Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 175 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mọi ng cho e lời khuyên, 3 càng lô có nên đánh ko ạ, hay 3 càng đề ạ
BẠN CỨ CHIA VỐN LÀM 5 TAY NHÉ , VỐN BẠN BAO NHIÊU THÌ AE MỚI CHO LỜI KHUYÊN DC CHỨ. CÒN THEO A BẢO NÊN THEO TẤT CẢ CÁC MỤC

ai da, vượng lô thì đen đề rồi
@PHANBAO chào chủ tịch, em muốn đánh theo chủ tịch vốn em giờ có 14m em muốn chơi trong 1 tuần em chia mỗi ngày 2m , em chơi miền bắc vậy chủ tịch có thể chỉ em cách vào tiền 2tr/1ng đánh những con số của chủ tịch sao cho hợp lí
em cảm ơn chủ tịch

109984

ANH EM NÀO CHƠI THÊM 4 CÀNG LÔ THÌ LÃI TO HÔM NAY. TỐI MÌNH SẼ THÊM THỐNG KÊ 4 CÀNG LÔ LUÔN , VỐN THÌ CŨNG THÊM 1 TRIỆU 7 THÔI ANH EM

NỬA THÁNG NÀY ĐỀ HƠI BẤP BÊNH NHỈ
AE CHƠI CỨ CHIẾN CẢ 2 MÓN ĐỂ CÁI NÀY GÁNH CHO CÁI KIA
Còn nửa tháng nữa mà, Cố lên a ơi
Nửa tháng cuối rực rỡ lấy lại gấp đôi a nha \-strong

Ok a e k vào 3d lô nên hơi tiếc ạ, tháng này 3d lô lại thông quá
đây là tháng đầu a Bảo chốt 3D lô, nên chắc nhiều ae vẫn trong chế độ theo dõi
tại cũng có tháng khi ở bát chốt huyền thoại a Bảo có chốt mấy hôm 3D lô, mà nó gãy thông nên a Bảo bỏ đó.
Còn từ đầu tháng đảm nhiệm bát chốt Chủ Tịch CLB 3 Lô, chắc a Bảo có phương pháp chọn càng hay nên ăn thông quá. Ae cứ yên tâm, đề với 3D đề vẫn là thế mạnh của a Bảo mà. Chúc ae rực rỡ đến hết tháng<3

tại cũng có tháng khi ở bát chốt huyền thoại a Bảo có chốt mấy hôm 3D lô, mà nó gãy thông nên a Bảo bỏ đó.
Còn từ đầu tháng đảm nhiệm bát chốt Chủ Tịch CLB 3 Lô, chắc a Bảo có phương pháp chọn càng hay nên ăn thông quá. Ae cứ yên tâm, đề với 3D đề vẫn là thế mạnh của a Bảo mà. Chúc ae rực rỡ đến hết tháng<3
ok bác đi đều nên tâm lý thoải mái bác à, cứ đợi đến dây thông của ct thì ku nó chết vs ông???

ok bác đi đều nên tâm lý thoải mái bác à, cứ đợi đến dây thông của ct thì ku nó chết vs ông???
kkk ngày trước mà chão hôm nào là hôm đấy soi số thấp thỏm, g cái là ối dồi ôi ngay. Giờ đi đều có chưa thuận nhưng tâm lý vẫn cứ là ok, và còn có món khác nó bù cho. nửa tháng cuối a Bảo làm quả thông FULL nhỉ \-strong

Hahah, có vẻ biết hết hành tung của tôi, fan cứng có khác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.