Cầu MB - BTL 01 SIÊU CẤP ĐÁNH CẢ ĐỜI | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTL 01 SIÊU CẤP ĐÁNH CẢ ĐỜI

Mai a đánh gì post lên e theo với xa bờ quá rồi
Mình cũng chưa mang tiền được về bạn ah. Nhưng đang gỡ được 200tr rồi. Mình đang thông 7 tuần liền. Tuần thấp nhất được 5tr. Có tuần 74tr. Đang thông. Mình khuyên bạn. Qtrong là phải bình tĩnh trước đã. Không được loạn số. Còn mai mình đánh như nào mình đăng lên cho bạn tham khảo nhé. Hehe

Mình cũng chưa mang tiền được về bạn ah. Nhưng đang gỡ được 200tr rồi. Mình đang thông 7 tuần liền. Tuần thấp nhất được 5tr. Có tuần 74tr. Đang thông. Mình khuyên bạn. Qtrong là phải bình tĩnh trước đã. Không được loạn số. Còn mai mình đánh như nào mình đăng lên cho bạn tham khảo nhé. Hehe
Mình lúc đầu chả biết câud kèo gì. Về sau thua nhiều quá. Ngồi ngâm cứu với đọc nhiều. Rồi rút ra vậy hehe. Cứ bình tĩnh nhé bạn

Đợt dương cao nhất của mình cũnh là đợt mở bát cho kỉ lúc ăn thông đến bây giờ. Hehe. Mình cũnh là người chơi thôi. Không cao thủ gì. Cs ae tham khảo để ae như mình cùng về bờ vậy
Đợt này là lúc đầu lên 79tr. Xong mình ăn rồi mình đánh nhỏ lại. Về sau xuống còn 70tr

bạn ơi vậy như giải đặc biệt ngày 21 có dạng 0704 thì mình khung 3 ngày số 71 à

Anh ơi cho e theo với. E cũng kém lắm toàn đánh linh tinh thua hơn 10tr rồi ạk. Chưa biết làm tnao để gỡ ạ