Tâm sự - ✍️TRẢI LÒNG VỀ CUỘC SỐNG ✍️ | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)

Cao thủ, chủ tịch mới có bát chốt riêng a nhé. Để đến đc vị trí đó thường xuyên phải qua các cuộc thi, chứng tỏ phong độ của mình là tốt cầu kèo đúng và ổn định, Thành viên khác của diễn đàn chốt tại bát chốt tập đoàn a nhé.
Cảm ơn bạn

chào toàn thể mọi người lời đầu tiên cho mình đc chúc toàn thể mọi người sức khỏe hp và bình an .
mình năm nay 30 tuổi vì ko có phương pháp chơi cứ chơi mù quáng giờ mất hết lại làm lại từ 2 bàn tay
mất tiếng nói mất a em vợ cũng buồn chán cũng ko biết phải làm sao làm thế nào nên vào diễnđàn tham khảo cách chơi nhưng vợđang bầu 3 tháng nên rất thương vợ ko biết làm sao cũng ko biết làm thế nào trải lòng nênđây cho nó nhẹ lòng ........tks all

Trong 1 năm em làm đc gần 1 tỷ.như đợt dịch covid đầu tiên em đi chơi sóc đĩa ở sới thua 1 tỷ 6.giờ hết lực.nhiều đêm cứ nằm nghĩ ko hiết kiếm tiền đâu mà trả lãi.như cũng may đc vào diễn đàn 1 thời gian em cũng đủ chang trải tiền lãi cả ăn uống gia đình.em cám ơn các admin và các chủ tịch đã hỗ trợ

Trong 1 năm em làm đc gần 1 tỷ.như đợt dịch covid đầu tiên em đi chơi sóc đĩa ở sới thua 1 tỷ 6.giờ hết lực.nhiều đêm cứ nằm nghĩ ko hiết kiếm tiền đâu mà trả lãi.như cũng may đc vào diễn đàn 1 thời gian em cũng đủ chang trải tiền lãi cả ăn uống gia đình.em cám ơn các admin và các chủ tịch đã hỗ trợ
Còn người là còn tất cả anh, em ak. Quay đầu là bờ chưa bao giờ muộn, còn người thì làm ra của thôi. Chúc ae nhiều may mắn và nhiều sức khỏe.

Cách đây tròn 1 năm mình bị tai nạn lđ và vĩnh viễn mất đi 1 chân có lúc cảm thấy bế tắc vì trên vai còn vợ và 1 cô công chúa rồi những ngày tháng loanh quanh ở nhà cắn răng bước từng bước tập đi trên cái chân giả.Tình cờ cách đây vài tháng biết đến diễn đàn biết đến kubet với số vốn 2m theo lô khung ct p vân và phong vũ suốt tháng 3 rồi 27 lô bám chặt ngocly22 mình cũng kiếm đc tuy không nhiều nhưng cũng đủ trang trải cuộc sống. Có đôi lời cs với ae thua bet chỉ vì 1 chữ tham mà thôi đừng bao giờ cược tất vốn vào 1 tiếng hay 1 con lô nào đó hãy nghĩ đến vk đến con đến gđ ăn của bet thì dễ giữ đc mới là khó . Mình ngày cứ rình rình làm 2-300k là nghỉ cứ đều đều sáng 7h đưa con đi học ra cây rút tiền đi chợ nấu cơm đối vs 1 thằng què như mình ngày 300k quá hạnh phúc rồi
bản lĩnh là đây

Còn người là còn tất cả anh, em ak. Quay đầu là bờ chưa bao giờ muộn, còn người thì làm ra của thôi. Chúc ae nhiều may mắn và nhiều sức khỏe.
Vâng anh ạ.từ hồi emm vào diễn đàn cũng đủ trang trải các thứ anh ạ

Vào khoảng 2 năm trước cuối năm 2018 lúc đó mình có biết lô đề nhưng ko có chơi. Có 1 anh làm chung với mình hay chơi mà thấy toàn thua, một ngày nọ anh đó bảo hôm nay mua được số ở trên mạng rồi nghĩ là ăn nên chơi rất to, đến chiều số đó trượt thì a đó hỏi người bán số sao cho số trượt . Bên bán số nói cho số miễn phí 3 ngày để đánh gỡ lại, nhưng qua 3 ngày vẫn thua đến ngày thứ 4 hỏi lại thì bên đó chặn luôn tin nhắn. Anh đó thua gần 200tr nên nhờ mình trả giúp, mình còn nhỏ nên ko có số tiền lớn như vậy nên mới lên mạng tìm kênh yotube học cách soi số rồi giúp anh đó đc thôi. Đây có thể là bài học cho người mới chơi số ko biết gì mà tin vào bọn bán số để lâm vào cảnh nợ nần... còn về phần mình thì giúp a đó xong cũng nghỉ mấy tháng, tháng 7/2019 có người giới thiệu chơi qua mạng nên đăng ký chơi nhỏ nhẹ để tìm niềm vui cuối ngày thôi.
Bạn là minhman cao thủ top 1 đúng ko ạ

