Về bờ - Về bờ thành công nhờ chơi lô tô bét | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ thành công nhờ chơi lô tô bét

Chào tất cả admin và ae thành viên của tập đoàn, với số vốn 800k một ngày nay e đã về bờ thành công, minh chỉ chơi lô tô bét vào đêm thứ 6 và sáng sớm thứ 7 , ae vốn ít thì cứ ăn lên 4m đến 5m là nên rút về,
cảm ơn admin tạo ra sân chơi tuyệt vời.
Chúc tất cả adminh và ae thành viên sức khỏe mấy mắn, chơi gì trúng đó
Nói thật nhé. Về bờ như bạn chăc ông bà 2 bên gánh còng lưng và phù hộ tuyệt đối. 1 triệu người sẽ có 1 ng về bờ đc như bạn từ 800k 🥰🥰🥰

ae muốn về bờ thì phải kiềm chế đc lòng tham! Chứ ko kiềm ché đc lòng than thì còn cái nịt! Mai đang tính nạp 40m vào cầy lên 150m ko biết đc ko ? Có ae nào kéo phát

Thế vd: về hàng ngàn 8 hàng đơn vị 8 thế đáng bộ nào

Bọn bán số đã vào diễn đàn moi người nhé
Mọi hôm có thag tu sưng là cao thu kéo lô tô và mình bị lừa 500k, meo biết thương người dag khó khăn con 500k nó chơi có phát 1 het luôn chó thế

Về bờ rồi lại ra đảo bắt hải sản nhậu tối ngày với ae cho vui bạn nhé!

Mình khuyên mọi người hãy từ bỏ đi ,mình đã mất ngót nghét gần 1 tỷ chưa tính vay mượn tùm lum , muốn gỡ lại càng thêm nợ . Bỏ tất cả rồi làm lại ,đây là mình khuyên từ góc nhỏ của mình . Mình đã đưa ra nhiều pp . Nhưng cuối cùng ko chiến thắng đc bản thân và sự hiếu thắng ,tất cả về mo về từ bạn đầu. Nếu ai đọc được coi như dòng tâm sự của mình.
chơi lô hay bet chêt vây b