Tâm sự - ✍️TRẢI LÒNG VỀ CUỘC SỐNG ✍️ | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)

Chào tất cả ae trên toàn đất nước hình chữ S nay và ace đang sinh sống và lao động ở nước ngoài. Tôi ko bị thua tha nợ nần vì món số học này, mà nợ vì một việc to lớn hơn(xin được dấu kín) mong mọi người thông cảm. Mình cũng đã vào diễn đàn khá lâu,học hỏi ace và các CT trên diễn đàn về kinh nghiêm hay cách chơi như thế nào cho có lãi. Trước kia vẫn đi làm thì còn có tiền để trang chải nợ nần, nhưng kể từ khi nghỉ việc vì con covy nên cũng rất khó khăn trong kinh tế, nên cũng ko chơi bời và vùi đầu vào những con số. Biết cách chơi ,biết bắt cầu kèo và lên số cho ace tham khảo, nhưng ngặt lỗi mình ko có kinh tê để chơi trên trang để gỡ món nợ mà hàng ngày ,hàng giờ luôn lo nắng và suy nghĩ tìm cách nào để trả cho song. đúng gần 2 năm nay vì dịch bệnh và món nợ này mà mình suy nghĩ nên già đi khá nhiều. trước đây chắc tóc bạc thì chỉ là do tóc sâu thôi, nhưng đến bây giờ thì soi gương tóc bạc do suy nghĩ bạc đi khá nhiều các bác ạ. Hôm nay mở trang diên đàn ra và thấy Tiểu Mây có chuyên mục tâm sự này thấy hay và ý nghĩa nên mươn đây muốn chải lòng ,tâm sự chút ít cùng ace trên diễn đàn. Xin Chúc cho ACE trên diễn đàn cùng BQT và các Admin, CT trên diễn đàn luôn mạnh khỏe và may mắn! Chào thân ái và quyết thăng!
CÒN SỨC KHỎE THÌ MỌI THỨ SẼ ĐẦY ĐỦ HẾT BÁC AK. CỨ RÈN RŨA, ĐỢI CHỜ THỜI CƠ ĐẾN BÁC NHÉ!
EM CHÚC BÁC NHIỀU SỨC KHỎE VÀ NHIỀU THÀNH CÔNG.

Chào tất cả ae trên toàn đất nước hình chữ S nay và ace đang sinh sống và lao động ở nước ngoài. Tôi ko bị thua tha nợ nần vì món số học này, mà nợ vì một việc to lớn hơn(xin được dấu kín) mong mọi người thông cảm. Mình cũng đã vào diễn đàn khá lâu,học hỏi ace và các CT trên diễn đàn về kinh nghiêm hay cách chơi như thế nào cho có lãi. Trước kia vẫn đi làm thì còn có tiền để trang chải nợ nần, nhưng kể từ khi nghỉ việc vì con covy nên cũng rất khó khăn trong kinh tế, nên cũng ko chơi bời và vùi đầu vào những con số. Biết cách chơi ,biết bắt cầu kèo và lên số cho ace tham khảo, nhưng ngặt lỗi mình ko có kinh tê để chơi trên trang để gỡ món nợ mà hàng ngày ,hàng giờ luôn lo nắng và suy nghĩ tìm cách nào để trả cho song. đúng gần 2 năm nay vì dịch bệnh và món nợ này mà mình suy nghĩ nên già đi khá nhiều. trước đây chắc tóc bạc thì chỉ là do tóc sâu thôi, nhưng đến bây giờ thì soi gương tóc bạc do suy nghĩ bạc đi khá nhiều các bác ạ. Hôm nay mở trang diên đàn ra và thấy Tiểu Mây có chuyên mục tâm sự này thấy hay và ý nghĩa nên mươn đây muốn chải lòng ,tâm sự chút ít cùng ace trên diễn đàn. Xin Chúc cho ACE trên diễn đàn cùng BQT và các Admin, CT trên diễn đàn luôn mạnh khỏe và may mắn! Chào thân ái và quyết thăng!
A Tố nói đúng anh ạ, còn sức khỏe là còn tất cả. Mình kiến việc làm, tích ít vốn, đi dần dần từ nhỏ đi lên anh ạ. Em thấy tuyệt đối không nên vay nợ chơi a à.Chơi bằng tiền đi vay nặng lắm, rồi lãi mẹ đẻ lãi con. Cứ tiết kiệm dần dần đi lên thôi a ạ.

