Thông báo - Xin chào và tiếp tục hành trình mới! | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo Xin chào và tiếp tục hành trình mới!

Một tuần vắng bóng thôi mà bao nhiêu nỗi buồn, rất may mọi người đã trở lại
E cam on cao thủ quay trở lại đồng hành cùng ae ah.e luôn chúc cao thủ vui, khỏe, lạc quan ,yêu đời và luôn phong độ rực rỡ giúp đỡ chúng em nhé nhé ct.

Xin chào tất cả anh, em diễn đàn yêu quý!
Trong những ngày qua khi tạm dừng diễn đàn GIÔNG TỐ và ae Admin nhận được rất nhiều tin nhắn phản hồi về các tình trạng mạo danh Admin, cao thủ để lừa đảo mọi người. Mặc dù BQT diễn đàn đã cảnh báo rất rõ về việc diễn đàn không có hoạt động ở bất kỳ 1 nơi nào khác nhưng nhiều ae vẫn gặp phải lừa đảo.

Thiết thấy vẫn cần phải duy trì một sân chơi ổn định và bền vững cho anh, em yêu số, GIÔNG TỐ và BQT diễn đàn quyết định một lần nữa mở lại diễn đàn. Sẽ có một số thay đổi mới, nội quy mới để luôn giữ sự trong sạch, lành mạnh của ae diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC lên hàng đầu. Hi vọng đây luôn là ngôi nhà thứ 2 dành cho tất cả anh, em chung một đam mê!

Một số hạng mục diễn đàn sẽ được thay đổi dần trong thời gian sắp tới, chúc anh, em may mắn!
Rất

Chào mừng các Ct và đội ngũ admin đã quay trở lại.Chúc toàn thể Ace trong ngôi nhà GMSH Luôn mạnh khoẻ , may mắn thành đạt và tràn đầy niềm vui Hạnh phúc💞🤚👏👍

1 tuần không mở diễn đàn, bọn bán số chắc nó lừa được 1 mớ rồi nhỉ các bác =))

Cá nhân Em xin chân thành cảm ơn ADMIN & BQT và các CAO THỦ đã quay trở lại DIỄN ĐÀN, hy vọng giải mã số học,tiếp tục cuộc hành trình mới❤ với nhiều điều may mắn 🍀🍀🍀, hạnh phúc, và là ngôi nhà thứ 2❤ấm áp , bùng nổ vững chắc, vững mạnh và là sân chơi bổ ích cho tất cả ACE diễn đàn yêu thích bộ môn số học. EM MỪNG QUÁ LUÔN EM , rớt nước mắt, em xin chúc các bác, cùng toàn thể AD, BQT, ACE diễn đàn thật nhiều sức khỏe, và nhiều niềm vui trong cuộc sống ❤❤❤❤❤❤😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘

mình nghĩ cũng thế, thấy cách chốt khác lắm bạn ak, chốt ko giống và dặc biệt tên cao thủ anhduy0810 có bao giờ chốt miền nam đâu mà hnay xem thấy chốt mn
Thôi về dc nhà là may rồi nhưng có nhiều ng bị mất tiền lắm có ng nói bị mất 500k may m ko bị mất 😆😆😆😆

Trong những ngày qua khi tạm dừng diễn đàn GIÔNG TỐ và ae Admin nhận được rất nhiều tin nhắn phản hồi về các tình trạng mạo danh Admin, cao thủ để lừa đảo mọi người. Mặc dù BQT diễn đàn đã cảnh báo rất rõ về việc diễn đàn không có hoạt động ở bất kỳ 1 nơi nào khác nhưng nhiều ae vẫn gặp phải lừa đảo.

Thiết thấy vẫn cần phải duy trì một sân chơi ổn định và bền vững cho anh, em yêu số, GIÔNG TỐ và BQT diễn đàn quyết định một lần nữa mở lại diễn đàn. Sẽ có một số thay đổi mới, nội quy mới để luôn giữ sự trong sạch, lành mạnh của ae diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC lên hàng đầu. Hi vọng đây luôn là ngôi nhà thứ 2 dành cho tất cả anh, em chung một đam mê!

Một số hạng mục diễn đàn sẽ được thay đổi dần trong thời gian sắp tới, chúc anh, em may mắn!
Sao lại dừng vậy ct

Cảm ơn mọi người rất nhiều

chào mừng diễn đàn đã trở là chỗ dựa tinh thần để anh em co động lực và mạnh dạn vào số tự tin hơn kô bị chênh choáng vì chưa co lòng tin vào những con số tham khảo trên các trang mạng