Nhớ cái năm 2017 tôi cũng đã thua tha nợ nần. Phần lớn là do bạn bè lừa khi kinh doanh anh em à.
Tôi trông thế chứ cực kì thương và tin người. Cũng vì số nợ lên tới 500 củ nên mới nôn nóng chơi bạch thủ các kiểu dẫn đến thua tha.
Đến khi vào diễn đàn, tôi cũng học hỏi được cách chơi của cao thủ LÂM BÌNH. Mới nhật ra có vốn trong tay mới quý biết bao. Cũng nhờ lời khuyên của cao thủ tôi cũng định hình được cách chơi.
Ae k biết tôi đọc hết, nhớ hết những lời khuyên như thế nào đâu. Nó thấm vào xương tủy để khi thi đấu và trở thành cao thủ rồi vẫn luôn cố nhắc nhở anh em.
Nay có chuyên mục này hay đấy. Trước đây có khó khăn gì tôi cũng đều tự gồng tự vượt qua. Bây giờ sẽ thường tâm sự với anh em hơn.
Chủ tịch có gì xin chỉ giáo chó e nhé.

hãy xác định chơi số để giải trí thôi,và ko tính lãi trong một đến 2ngày được,mà phải tính lãi theo tháng,nghĩa là chơi nhỏ nhẹ theo phương pháp của các cao thủ diễn đàn,chứ ae đừng xác định chơi số để trả nợ nên gấp rút đánh to.như thế sẽ càng bị áp lực và thua sẽ càng thua,trước tôi cũng vậy thôi,chơi từ khoảng năm 2018,thời chưa ra 27lô BET chỉ chơi loto BET,1năm đầu cũng thua tới gần 200tr,cũng học và tìm hiểu được ít cầu kèo,nhưng hết vốn cũng định từ bỏ rồi,sau nghĩ lại và đi vay lãi được 30tr rồi chơi theo tỷ lệ,tới giờ cũng có tý lãi trả được nợ,xây được nhà và mở quán ăn,chúc ae may mắn ?
Chúc mừng bác, em lại ham quá cứ dương dc tý say bac là nó lại hút hết

Mình cũng vào đây tâm sự với mọi người vậy. Em cũng có nợ nần, trc giờ em chưa nợ tiền ai bao giờ, tháng 6 vừa rồi nghỉ dịch ở nhà có bạn bè rủ đầu tư kiếm tiền trên app. Vẫn biết là lừa đảo xđ chơi ngắn hạn rút vậy mà lòng tham của con người mình ko thắng được nó. Nó sập mất nợ, chót rủ chị gái ruột đầu tư cùng đâm ra nợ chị ấy. Muốn kiếm tiền trả nợ cho chị ấy cho nhanh. Bắt đầu dẫn thân vào con đường số học, ban đầu cũng giống tất cả mọi người mới vào, chơi ko biết phương pháp gì cả. Mặc dù Tiểu Mây đã nhắc nhở cần tham khảo chuyên mục vào bờ để rút kinh nghiệm. Nhưng nghe mấy cái cuối cùng cũng ko thấy cụ thể là cầu nào để kiếm tiền. Lúc đó nghĩ có cầu là ăn chắc.....haha, rồi cũng tha thẩn chơi đen lắm chơi hết chủ tịch này sang cao thủ kia, rồi thua lotobet. Tính thì thích mới lạ học được, đọc được cầu kèo nào mới thì liền thử nghiệm( nhưng lại thử bằng tiền thật) gãy rụng rời đã nợ rồi lại càng thua thêm 30m 40m. À quên chưa kể trc khi vào diễn đàn cũng ngu xuẩn mua số của mấy bà đồng, cò mồi thật ngu ngốc mà.( nếu họ biết họ đã đánh lấy tiền, chứ ko phải để cho mình đánh mà lấy tiền của mình như vậy anh em ạ) cũng bị thu hút lôi kéo bởi cò kéo lại tiền trong ku, tha cho. Mất cũng kha khá tiền ngu đổi lại hiện tại khá ổn. Đang trên đường gỡ lại gốc để chơi. Đúng phương pháp vào tiền, vô cùng quan trọng, và phải kiềm được sự nóng lòng, cay cú khi thua. Mình cần vốn để có thể kéo lại. Chơi nhỏ lãi vừa phải là dừng lại. Chơi phải để có đường cầu sau còn tiền vào mà gỡ. Cầu kèo thì chỉ là 1 phần thôi( nhưng có cầu kèo, thỉ có tự tin hơn) 2 tuần nay đơn của em bắt đầu xanh trở lại ko còn đỏ lòm như hồi đầu nữa. Vẫn có lúc ko làm chủ được đã được rồi còn muốn hơn nữa. Nhưng sau đó vẫn giữ đúng nguyên tắc phải còn để vốn để lúc khác gỡ. Ko ai đỏ mãi được, và cũng ko ai đen cả đời. Vì vậy chỉ tiêu nhỏ dễ đạt được. 300k 500k/ ngày không quá khó nhưng phải biết đủ và bỏ xuống được khi đã được. Phương pháp của em thì học từ 45 cầu lô, 45 cầu đề trên tường nhà đã lưu lại cứ nhuần nhuyễn cái cầu đó sẽ được ăn. Hôm nào cảm thấy quá đen đủi ngừng lại mai gỡ. Như hôm qua em chia vốn 1.5m 1 lần vào 3 lần nạp lần cuối gỡ được còn âm 400k nay thì gỡ lại được 3m rồi vậy là lãi được 1tr3/ ngày mà có nặng nhọc đâu. Cho nên cần quý trọng từ đồng từng hào, được 1 cái em rút bằng hết ko để lại 1 xu nào hết. Hơn hết cảm ơn DĐGMSH đã cho 1 đại gia đình vui vẻ, tích cực. Cảm ơn các cao thủ, chủ tịch, đồng môn đã chia sẻ, phức đức cho anh em thua tha nợ nần có cơ hội bơi về bờ. Đi chậm nhưng chắc, tự lực cánh sinh, pp, cầu kèo đã chia sẻ chủ yếu là mình may mắn đến đâu, lĩnh hội và vận dụng như thế nào. Chúc toàn thể anh em đồng môn, toàn thể ACE trong diễn đàn luôn may mắn, vui vẻ, hạnh phúc.

