Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 90 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chén 2D,3D rồi.
Thua một xíu thôi cả nhà .
3D bắt đầu khởi sắc rồi.

4h thông 4d mà ko đánh theo bác bảo thành ra ko dc ăn .nhưng tôi tin chắc mai bác bảo sữ dc ăn 4d ae có gắng giữ vốn mai chiến

96745

Nói bác mà bác ko nghe.cầu lô bác ko phù hợp nữa nên đổi cầu khác .4 hôm liền như vậy ròi ko phải 3 hôm đâu bác nhé .lở leo lên bác giờ phải lao theo .ko dám xuống cũng ko dám bỏ.mong bác thương ae với
CÓ VẺ NGƯỜI ANH EM CHỈ CHƠI MỖI LÔ À

Bác Đồng dạo này quay càng 3 với 4 trùng nhau hoài anh em nhỉ :cry::cry:

Nói bác mà bác ko nghe.cầu lô bác ko phù hợp nữa nên đổi cầu khác .4 hôm liền như vậy ròi ko phải 3 hôm đâu bác nhé .lở leo lên bác giờ phải lao theo .ko dám xuống cũng ko dám bỏ.mong bác thương ae với
Vậy bác có kèo hay thì bác chơi đi vậy.Sao bác biết cầu a Bảo là cầu nào mà bảo anh ý ko đổi cầu.Cầu trúng thì chỉ có hội đồng mới biết thôi , chứ cầu kèo trước giờ quay đến 10 anh Bảo cũng ko dám chắc.Anh Bảo có nói đi đều tiền đúng tỉ lệ cả lô cả đề giữ vốn , nếu hôm nay đi đúng tỉ lệ thì làm gì có thua.Ai chả muốn ăn , cứ phải đi đều tiền , đợi dây ăn thông.

Em tin cứ đi đều tiền giữ vốn , giữ được đồng vốn thì chắc chắn sẽ có 1 dây ăn thông rực rỡ thôi anh.Tháng này tháng Tết nên quay ảo và cầu kèo chưa ổn định , hơn nữa nghỉ tận 6 ngày giữa tháng , nên em có nói tháng này chỉ cần hoà tiền hoặc dương nhẹ là được. Em nợ 200 triệu , tháng trước đã trả 50 triệu rồi , 150 triệu nữa đợi tháng 3 tháng 4 tháng 5 trả hết vậy.

RẤT NHIỀU ANH EM THÁNG TRƯỚC THẤY LÔ ĂN THÔNG NÊN ĐỔ XÔ CHƠI LÔ
ĐIỀU NÀY TÔI ĐÃ NHẮC RẤT NHIỀU RỒI NÊN KHÔNG NÓI NỮA
vâng, chắc số e nó đen, tại e k có vốn đánh bên ku, lấy bảng khống họ k cho ghi 3d với 4d bác ạ. Chắc nghỉ vài hôm kiếm xèng nạp vào ku đánh cả 3d với 4d theo bác. Hi vọng bác may mắn để kéo ae về bờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.