Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cảm ơn bác dạo này theo bác gỡ được chút. Chúc bác mãi mạnk khỏe, sáng suốt ae tin tưởng sẽ theo bác đều tay.

89855

21h30 anh em nào chơi dàn đề bên 27 lo bet thì có mặt, nhớ chia vốn đi đều, vẫn để lại vốn chơi miền bắc

Uh cứ đều đặn thế, không tham là được
21h30 anh em nào chơi dàn đề bên 27 lo bet thì có mặt, nhớ chia vốn đi đều, vẫn để lại vốn chơi miền bắc
minh chỉ có 1dt ko biết ghi số trên lo to bét? Thấy mng chơi mà mình cứ thoát ra là lại ko vào đc

Ok ct phan bảo.vốn chơi miền bắc phải để riêng chỉ để phần nhỏ chơi 27 lô thôi.đề chưa may mắn nhưng lô thì bon nên âm nhẹ thôi,đến dây thông thì ae ta lại tươi ngay nó né mãi sao được.

Ct oi mình ở hy... mình ko có chơi mn chỉ chơi mb thôi? Mà mình chơi thua nhìu quá, tính cả ngày hn là vốn còn mỗi 8tr giờ chơi với mức nào để gỡ lại đc.... mong ct tư vấn chứ Tết đến nơi rồi khổ quá ct ạ

Nay bám mk đề lại toang bác ak số nó đen theo bác 3 ngày xịt cả mong sang tuần mới bác cố gắng để gỡ lại 3 tay này

2 ngayd rồi a Bảo k dính đề. E thì bỏ hẳn lô theo a 3D,4D thôi hy vọng a Bảo lại thông đề he he

Theo CT ăn được 2 hôm, giờ âm nặng. CHÃO thế nào bi zờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.