Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thôi mọi người đừng kêu than nữa.Cứ theo anh ý đều thì cuối tháng dương tiền kha khá.Đừng nóng vội 1-2 ngày rồi chão là sai phương pháp.

Em ko biết anh em mới như thế nào em vỗn có 2trieu theo anh phan bảo từ nam ra bắc vỗn ít lô em vào 1 diem de nam.em di 2 diem 1 dai de trung em di 3 diem 1 dai lo 1 diem ,bac de em di 3 diem ,lo 1 diem deu vay ,chi co bac em di them 8 so 3d ,ngay kiem 4 5tram ,ngay den thua 1,2 tram,cuoi thang dc them nua thang lương anh em vỗn ít thì danh ít ,cảm ơn anh phan bảo nhiều lắm ạ
E cũng vốn ít nên chỉ theo lô miền bắc. K theo đề đc. Tại chơi
Uh cứ đều đặn thế, không tham là được
A ơi. Cho e hỏi. Vốn e có 2tr. E chơi ngoài lô 1d =23k ăn 80k
Đề 10k ăn 770k
Nên e k theo bác đc dàn đề
E chỉ chơi theo lô của bác, ngày 3 con lô x5d
Như vậy có đc k ạ

E cũng vốn ít nên chỉ theo lô miền bắc. K theo đề đc. Tại chơi

Đề 10k ăn 770k
Như vậy có đc k ạ
SAO LẠI CHƠI NGOÀI CHO ĐƯỜNG VỀ BỜ CHẬM HƠN THẾ NG ANH EM

21h30 anh em nào chơi dàn đề bên 27 lo bet thì có mặt, nhớ chia vốn đi đều, vẫn để lại vốn chơi miền bắc
Đề 10k ăn 770k
Như vậy có đc k ạ

Chơi thế thì thiệt thân ae thôi, hỏi tôi tính giúp thì k biết tính đường nào
Vâng a. A nghe bạn tiểu mây nói a đảm nhận giúp ae về bờ ở bát chốt thần tượng trong thág 1. Vậy sag thág 2 a vẫn chốt để ae bám về bờ chứ a

Tôi cũng như bạn.trước chơi thua do chơi vô kỷ luật bị gãy là muốn gỡ ngay trong hôm sau hoặc tay sau và thế là cay,say bạc để rồi cụt vốn.nhưng giờ tôi học được cách chơi của ct phan bảo rồi,số cũng của ct lên cho mình chỉ cần cân đối vốn và quản lý vốn là ok.16 ngày nay tôi vẫn dương 4m.số vốn chỉ có 3m.
Bác vào tiền ntn và chỉ đánh Bắc hay cả Nam, Trung

Bác vào tiền ntn và chỉ đánh Bắc hay cả Nam, Trung
Mình đi cả 3 miền theo ct bạn ah.miền nam trung mình đi 3diem lô và 3 diem đề.mb mình đi 10 d đề,1k càng.lô 6d một số.đi bắc nhiều hơn vì có 3d.nên mình đi như vậy để cân bằng giữ lô và đề.vốn nhỏ đi nhỏ bạn ah.quan trọng cứ phải tuân thủ nguyên tắc vào tiền nha bạn.

ôi, đang mạch lô với đề, 3d đề , giờ phải quay sang giải nhất à a.Chị @Tiểu_Mây ơi , xin cho anh Bao ở bát chốt huyên thoại, cứu anh em vào bờ ăn tết với c ơi.:((
Bạn yên tâm đi ct chốt ở clb giải nhất duyên và may mắn lắm,nói thật lòng cá nhân mình thích ct chốt ở bát g 1.đồng nó ít bố láo hơn,ct bắt bệnh nó khét lắm

Phải đó a. Đang theo a món này
Mình đi cả 3 miền theo ct bạn ah.miền nam trung mình đi 3diem lô và 3 diem đề.mb mình đi 10 d đề,1k càng.lô 6d một số.đi bắc nhiều hơn vì có 3d.nên mình đi như vậy để cân bằng giữ lô và đề.vốn nhỏ đi nhỏ bạn ah.quan trọng cứ phải tuân thủ nguyên tắc vào tiền nha bạn.
3m thì chia vốn cho 5 ngày thì sao đủ chơi nhiều như vậy a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.