Cầu MB - BTL 01 SIÊU CẤP ĐÁNH CẢ ĐỜI | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTL 01 SIÊU CẤP ĐÁNH CẢ ĐỜI

Mình cũng chưa mang tiền được về bạn ah. Nhưng đang gỡ được 200tr rồi. Mình đang thông 7 tuần liền. Tuần thấp nhất được 5tr. Có tuần 74tr. Đang thông. Mình khuyên bạn. Qtrong là phải bình tĩnh trước đã. Không được loạn số. Còn mai mình đánh như nào mình đăng lên cho bạn tham khảo nhé. Hehe
Cảm ơn bạn có gì b lên cho ae bám vào bờ với

Lại mạn phép ae xin chia sẻ quả cầu kinh tởm đời này. Tất cả các giải. Ở mọi ngóc ngách của các giải. Ta thấy dạng: A0(A+1) đánh ngay BT: 01 lót 10 để đảm bảo chiến thắng tuyệt đối. Khung 3 ngày. Ví dụ dưới ảnh
Để thêm phần chiến thắng 01-10. Ae kết hợp thêm ở tất cả các giải từ 3 số trở lên. Nếu có dạng (000) hoặc (555) không nhất thiết nằm cạnh nhau đánh ngay 010. Ví dụ dưới ảnh.
Ae kết hợp thêm cầu kèo khác + tần suất ra để nuôi sao cho hợp lí nhé !!!
Mọi thắc mắc sẽ được giải đáp !
em rất thích đánh cặp này bác ạ , cứ thứ 7 cn là em đánh cặp này , dợt này nó hay ra từ t6 ,

Lô thì đơn giản ..tôi chỉ đánh 3 số duy nhất kể cả nam và bắc cho cả năm ..tất nhiên là hôm mất hôm đc..có hôm nó nổ cho 4 ,5 nháy ấm

Lô thì đơn giản ..tôi chỉ đánh 3 số duy nhất kể cả nam và bắc cho cả năm ..tất nhiên là hôm mất hôm đc..có hôm nó nổ cho 4 ,5 nháy ấm
Là 3 số nào vậy a. Nói lấp lửng kiểu này có tác dụng gì