang ?, đề đóm quay ảo vãi thậc,
Hi. Hnay t cũng vào dàn của bác Bảo dc 30k/s. Thui lại đi lên từ cây lúa vậy. Cứ thik ăn dầy nên toang bác ạ.

Quá chuẩn bạn ơi mình cũng từng như bạn mỗi cao thủ theo một số giờ thì xa bờ lắm rồi.đang mất hướng vào bờ

Quá chuẩn bạn ơi mình cũng từng như bạn mỗi cao thủ theo một số giờ thì xa bờ lắm rồi.đang mất hướng vào bờ
Chọn lấy 1 cao thủ mà bám ông ạ, đã bám là bám bệt luôn, vì đường dài mới biết ngựa nào hay, ko phải tự nhiên họ lên đc cao thủ tóp 1, top 2, chớ thấy 1, 2 ngày họ gãy là chán, lại hóng ct khác, chết ngay ( kinh nghiệm xương máu từ tôi ngày xưa ???)

Sửa lần cuối:
Bạn oi minh cũng thro dàn cua PB , cung an dc mấy ngay hom nay thua moi 2 hôm la hom de ve 44 và hom qua . Cho minh hoi kinh nghiem nêu thua thi hom sau phai vao gap 3 moi có von nhi , chu vao gap doi thi chi hoa hom thua thoi nhu
Đúng rồi, tớ toàn gấp 3 , vừa gỡ lại tiền đánh hôm trước, vừa duy trì mức thu hàng ngày ko bị hụt đi ?, gấp 2 thì chỉ gỡ lại hôm trước chứ coi như 2 ngày đó ko có thu nhập ?