hãy xác định chơi số để giải trí thôi,và ko tính lãi trong một đến 2ngày được,mà phải tính lãi theo tháng,nghĩa là chơi nhỏ nhẹ theo phương pháp của các cao thủ diễn đàn,chứ ae đừng xác định chơi số để trả nợ nên gấp rút đánh to.như thế sẽ càng bị áp lực và thua sẽ càng thua,trước tôi cũng vậy thôi,chơi từ khoảng năm 2018,thời chưa ra 27lô BET chỉ chơi loto BET,1năm đầu cũng thua tới gần 200tr,cũng học và tìm hiểu được ít cầu kèo,nhưng hết vốn cũng định từ bỏ rồi,sau nghĩ lại và đi vay lãi được 30tr rồi chơi theo tỷ lệ,tới giờ cũng có tý lãi trả được nợ,xây được nhà và mở quán ăn,chúc ae may mắn ?
Bác thật đỉnh cao..... học bác chứ còn ai vào đây

Kiếm tiền luôn luôn là khó . Nhưng kiếm tiền cũng ko phải là quá khó => nếu ae có pp rõ ràng và chỉ tiêu rõ ràng
Quan trọng là ae phải giữ vững lập trường, ko để bị lôi cuốn
E thì chơi bệt cũng khá lâu rồi , ngủ nhiều rồi lên cũng có tí kinh nghiệm
Mỗi ngày e chỉ chơi khoảng 1 tiếng => Mục tiêu của e là 300k- 500k
Tuy nhiên cũng có ngày thua => chỉ tiêu âm của e là 500k
e thường chỉ nạp 200k-300k

Đính kèm

Thôi thì biết là nợ lần thì mình làm mình chịu chứ chẳng ai trả nợ thay mình cả nhưng cũng viết lên đây để trải tròng với mn cho nhẹ nhõm.. Mình năm nay cũng hơn 40 rồi trước đây ko dính đến bộ môn lođe này mặc dù biết đến nó từ lúc còn học lớp 6 -7 gì đấy cả làng chơi đề đánh đề tính từng vệt đề tức 1 vệt bằng 100đ thôi ae ak. Nhưng đến năm 2016 đấy là ngày định mệnh đưa mình đến bộ môn này , đấy là ngày 20/11/2016 mình đưa vợ đi cắt amiđan ở viện mọi việc xong xuôi mình lo phục vụ cấp dưỡng cho vợ cái cảnh cũng cảnh nghiện chè thuốc lên hay la cà quán trà đá vỉa hè, và hôm đó trúng 20 1 nháy 11x 2 nháy với mỗi nháy 20đ ôi sướng mất 920k đc 4 củ 8 mà ko theo một cầu kèo nào chỉ biết ngày 20 tháng 11 thì đánh 20,11 vậy mà lên cơm..kk và những tháng ngày sau đó là triền miên và cũng thật lạ là lấy tiền liên tục đc phong là thần lô mặc dù chỉ chơi theo cảm tính ae ak . Nhưng rồi sau 2 tháng số tiền kiếm đc cứ vơi dần và giờ vào diễn dàn rồi chơi cả trên trang lẫn ngoài đều bị cống thôi được 1 thua 2 nhiều lúc như bị ma đưa lối quỷ dẫn đường theo ct đang thông vào cái đi luôn mấy chục mặc dù nuôi theo đúng tỉ lệ ko trông núi nọ ngóng núi kia mà khi vượt khung bỏ thì đứa ghi nó vào nuôi tiếp sức là húp liền kk đểu thật có khi hết lộc thật rồi sao . Chơi trên trang thì mình cũng chơi nhỏ thôi nhưng chủ yếu chơi ngoài mới to và ghi nợ đc lên mới chết sâu chơi web xs mì ăn liền thì nghĩ chơi lốt ván thắng tròn tiền rút nghỉ nhưng xịt ngay x lên gỡ nhưng nhầm rùi đi cả lải cho lên môn này mình đúc kết chơi chiến thuật + chắc cầu kèo nhưng vẫn bị thua cái duyên cái lộc. Vì môn này tôi thấy nó thiên nhiều về tâm linh hơn là sự hiểu biết là có cơ sở ..... cho lên khuyên ae trên dđ khi đã chơi môn này thì hết sức bình tĩnh ko nóng vội linh tính tâm lý ko thoải mái phải dừng ngay đối với tất cả bộ môn nào cũng vậy cả thôi ..
Chào ae

