Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 26 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

Bám càng chủ tịch MEAP này nhiều cầu xstg hay , mà lại căn được cảm ơn chủ tịch MEAP

Ván này ra 63443 e đánh chạm 4 2 đầu đúng ko bác

View attachment 63102
Cầu này anh em đánh như sau , Có ăn có thua nhé , nhưng mình thấy ăn khá đều lên chia sẻ cho anh em nắm bắt cùng chơi .
Mình nuôi 3 tay ko lên nuôi 5 tay , Đánh 1 Chạm 2 đầu
VD : lấy hàng chục ngàn + hàng ngàn được bao nhiêu ta lấy bóng của số đó làm 1 chạm cho ván tiếp theo
như kì 361 = 53473 => ta có 5+3 = 8 ( bóng dương của 8 là 3 lấy 3 đánh chạm 2 đầu cho kì tiếp theo )
kì 362 = 63839 ( húp 2 đầu )
Lưu ý ván kì 362 ăn thì dừng chờ ván sau mới đánh tiếp ko đánh luôn nhé , anh em nhìn hình sẽ hiểu
Tỉ lệ vào tiền 3 tay 1 chạm thì tùy anh em căn chỉnh với mức vốn của mình nhé .
Chúc anh em rr
Đúng cầu kèo xổ số thế giới của bác khá an toàn đấy cảm ơn bác

G tay 1 rồi , vào tay 2 e vẫn đều tiền bác ạ hi vọng tay 2 ăn luôn là ròn

Lại ăn 3 tay 1 haahaa cầu ngon quá chủ tịch ơi , tay này lại dừng chờ tay sau

View attachment 63102
Cầu này anh em đánh như sau , Có ăn có thua nhé , nhưng mình thấy ăn khá đều lên chia sẻ cho anh em nắm bắt cùng chơi .
Mình nuôi 3 tay ko lên nuôi 5 tay , Đánh 1 Chạm 2 đầu
VD : lấy hàng chục ngàn + hàng ngàn được bao nhiêu ta lấy bóng của số đó làm 1 chạm cho ván tiếp theo
như kì 361 = 53473 => ta có 5+3 = 8 ( bóng dương của 8 là 3 lấy 3 đánh chạm 2 đầu cho kì tiếp theo )
kì 362 = 63839 ( húp 2 đầu )
Lưu ý ván kì 362 ăn thì dừng chờ ván sau mới đánh tiếp ko đánh luôn nhé , anh em nhìn hình sẽ hiểu
Tỉ lệ vào tiền 3 tay 1 chạm thì tùy anh em căn chỉnh với mức vốn của mình nhé .
Chúc anh em rr
Cầu này đi cũng khá đều cảm ơn bạn

Chào anh em hôm nay mình xin chia sẻ cầu đánh ít vốn 1 hàng số cho anh em tham khảo nhé
63331

Như hình ta được lấy 3 số của hàng ngàn + trăm + chục = bao nhiêu lấy bóng của nó đánh
VD : 19 = 9 bóng dương là 4 lấy 4 đánh 1 hàng số nuôi 5 tay , 27 thì lấy 7 bóng dương là 2 ... cứ vậy nhé anh em .
Chúc anh em rr kiếm thêm chút lúa cuối tuần

Chào anh em hôm nay mình xin chia sẻ cầu đánh ít vốn 1 hàng số cho anh em tham khảo nhé View attachment 63331
Như hình ta được lấy 3 số của hàng ngàn + trăm + chục = bao nhiêu lấy bóng của nó đánh
VD : 19 = 9 bóng dương là 4 lấy 4 đánh 1 hàng số nuôi 5 tay , 27 thì lấy 7 bóng dương là 2 ... cứ vậy nhé anh em .
Chơi loto hay livebet vay chủ thớt

Chào anh em hôm nay mình xin chia sẻ cầu đánh ít vốn 1 hàng số cho anh em tham khảo nhé View attachment 63331
Thấy bác test cũng có ăn có gãy