Mỗi người có 1 nỗi niềm Mây ạ

Cám ơn bé Mây lập topic cho ae chia sẻ

A Tố nói đúng anh ạ, còn sức khỏe là còn tất cả. Mình kiến việc làm, tích ít vốn, đi dần dần từ nhỏ đi lên anh ạ. Em thấy tuyệt đối không nên vay nợ chơi a à.Chơi bằng tiền đi vay nặng lắm, rồi lãi mẹ đẻ lãi con. Cứ tiết kiệm dần dần đi lên thôi a ạ.
Tôi giờ như người mất hồn, mất hết và bị cuốn ko lối ra

Nhờ topic này mà nhiều ae trong diễn đàn giảm bớt áp lực hơn khi mình bày tỏ có người chia sẻ, động viên chứ k mắng chửi hay trách móc mình.
E biết đến xóc đĩa ku từ 2019, đến nay âm nợ từ xưa và tới bet hơn 50tr rồi.
Cũng có lúc ăn, nhưng ăn k dừng r lại thua cái lòng tham.
Từ vay họ hàng, bạn bè tới vay app tín dụng đen. Chỉ đổ vào xóc với bet thôi.
Từ lúc vào diễn đàn dặn lòng chỉ theo các cao thủ xổ số Nam Bắc kiếm ngày 100-200 cơm gạo thôi. Không đụng vào bet nữa.
Nhưng rồi đâu lại vào đấy. Tuy nay e trả nợ bớt r chỉ còn 20tr thôi.
E cũng học được nhiều điều từ bài viết của bác HiHi.
Giờ e cố gắng làm lại từ đầu. Chỉ đặt Nam Bắc k bet k xóc nữa
K cay cú với ku nữa.
Kiếm thêm cơm, cũng thoả đam mê số của mình.
Chúc bác may mắn. Em cg bỏ bet rồi.
Bác chơi ntn từ Nam ra Bắc để ngày kiếm cơm gạo 100-200k vậy ạ

Tiểu Mây ơi từ hôm mình vào diễn đàn. Chưa nắm bắt đc phương pháp. Mà nay theo cao thủ này mai theo cao thủ kia loạn số ngày nào cũng dánh hết 2tr. Ma dc 1500k. Moi ngay mất 500k giờ may cho mình bí quyết với ạ

nhìn ava của m k ai nghĩ m là nữ đâu nhỉ, m đã có ck và 2 con rồi và mn xung quanh đều k ai biết m chơi sxmb luôn, bAn đầu chỉ muốn kiếm thêm tí sau đc rồi lại mất, căn bản quá đen, theo ai là trúng dây đen, lô khung, đề khung gãy liên tục, chả biết ma xui quỷ khiến thế nào m đính vào 27lobet xong đi vay homecredit nạp vào chơi bay luôn 20m, giờ cũng tỉnh ngộ chỉ theo 1 ct dàn 64s, nhưng trong thâm tâm m vẫn lo sợ trúng dây đen, đi đều thì k lãi mấy, chão thì sợ, giờ có 30m nhưng k biết chia vốn tn, m còn nợ 50m nữa, cảm thấy trong người k vui vẻ đc như xưa, hay lo nghĩ, mn tư vấn cho m vs, vs 30m thì nên chơi ntn cho hiệu quả đây???

Chào các ACE trên toàn diễn đàn, mình năm nay 61 tuổi, thêm một tuổi của mụ cho nữa là 62, mình biết môn số học này khoảng 12 năm rồi, lúc đầu rất ghét đề lô, sau chỗ mình bán hàng buổi sáng ở chợ ngày nào cũng có mấy người chủ lô và người ghi số ra đó ngồi thanh toán bảng hàng ngày, ngồi lắng nghe và thích dần, về ngồi trước cổng nhà ghi mỗi buổi chiều, khách đến ghi cũng cho nợ, dần dần số vốn của gia đình vơi dần và mình quay ra ôm bảng, hôm ăn thì trúng, chuyển đi thì trượt, rồi nhầm nữa thành ra năm 2012 mình ôm món nợ khoảng 1 tỷ, cuộc sống bế tắc quá, nhưng mình h0k buông xuôi, bỏ hẳn lô đề, chăm chỉ làm ăn và cuộc sống dần ổn định. Đến tháng 5/2019 mình xem những video của các Amin diễn đàn chia sẻ cầu kèo , nghe nhiều rồi thấm lại quay trở lại chơi, mình giành 2 buổi chiều làm theo hướng dẫn của các bạn tư vấn cho và vào đc Diễn đàn, lần này thì rút kinh nghiệm chơi nhỏ nhẹ không tham lam, thường hay theo dàn 64 sô của ct Anh duy và bác Saigon 99, mình cao tuổi nên không biết soi cầu, toàn chờ số của các ct lên sẵn. Qua tg chơi số lại mình thấy các ACE trong diễn đàn là một tập thể đoàn kết và rất nhiệt tình chia sẻ cách chơi cho mọi người. , Qua đây mình xin được cảm ơn các ct và các Cao thủ trên diễn đàn , chúc toàn thể ACE trên diễn đà luôn mạnh khoẻ, vui vẻ , bình an và gia đình hạnh phúc. Tìm riêng cho bản thân cách chơi phù hợp , may mắn , thông thái và gặt hái đc nhiều thành công. Cảm ơn các bạn đã đọc những tâm sự của mình.