e khuyên ae. Lần này là lần thứ 2 . Chơi bét ít lại. Lãi 300-500k , nghĩ đi . E đi trc nhug chắc cũng sau 1 số ae dd. E ngã 1 lần rồi . E đứng lên từ chỗ e bị ngã đó. Ae ak.
Ngày xưa e còn nhớ e theo bác dàn 3D 512 số của bác, rình chơi thì ok đấy nhưng chưa thể làm chủ dc bản thân cho nên đâm ra cũng nợ lần nhiều.

Nhờ topic này mà nhiều ae trong diễn đàn giảm bớt áp lực hơn khi mình bày tỏ có người chia sẻ, động viên chứ k mắng chửi hay trách móc mình.
E biết đến xóc đĩa ku từ 2019, đến nay âm nợ từ xưa và tới bet hơn 50tr rồi.
Cũng có lúc ăn, nhưng ăn k dừng r lại thua cái lòng tham.
Từ vay họ hàng, bạn bè tới vay app tín dụng đen. Chỉ đổ vào xóc với bet thôi.
Từ lúc vào diễn đàn dặn lòng chỉ theo các cao thủ xổ số Nam Bắc kiếm ngày 100-200 cơm gạo thôi. Không đụng vào bet nữa.
Nhưng rồi đâu lại vào đấy. Tuy nay e trả nợ bớt r chỉ còn 20tr thôi.
E cũng học được nhiều điều từ bài viết của bác HiHi.
Giờ e cố gắng làm lại từ đầu. Chỉ đặt Nam Bắc k bet k xóc nữa
K cay cú với ku nữa.
Kiếm thêm cơm, cũng thoả đam mê số của mình.

Chào tất cả ae trên toàn đất nước hình chữ S nay và ace đang sinh sống và lao động ở nước ngoài. Tôi ko bị thua tha nợ nần vì món số học này, mà nợ vì một việc to lớn hơn(xin được dấu kín) mong mọi người thông cảm. Mình cũng đã vào diễn đàn khá lâu,học hỏi ace và các CT trên diễn đàn về kinh nghiêm hay cách chơi như thế nào cho có lãi. Trước kia vẫn đi làm thì còn có tiền để trang chải nợ nần, nhưng kể từ khi nghỉ việc vì con covy nên cũng rất khó khăn trong kinh tế, nên cũng ko chơi bời và vùi đầu vào những con số. Biết cách chơi ,biết bắt cầu kèo và lên số cho ace tham khảo, nhưng ngặt lỗi mình ko có kinh tê để chơi trên trang để gỡ món nợ mà hàng ngày ,hàng giờ luôn lo nắng và suy nghĩ tìm cách nào để trả cho song. đúng gần 2 năm nay vì dịch bệnh và món nợ này mà mình suy nghĩ nên già đi khá nhiều. trước đây chắc tóc bạc thì chỉ là do tóc sâu thôi, nhưng đến bây giờ thì soi gương tóc bạc do suy nghĩ bạc đi khá nhiều các bác ạ. Hôm nay mở trang diên đàn ra và thấy Tiểu Mây có chuyên mục tâm sự này thấy hay và ý nghĩa nên mươn đây muốn chải lòng ,tâm sự chút ít cùng ace trên diễn đàn. Xin Chúc cho ACE trên diễn đàn cùng BQT và các Admin, CT trên diễn đàn luôn mạnh khỏe và may mắn! Chào thân ái và quyết thăng!