Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 91 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em tin cứ đi đều tiền giữ vốn , giữ được đồng vốn thì chắc chắn sẽ có 1 dây ăn thông rực rỡ thôi anh.Tháng này tháng Tết nên quay ảo và cầu kèo chưa ổn định , hơn nữa nghỉ tận 6 ngày giữa tháng , nên em có nói tháng này chỉ cần hoà tiền hoặc dương nhẹ là được. Em nợ 200 triệu , tháng trước đã trả 50 triệu rồi , 150 triệu nữa đợi tháng 3 tháng 4 tháng 5 trả hết vậy.
Vẫn cứ là OK bác à. Từ Từ dần dần kiên trì là Thành công thôi.
nay ae nào theo lô Nam Trung thì cũng rực rỡ, mà đầu năm nó ảo như thế mà a Bảo nhà mình vẫn bắt đề k trượt phát nào. phải nói là quá ok ấy.

Diễn đàn này chẳng ai dám chơi mỗi lô đâu ae
Tôi ở cũng lâu để biết được, ae về bờ bằng đề và 3 càng đề thôi nhé
cảm ơn CT động viên ae, nay CT với a Bảo Hạ TTD 07,09 để Lọt khe 08 chứ a cay hihi

CÁM ƠN ANH EM ĐÃ ĐỘNG VIÊN, TỐI NAY TÔI BẾ QUAN LUYỆN CÔNG
HY VỌNG MAI SẼ LẤY LẠI TẤT CẢ
Nói bác mà bác ko nghe.cầu lô bác ko phù hợp nữa nên đổi cầu khác .4 hôm liền như vậy ròi ko phải 3 hôm đâu bác nhé .lở leo lên bác giờ phải lao theo .ko dám xuống cũng ko dám bỏ.mong bác thương ae với
người ae nói thế k được.ct phan bảo là người giỏi cầu kèo.biết phải như thế nào bạn ah.đã tin theo thì không nên than,tôi theo ct cả lô đề và càng.âm chút k sao vì chỉ một hôm sẽ chiến thắng.quan trọng giữ vốn đi đều chờ dây thông.tôi mong ae ai đã tin và theo đừng bao giờ kêu trách.người ta ăn cơm thì mình ăn cơm.

Máu đấy, chẳng ai dám tự tin về bờ bằng lô haha, có tháng này có tháng kia chú em à
Chơi mà k biết cân bằng thì món này mãi là cờ bạc
Chơi có tính toán thì gọi là làm ăn kinh tế
Chuẩn bác anh ,bọn em chết bởi ko biết quản lý vốn hay bị lung lay ý trí

RẤT NHIỀU ANH EM THÁNG TRƯỚC THẤY LÔ ĂN THÔNG NÊN ĐỔ XÔ CHƠI LÔ
ĐIỀU NÀY TÔI ĐÃ NHẮC RẤT NHIỀU RỒI NÊN KHÔNG NÓI NỮA
khổ thế đấy ct phan bảo.ae cứ tự chơi không cân bằng vốn cũng như món nên hay than.diễn đàn đông nên k tránh khỏi người này người khác,pb đừng bận tâm nhiều!

E thấy ít ae chơi cả 3 đài nhỉ. E vốn bé chỉ chơi mỗi lô và 2d nhưng đánh cả 3 đài. Tính ra từ tết giờ theo a bảo vẫn dương ngày nào cũng có ít lộc. Đặc biệt cầu MT a Bảo đag rất thuận nhé ae có thể tham khảo

Hôm nay là ngày đen đủi với em , bao ngày theo a bảo thì âm chút , ngày hôm nay chúng 3d thì đến giờ vào lấy số em bị khóa nick ko sao vào được , thấy anh trúng mà mừng cho anh tiếc thay cho thân phận hẩm hiu của mình , dù sao em cũng chúc mừng anh và mãi theo anh để được về bờ , chúc anh luôn mạnh khỏe

Hôm nay là ngày đen đủi với em , bao ngày theo a bảo thì âm chút , ngày hôm nay chúng 3d thì đến giờ vào lấy số em bị khóa nick ko sao vào được , thấy anh trúng mà mừng cho anh tiếc thay cho thân phận hẩm hiu của mình , dù sao em cũng chúc mừng anh và mãi theo anh để được về bờ , chúc anh luôn mạnh khỏe
bị khóa thế bực nhỉ, mong đội ngũ admin khóa sau giờ quay, sau đó có 1 ngày xử lý, tầm 4,5h chiều hôm sau mở lại cho ae. chứ đang theo đều, lại khóa đúng hôm ăn thì buồn lắm hic

Em theo lô 2 huyền thoại từ đầu năm đến giờ. Đi xa quá. Huuuuu
theo cả đề nữa bạn à, 2ct đã nói rõ rồi kiến tha lâu đầy tổ đừng thấy tháng trước lô ăn thông mà tháng này chơi mỗi lô, ae cố gắng đánh cả 2 loại đợi kỳ ăn thông

Chơi lô đi ùi chết , hôm trước theo ct hihi đề thông lô ăn đc hôm gãy hơn chục hôm

bị khóa thế bực nhỉ, mong đội ngũ admin khóa sau giờ quay, sau đó có 1 ngày xử lý, tầm 4,5h chiều hôm sau mở lại cho ae. chứ đang theo đều, lại khóa đúng hôm ăn thì buồn lắm hic
Uh khổ thế , nhờ admin mở ra thì 6h 5p , đen kinh , bao ngày đánh 3đ, được ngày ăn mà ko vào được , nhưng dù sao cũng chúc mừng gia đình phan bảo hôm nay gỡ được chút

Uh khổ thế , nhờ admin mở ra thì 6h 5p , đen kinh , bao ngày đánh 3đ, được ngày ăn mà ko vào được , nhưng dù sao cũng chúc mừng gia đình phan bảo hôm nay gỡ được chút
tiếc cho bác quá, hi vọng thông hết tháng cho ae rực rỡ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.