Chào các ACE trên toàn diễn đàn, mình năm nay 61 tuổi, thêm một tuổi của mụ cho nữa là 62, mình biết môn số học này khoảng 12 năm rồi, lúc đầu rất ghét đề lô, sau chỗ mình bán hàng buổi sáng ở chợ ngày nào cũng có mấy người chủ lô và người ghi số ra đó ngồi thanh toán bảng hàng ngày, ngồi lắng nghe và thích dần, về ngồi trước cổng nhà ghi mỗi buổi chiều, khách đến ghi cũng cho nợ, dần dần số vốn của gia đình vơi dần và mình quay ra ôm bảng, hôm ăn thì trúng, chuyển đi thì trượt, rồi nhầm nữa thành ra năm 2012 mình ôm món nợ khoảng 1 tỷ, cuộc sống bế tắc quá, nhưng mình h0k buông xuôi, bỏ hẳn lô đề, chăm chỉ làm ăn và cuộc sống dần ổn định. Đến tháng 5/2019 mình xem những video của các Amin diễn đàn chia sẻ cầu kèo , nghe nhiều rồi thấm lại quay trở lại chơi, mình giành 2 buổi chiều làm theo hướng dẫn của các bạn tư vấn cho và vào đc Diễn đàn, lần này thì rút kinh nghiệm chơi nhỏ nhẹ không tham lam, thường hay theo dàn 64 sô của ct Anh duy và bác Saigon 99, mình cao tuổi nên không biết soi cầu, toàn chờ số của các ct lên sẵn. Qua tg chơi số lại mình thấy các ACE trong diễn đàn là một tập thể đoàn kết và rất nhiệt tình chia sẻ cách chơi cho mọi người. , Qua đây mình xin được cảm ơn các ct và các Cao thủ trên diễn đàn , chúc toàn thể ACE trên diễn đà luôn mạnh khoẻ, vui vẻ , bình an và gia đình hạnh phúc. Tìm riêng cho bản thân cách chơi phù hợp , may mắn , thông thái và gặt hái đc nhiều thành công. Cảm ơn các bạn đã đọc những tâm sự của mình.
Chúc Bác may mắn

Chào các ae trong diễn đàn mình mới 23t đầu .tháng vừa qua cả nhà mình bị covid ở nhà xem được video gt của diễn đàn là bị covid vẫn kiếm được ra tiền .Thế là mình bước vào dd theo dõi các ct.Hôm đấy là LeHieu195 đang thông hơn chục ngày và e bắt đầu theo từ lô đến đề của ct ngày hôm đó nhưng đen quá Ko chốt hôm sau e theo ct Người qua đường lô 81 thì về 18 . E đọc người về bờ chia sẻ thì e bắt đầu chơi dàn 3 càng 8s của 3 ct cùng 1 ngày nhưng không trúng con nào.E tuyệt vọng và mua số trên YouTube livetream 1tr/1ngay để gỡ nhanh lại vốn nhưng không may nó cho e toàn số linh tinh và chặn e luôn. Số e chắc không may mắn vì theo ct nào thì ct đấy lại không chốt nên e giờ chỉ dám theo dõi kq hằng ngày của các cao thủ mà thèm!
Em mong được mọi người giúp đỡ e pp chơi để sớm quay về bờ!

Đúng rồi đó các bác nhân đay em cũng xin trải lòng mình chút ạ.Trước đây vài năm em cũng mê muội như vậy ,do chơi xs thua nên em đã mù quáng lên mạng tìm mua số mong gõ lại nhưng ji đã mất .Nhưng rồi mất cả chì lẫn trài lại nợ thêm nữa .May mắn vào được diễn đàn em đã nhận ra nhưng hơn 1 năm nay em cũng đã lang thang dạo va đọc diên đàn tham khảo rât nhiêu cách choi va cầu kèo của các cao thủ va đã thử nhiêu loại lotobet và 27 lô nhưng chưa tim được pp hiệu quả kiếm lãi cho mình thậm trí còn bi thâm 1 phần vốn vào lotobet và 27 lô thực sự là 2 món này thực sự khó hơn em.tưởng tượng ,giò em quyết định dốc vào 1 món xsmb và theo pp của cao thủ để kiếm lãi tháng thôi mong may mắn kiếm thu nhập hàng tháng hy vọng sẽ may mắn hơn va gỡ lại dc phần nào đã mất và trả hết nợ 100m.cảm ơn diễn đàn đã cho ae sân chơi để cùng học hỏi và rút kinh nghiêm bản thân để đi đúng hướng.chúc ae diễn đàn sk va nhiêu may mắn.

cám ơn em gái,chúc em nhiều sức khỏe hạnh phúc nhé