Thông báo - Xin chào và tiếp tục hành trình mới! | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo Xin chào và tiếp tục hành trình mới!

Diễn đàn đàn đã trở lại rồi sách ba lô lên phố tìm những con số bí ẩn cầu kèo kiếm miếng cơm thôi ae cảm ơn đội ngũ ADMIN rất nhiều bao nhiêu ngày trong ngóng💞💞

Cảm ơn diễn đàn nhà mình đã trở lại
Một tuần trôi qua ko có DIEN DAN nó buồn lắm cả nhà mình ạ
Hôm nào mình cũng vào thu tìm xem diễn đàn nhà mình đã trở lại chưa vì mình luôn mong một câu của chủ tịch giong tố bảo
HẸN Ngày GẶP lại
Và hôm nay đã trở lại mình và bao nhiêu thành viên khác xin chân thành cảm ơn amin và câu lạc bộ số học
Một lần nữa ko để anh em thật vọng
Xin chân thành cảm ơn

Xin cảm ơn các Admin đã đã quay lại và giúp đỡ mọi người và tạo lên 1 sân chơi lành mạnh, 1 lần nữa xin cảm ơn và chúc các Admin nhiều sk và may mắn!

EM THẤY TIN CỦA AD THÔNG BÁO MỞ LẠI MÀ EM RƠI NƯỚC MẮT LUÔN Ạ. XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN CÁC A AD VÀ CÁC THÀNH VIÊN ĐÃ MỞ LẠI GMSH. MỪNG HẾT LỜI ĐỂ TẢ LUÔN Ạ

cám ơn adim cho diễn đàn quay trở lại mong các adim luôn mạnh khoẻ giúp cho ae có sân chơi đầy vui vẻ và lành mạnh cám ơn adim

Xin chào tất cả anh, em diễn đàn yêu quý!
Trong những ngày qua khi tạm dừng diễn đàn GIÔNG TỐ và ae Admin nhận được rất nhiều tin nhắn phản hồi về các tình trạng mạo danh Admin, cao thủ để lừa đảo mọi người. Mặc dù BQT diễn đàn đã cảnh báo rất rõ về việc diễn đàn không có hoạt động ở bất kỳ 1 nơi nào khác nhưng nhiều ae vẫn gặp phải lừa đảo.

Thiết thấy vẫn cần phải duy trì một sân chơi ổn định và bền vững cho anh, em yêu số, GIÔNG TỐ và BQT diễn đàn quyết định một lần nữa mở lại diễn đàn. Sẽ có một số thay đổi mới, nội quy mới để luôn giữ sự trong sạch, lành mạnh của ae diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC lên hàng đầu. Hi vọng đây luôn là ngôi nhà thứ 2 dành cho tất cả anh, em chung một đam mê!

Một số hạng mục diễn đàn sẽ được thay đổi dần trong thời gian sắp tới, chúc anh, em may mắn!
Cảm ơn admin giông tố hy vọng diễn đàn sẽ phát triển rực rỡ hơn chúc các chủ tịch khỏe chốt số hay hơn

Trong những ngày qua khi tạm dừng diễn đàn GIÔNG TỐ và ae Admin nhận được rất nhiều tin nhắn phản hồi về các tình trạng mạo danh Admin, cao thủ để lừa đảo mọi người. Mặc dù BQT diễn đàn đã cảnh báo rất rõ về việc diễn đàn không có hoạt động ở bất kỳ 1 nơi nào khác nhưng nhiều ae vẫn gặp phải lừa đảo.

Thiết thấy vẫn cần phải duy trì một sân chơi ổn định và bền vững cho anh, em yêu số, GIÔNG TỐ và BQT diễn đàn quyết định một lần nữa mở lại diễn đàn. Sẽ có một số thay đổi mới, nội quy mới để luôn giữ sự trong sạch, lành mạnh của ae diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC lên hàng đầu. Hi vọng đây luôn là ngôi nhà thứ 2 dành cho tất cả anh, em chung một đam mê!

Một số hạng mục diễn đàn sẽ được thay đổi dần trong thời gian sắp tới, chúc anh, em may mắn!
Ct ơi, sao bây giờ e ko thể vào xem số các cao thủ và ad min đj, xin ct cho biết lý do

Diễn đàn nghỉ bọn e buồn lắm . Một sân chơi đẹp vậy ,hôm nay e tình cờ lướt Facebook thấy diễn đàn hoạt động trở lại e rất mừng, e chúc diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ. Chúc các ac em luôn luôn mạnh khỏe và thành công

Cảm ơn admin đã mở ra cơ hội lần nữa cho ae xa bờ,chân thành biết ơn 🥹

Vậy bên giải mã số học.live có hoạt động ko Admin nhỉ

Cảm ơn admin lại tạo cho ae một sân chơi và lại có dịp được gặp nhau hả ha ha