Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay đồng quay ảo quá, ct hihi vs ct giông bão cùng a pb đều trượt 2d hết

Hn vốn ít nên mk ko vào lô và chỉ vào dàn đề và 3d của ct mk mới vào 2 tay bị xịt cả hai nhưng vẫn vui vẫn lun đặt hết niềm tin vào ct mong ct lấy lại phong độ để giúp đỡ ae trong gmsh
Yên tâm đi ng a e , nay thua mai lấy lại , cứ tin tưởng ở anh ý , không bao giờ làm anh em thất vọng đâu ,

Xin lỗi anh em, đề nay lại không may mắn
A ơi , anh k có gì phải nói lời xin lỗi cả a ạ , lỗi k phải ở anh , chỉ là a e mình thiếu may mắn thôi , mọi điều a làm thì những ai theo dõi a đều hiểu cả , Anh đầu tàu mà a, đc thì a e đc cả , nói chung là tất cả a cũng đã cố gắng ,a giúp Ng cũng chính là giúp mình , có tâm ắt sẽ có tầm anh ạ, với lại e thấy đc Cái phân minh từ a , a chơi như nào a chia sẻ nthe , up đơn cược rõ ràng luôn , thua thì a cũng thua mà đâu phải riêng các e đâu . Luc A giúp ae lúc thông liên tục thì ntn ,k đansg để a nói từ xin lỗi cả ,, ngược lại e cả mọi ng còn phải cảm ơn a đấy anh à , e chúc a nhiều sk , chúc a ngày 1 thành công hơn , luôn là chỗ dựa vững chắc cho các a e đang xa bờ ,và luôn là 1 ng anh đáng trân trọng để các e ,các ng đến sau học hỏi anh ạh , ?

Hôm nay cái cầu bak nào chia sẽ chạm tổng 6,9 vẫn đang thông ngày mai cầu này sẽ là chạm tổng 2,5 ae tham khảo

từ trước giờ bám lô của bác. hnay lần đầu vào dàn đề2d,3d của bác mà lại gãy.bác cố gắng phong độ cho ae có cái tết ấm lo.thank ct

Em ko biết anh em mới như thế nào em vỗn có 2trieu theo anh phan bảo từ nam ra bắc vỗn ít lô em vào 1 diem de nam.em di 2 diem 1 dai de trung em di 3 diem 1 dai lo 1 diem ,bac de em di 3 diem ,lo 1 diem deu vay ,chi co bac em di them 8 so 3d ,ngay kiem 4 5tram ,ngay den thua 1,2 tram,cuoi thang dc them nua thang lương anh em vỗn ít thì danh ít ,cảm ơn anh phan bảo nhiều lắm ạ

Em ko biết anh em mới như thế nào em vỗn có 2trieu theo anh phan bảo từ nam ra bắc vỗn ít lô em vào 1 diem de nam.em di 2 diem 1 dai de trung em di 3 diem 1 dai lo 1 diem ,bac de em di 3 diem ,lo 1 diem deu vay ,chi co bac em di them 8 so 3d ,ngay kiem 4 5tram ,ngay den thua 1,2 tram,cuoi thang dc them nua thang lương anh em vỗn ít thì danh ít ,cảm ơn anh phan bảo nhiều lắm ạ
Uh cứ đều đặn thế, không tham là được

AE THEO TÔI THÌ TÍNH THÁNG, CHƠI MÀ CHỈ NHÌN THẤY HÔM NAY THÌ KHÓ MÀ VỀ BỜ
GIỮ VỐN MÀ ĂN THÔNG LẠI NHƯ TRƯỚC
ÔNG NÀO TẤT TAY THÌ KHÔNG AI CỨU ĐƯỢC
Tất tay trời không cứu nổi cuối tháng dương tiền là ok

Em vốn ít. Máu quá đi từ dàn 64s đến 4d..vậy là sạch túi.. Huhu.. Chúc ae măy mắn với CT phan bảo nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.