Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

Cái này là lô còn chạm đề đâu bác
lấy số lô làm đề chạm luôn bác. ví dụ lô là số 90 thì đề chạm mình sẽ đánh chạm 9 và chạm 0, còn nếu lô là số kép, ví dụ là 66 thì đề chạm sẽ lấy bóng là chạm 6 và chạm 1 !!!
Cho em hỏi bác em có 3tr thì chia vốn như nào ạ . Em xin cảm ơn
bác có thể đánh đều tay 5k 1 con. tổng vốn 1 ngày sẽ tầm 2tr. hoặc an toàn hơn thì đánh 3k 1 con cho cả lô lẫn đề hoặc có thể chơi 1 cái hoặc lô hoặc đề

Cảm ơn bác nhé nay húp 2 nháy 95 r, tháng này ko thấy bác lên đề chạm nhỉ.
ơ con lô là đề chạm luôn đó bác. ví dụ hnay lô 95 thì đánh đề chạm 9 chạm 5. còn lô mà về con kép như 66 thì mình lấy bóng của 6 làm chạm. là mình đánh đề chạm 6 chạm 1 nhé bác!!!

ơ con lô là đề chạm luôn đó bác. ví dụ hnay lô 95 thì đánh đề chạm 9 chạm 5. còn lô mà về con kép như 66 thì mình lấy bóng của 6 làm chạm. là mình đánh đề chạm 6 chạm 1 nhé bác!!!
À ok cảm ơn bác nhiều nhé . Chúc bác sức khỏe

nay húp Miền Trung 1 nháy lô 95 3 nháy đề phê không chủ tịch. hihi

*** Tổng kết 4 tháng chơi vừa qua ***
T5 - BTL lãi 8tr8, đề chạm lãi 4tr6
T6 - BTL lãi 6tr8, đề chạm lãi 5tr5
T7 - BTL lãi 4tr7,
đề chạm lỗ 1tr6
T8 - BTL lãi 3tr9, đề chạm lãi 7tr7 !!!

--- Đây là số của 15 ngày đầu tháng 09, ai ưng thì theo cho vui ạ. chúc ae rực rỡ ❤❤❤

View attachment 318758
E ko biết ap nào , vậy bác cứ cs số lên đây cho e theo đc ko ak

Mà ko có app thì mt và mn ko biết đi đài nào luôn á bác ơi

E ko biết ap nào , vậy bác cứ cs số lên đây cho e theo đc ko ak
mình lên số 1 lần cho 15 ngày ấy. bác thấy ưng thì theo ko thôi cũng đc. hoặc tự mình tạo số tự chơi được nha !!!
Mà ko có app thì mt và mn ko biết đi đài nào luôn á bác ơi
số mình lên để chơi cho tất cả các đài có trong Kubet trong 1 ngày bạn nhé. đánh từ nam ra bắc :D

mình lên số 1 lần cho 15 ngày ấy. bác thấy ưng thì theo ko thôi cũng đc. hoặc tự mình tạo số tự chơi được nha !!!

số mình lên để chơi cho tất cả các đài có trong Kubet trong 1 ngày bạn nhé. đánh từ nam ra bắc :D
Vậy trên ku có đài nào đi đài đó ak bác

95 thì lô hôm nay các đài đều gẫy ,chỉ ăn đề c5 thôi chứ nhỉ

Vậy trên ku có đài nào đi đài đó ak bác
đúng nha bác. 1 số đánh hết các đài có trong Kubet hoặc có thể nghỉ sớm nếu húp đc 1~2 nháy từ MN hoặc MT
Cho e hỏi thêm là số ngày nào đi ngày đí ak bác , ko nuôi khung đúng ko bác
số ngày nào chơi ngày đó mình k lấy 1 số nuôi nhiều ngày nha, k gấp ko chão tiền (bác có ưng số đó thì bác nuôi không sao)
95 thì lô hôm nay các đài đều gẫy ,chỉ ăn đề c5 thôi chứ nhỉ
bác xem lại đi. 95 hqua ăn 2 nháy lô của MN và MT. ăn 1 nháy đề của MN và 3 nháy đề của MT mà 😥