Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 24 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

Cảm ơn chủ tịch đã giúp đỡ em , từ khi bám topic của bác em cũng gỡ được nợ 1 số vốn rồi đó bác à

Ok ct cầu cua cao thủ rất hay.
Mình thì ko dám nhận là cao thủ đâu , mình chỉ dám nhận là 1 người chơi như bình thường thôi , và có cầu kèo lên thì đưa anh em tham khảo chơi được ăn được cùng nhau thôi . thắng thua cùng nhau chịu mà bạn

Hi vọng cầu chủ tịch đưa lên còn ăn rất nhiều

Vậy là càu này mình phải canh rồi bạn nhỉ

Chúc bác nhiều sức khỏe giúp nhiều anh em về bờ

View attachment 62893
Đây là " Live bet " lên anh em có thể nuôi thoải mái nhé .
Vốn vào để nuôi như mình đánh 5 - 15 - 30 3 tay nếu anh em nào có vốn cao hơn có thể nuôi 5 tay nhé .
Tức là khi 1 kì quay về 2 đôi ta lấy trực tiếp 2s đó làm 2C 36s đánh cho hậu nhị của kì tiếp theo . Vì " Live bet chỉ có hậu nhị lên anh em có thể hiểu vì sao ko phải đánh 2 đầu nhé . Chúc anh em rr với cầu này
Trên là hình ảnh test 100 kì gần nhất đang chạy cho anh em tham khảo
Có phát lên tận tay thứ 5,vốn mà k có là cũng khoai phết

Để có cách chơi 1 hàng số ổn định anh em nên tìm hiểu cách chơi này nhé
Vd : kết quả kì trước là 39684 => chắc chắn ta sẽ chọn tiếp 5 số này và chọn thêm 1 số tỉ lệ ra cao nhất để đánh bỏ 4 số cho 1 hàng số
nếu bỏ 2 số thì ta sẽ chọn thêm 2 con số mà tần suất về cao nhất để đánh tiếp . Cách này tôi đánh chưa bao giờ thua nên anh em tham khảo và test thử nhé chúng ta chỉ cần chọn thêm là 1 hoặc 3 con để đánh thêm thôi . Chúc anh em may mắn
KHÔNG LẺ CHỌN HẾT 6 SỐ ĐÓ Ở TẤT CẢ CÁC HÀNG HẢ BẠN KHÔNG HIỂU LẮM ,

Có phát lên tận tay thứ 5,vốn mà k có là cũng khoai phết
Mình thấy cái này nếu đi đến phát thứ 5 đi đều vốn vẫn ăn đấy chứ , đi tay 5d - 5d - 15d - 25d - 50d là có lãi rồi .Nhưng nói chung vẫn cần vốn

Hi vọng cầu kèo này vẫn chạy ổn