Về bờ - Về Bờ Thành Công. Hoàn Lương Thôi. Cảm ơn diễn đàn GMSH | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Về Bờ Thành Công. Hoàn Lương Thôi. Cảm ơn diễn đàn GMSH

Ý ngta hỏi là bạn theo cao thủ nào để về bờ, chia sẻ rõ hơn cho ae ngta theo.
Cao thủ nào cũng đc bạn ơi,cao thủ hợp duyên với bạn kia chắc gì đã hợp với bạn.bạn kia hợp với cao thủ nào đó theo thì về bờ đc đến lượt bạn vào theo nói ko phải trù ẻo gì chẳng may đến lượt dây đen của cao thủ đó bạn theo rồi thua lỗ thêm đến lúc đó lại trách người này người kia thì sao đc.

Vâng. E cảm ơn ạ. Hiện tại e cũng có khoảng nửa tỉ. E muốn tập trung vào làm ăn k chơi bời gì nữa ạ. 2 năm qua là quãng thời gian e thấy quá mệt mỏi khi cứ phải lo xoay sở vs đồng tiền rồi
A chia sẻ cứu e về bờ với ạ e cảm ơn

Bac nao chi cho e pp vê bờ voi ạ.khô quá roi.e bây gio no hơn 3tram.xoay sở khô quá roi

Chúc mừng bạn, nghỉ dc thì tốt, cờ bạc ko chơi là thắng, chúc bạn thành công, mình có thèng bạn 2 tháng ăn ra 800 củ, nó bị khóa tk, giờ cũng nghỉ luôn, mình thì chưa làm dc như họ, năm ngoái ăn ra dc 500, tham muốn ăn tiếp, giờ lại hết và -100 nữa hic hic

ước gì mình hết nợ thôi ko cần dư
mà bạn theo cả ba miền ak

Lời đầu tiên e xin cảm ơn các cao thủ và các chủ tịch đã tạo ra sân chơi này để giúp đỡ nhiều ae thua tha có cơ hội về bờ. E cũng là 1 trong số đó. E đã từng đăng 1 bài viết là hành trình 100 ngày về bờ. E có nói là e nợ 130tr và mục tiêu của e là gỡ được số tiền đó e sẽ hoàn lương. Hiện nay e đã gỡ được số tiền đó và còn dư ra được khoản này với mua thêm được 1 cây vàng nữa. Với e như thế là quá đủ và mãn nguyện rồi. Với số tiền này thì e nghĩ e sẽ làm được rất nhiều việc và có thể khởi nghiệp tự làm cho bản thân được. Hi vọng nhiều ae trong diễn đàn đang xa bờ sẽ được may mắn như e sớm ngày hoàn lương ạ. Bao ngày sống trong tăm tối cuối cùng cũng được nhìn thấy bình minh rồi. E cũng đã báo khoá tài khoản và không bao giờ động đến món KuBet nữa ạ. E biết bây giờ khởi nghiệp sẽ rất khó khăn. Nhưng những đồng tiền làm ra bằng mồ hôi công sức vất vả của mình thì mới bền lâu được. 1 lần nữa e xin cảm ơn tất cả mọi người. Chúc cho ae sớm ngày hoàn lương như e
bạn có thể cho mình xin số đt ko muốn hỏi han chút kinh nghiệm về bờ mình cũng đang bễ quá rồi 😞

Em dag đầu với khoản nợ 40tr ai có cách nào chỉ em với em chỉ cần gỡ nợ là em hoàn lương

Nghe có vẻ nổ. 100 ngày ăn 630m. Mà trong khi đánh đề 30đ thì lấy đâu ra lãi đến thế

Cho e hỏi chút a chơi nguyên đề hay cả lô lẫn đề ak. Có tỷ lệ gì không ak

Lời đầu tiên e xin cảm ơn các cao thủ và các chủ tịch đã tạo ra sân chơi này để giúp đỡ nhiều ae thua tha có cơ hội về bờ. E cũng là 1 trong số đó. E đã từng đăng 1 bài viết là hành trình 100 ngày về bờ. E có nói là e nợ 130tr và mục tiêu của e là gỡ được số tiền đó e sẽ hoàn lương. Hiện nay e đã gỡ được số tiền đó và còn dư ra được khoản này với mua thêm được 1 cây vàng nữa. Với e như thế là quá đủ và mãn nguyện rồi. Với số tiền này thì e nghĩ e sẽ làm được rất nhiều việc và có thể khởi nghiệp tự làm cho bản thân được. Hi vọng nhiều ae trong diễn đàn đang xa bờ sẽ được may mắn như e sớm ngày hoàn lương ạ. Bao ngày sống trong tăm tối cuối cùng cũng được nhìn thấy bình minh rồi. E cũng đã báo khoá tài khoản và không bao giờ động đến món KuBet nữa ạ. E biết bây giờ khởi nghiệp sẽ rất khó khăn. Nhưng những đồng tiền làm ra bằng mồ hôi công sức vất vả của mình thì mới bền lâu được. 1 lần nữa e xin cảm ơn tất cả mọi người. Chúc cho ae sớm ngày hoàn lương như e
Chúc mừng anh, em cũng tin em nhanh về bờ sớm như anh

Chúc mừng b nhé. M cũng muốn được như b nhung k dk.nói thật là m vào d đ cũng khá lâu rồi mà k về bờ được. Trước chưa vào dđ thì nợ khoản nợ hon ba trăm triệu thế mà một ngày đẹp trời m tự nhien m biết chơi 27lobet làm m nợ thêm nợ.giờ muốn gỡ thoe một cao thủ thui nhưng lại bất lực vì k còn một su để thoe.nói thật là m tự bảo m là coi như mất mà k nghĩ ngợi j k chơi nữa nhưng mà cứ nghĩ tới đống nợ là lại muộn phiền mệt mỏi

Giờ m chỉ ước có được 20tr để theo cao thủ gỡ dần mà khó khăn quá

Chúc mừng ae nhé. Đọc hết bình luận có ng kêu nổ ng thì khen. Dù sao cũng chúc mừng ae nhé. Từng vốn kiếm việc j đó mà làm ăn.