Thông báo - Xin chào và tiếp tục hành trình mới! | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo Xin chào và tiếp tục hành trình mới!

Cảm ơn các Admin. Đã mở lại diễn đàn.
Và niềm vui đã quay trở lại

Xin chào tất cả anh, em diễn đàn yêu quý!
Trong những ngày qua khi tạm dừng diễn đàn GIÔNG TỐ và ae Admin nhận được rất nhiều tin nhắn phản hồi về các tình trạng mạo danh Admin, cao thủ để lừa đảo mọi người. Mặc dù BQT diễn đàn đã cảnh báo rất rõ về việc diễn đàn không có hoạt động ở bất kỳ 1 nơi nào khác nhưng nhiều ae vẫn gặp phải lừa đảo.

Thiết thấy vẫn cần phải duy trì một sân chơi ổn định và bền vững cho anh, em yêu số, GIÔNG TỐ và BQT diễn đàn quyết định một lần nữa mở lại diễn đàn. Sẽ có một số thay đổi mới, nội quy mới để luôn giữ sự trong sạch, lành mạnh của ae diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC lên hàng đầu. Hi vọng đây luôn là ngôi nhà thứ 2 dành cho tất cả anh, em chung một đam mê!

Một số hạng mục diễn đàn sẽ được thay đổi dần trong thời gian sắp tới, chúc anh, em may mắn!
Chân thành cảm ơn Admin GIÔNG TỐ và Ban Quản trị diễn đàn GMSH. Hi vọng sự quay trở lại và khởi đầu mới của diễn đàn sẽ mang lại niềm tin chiến thắng cho toàn thể anh chị em thành viên diễn đàn. Mong mỏi sự quay trở lại của Cao thủ các bát chốt giúp đỡ anh chị em xa bờ loạn số, u mê trong nợ nần về bờ an toàn. Tất cả anh chị em đam mê bộ môn số học này luôn mong mỏi diễn đàn hoạt động trở lại để được học hỏi giao lưu, và mong mỏi diễn đàn luôn trong sạch. Cuối cùng xin chúc Admin GIÔNG TỐ và toàn thể ban quản trị diễn đàn GMSH Sức khỏe, gia đình hạnh phúc!

Tuyệt vời quá ạ. Chúc sức khoẻ các admin và chúc diễn đàn ngày càng phát triển

Cảm ơn Giông Tố cùng Ban quản trị đã tạo dựng sân chơi cho các cao thủ cùng ace thành viên.

Trong những ngày qua khi tạm dừng diễn đàn GIÔNG TỐ và ae Admin nhận được rất nhiều tin nhắn phản hồi về các tình trạng mạo danh Admin, cao thủ để lừa đảo mọi người. Mặc dù BQT diễn đàn đã cảnh báo rất rõ về việc diễn đàn không có hoạt động ở bất kỳ 1 nơi nào khác nhưng nhiều ae vẫn gặp phải lừa đảo.

Thiết thấy vẫn cần phải duy trì một sân chơi ổn định và bền vững cho anh, em yêu số, GIÔNG TỐ và BQT diễn đàn quyết định một lần nữa mở lại diễn đàn. Sẽ có một số thay đổi mới, nội quy mới để luôn giữ sự trong sạch, lành mạnh của ae diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC lên hàng đầu. Hi vọng đây luôn là ngôi nhà thứ 2 dành cho tất cả anh, em chung một đam mê!

Một số hạng mục diễn đàn sẽ được thay đổi dần trong thời gian sắp tới, chúc anh, em may mắn!
Chúc tất cả các cao thủ trên diễn đàn mạnh khỏe và có nhiều cầu kèo hay để giúp cho những người yêu số học

Chào các cao thủ chào diễn đàn những ngày qua có thể là những ngày buồn nhất khi diễn đàn ngưng hoạt đọng đột ngột nay đã hoạt động trở lại chúc ae cao thủ các chủ tịch sức khẻo chúc diễn đàn ngày phát triển mạnh

Cảm ơn diễn đàn đã quay trở lại giúp đỡ ae chúc chủ tịch và ae mạnh khỏe nhe

Chào mừng diễn đàn đã trở lại ae ta tiếp tục đồng hành với nhau thôi